ผู้เขียน หัวข้อ: กระจกบานหน้าร้าว...ซ่อมได้หรือป่าวครับ  (อ่าน 2096 ครั้ง)

ออฟไลน์ inline-6_civil

• *
  • Popular Vote : 0
  • Return To Retro !!!!!!
กระจกบานหน้าร้าวประมาณ20ซม.แล้ว...นะปัจจุบัน cryy cryy....ซ่อมได้หรือป่าว

มีที่ไหนรับซ่อมบ้างครับ....ช่วยแนะนำหน่อยครับพี่....

ผมเสียดายฟิมล์นะครับติดมาแพง

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: กระจกบานหน้าร้าว...ซ่อมได้หรือป่าวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2009, 10:43:50 PM »
เคยได้ยิน Glass Wizard เค้ารับซ่อมกระจกนะครับ แต่ 20 ซม. นี่...ไม่รู้เค้าจะทำได้ป่าวนะครับลองสอบถามเค้าดูครับ ส่วนเบอร์ติดต่อหรือสถานที่ลอง Search ดูใน Google ครับ
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
Re: กระจกบานหน้าร้าว...ซ่อมได้หรือป่าวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2009, 12:30:35 AM »
รถผมซ่อมมาแล้วครับ 20 ซม.เนี่ย แต่มันจะเหมือนแค่ห้ามเส้นเฉยๆไม่ให้ร้าวเพิ่ม และรอยร้าวมันจะเห็นเป็นเส้นบางๆถ้ามองเฉียงๆจะเห็นอยู่

ออฟไลน์ inline-6_civil

• *
  • Popular Vote : 0
  • Return To Retro !!!!!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2009, 06:25:57 PM »
 good good

ขอบคุณครับพี่...จะลองซ่อมดูครับ

ออฟไลน์ Terr Nara

• *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2009, 11:51:33 PM »
ตามที่พี่ต่อบอกเลยครับ ลองโทรไปสอบถามดูก่อนก็ได้นะครับ
ผมก็เคยไปซ่อมที่ Car Wash เหมือนกัน แต่เป็นรอยเหมือนโดนสะเก็ดเล็กๆยาวซัก 2-3 ซม. ได้
ซ่อมออกมาก็เป็นที่น่าพอใจนะครับ มีรอยอยู่ แต่บางมากๆ
ถ้าเค้ารับซ่อมเนี่ย เค้าจะมีรับประกันให้ด้วยนะครับ
พี่เจ้าของร้านบริการดีมากเลยครับ 

ลองดูครับ
http://www.glass-wizard.com/contact.html