ผู้เขียน หัวข้อ: นัดเจอเพื่อนๆ ที่จะไปเรียนนิชิฯวันอาทิตย์ ที่จุดพักมอเตอร์เวย์ครับ เวลา 8.00 น.  (อ่าน 6236 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ทางผู้จัดแจ้งมาว่า ใครมีหมวกกันน๊อค ติดเอาไปด้วยนะครับ ตอนเลิกเรียนจะได้ขับเล่นกันได้
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ BMX มองแต่เธอ

• Global Moderator
  • Popular Vote : 57
งั้นเดี๋ยวดูร้านไว้ให้ครับ ส่วนเรื่องเลี้ยงนี่  อืม....เอาเป็นว่าเดี๋ยวเอาน้ำสีทองๆขวดเหลี่ยมๆเเดงๆไปให้ดีกว่าเน้อ

เเล้วเจอกันครับ

แช่งกันซะงั้น................
ขายอะไหล่ นำเข้าจากญี่ปุ่นโดยตรง หัวตัด ฯลฯ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
แช่งกันซะงั้น................
อ่านตั้งนานกว่าจะเข้าใจมุขของพี่แอมป์  :a23:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ TaZZillA

• *
  • Popular Vote : 0
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ
อ่านตั้งนานกว่าจะเข้าใจมุขของพี่แอมป์  :a23:

ไม่เข้าใจหว่ะ
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA

• *

ไม่เข้าใจหว่ะ
ก็ในโฆษณาไงพี่ ที่เค้าเอาเหล้ามาฝากงานวันเกิดเพื่อนๆอ่ะ เค้ารณรงค์ว่า  "ให้เหล้า=แช่ง" เคยได้ยินป่าวพี่
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ TaZZillA

• *
  • Popular Vote : 0
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ
ก็ในโฆษณาไงพี่ ที่เค้าเอาเหล้ามาฝากงานวันเกิดเพื่อนๆอ่ะ เค้ารณรงค์ว่า  "ให้เหล้า=แช่ง" เคยได้ยินป่าวพี่

โห มุขคนดูทีวี โทษทีๆ ไม่ค่อยได้ดูทีวีว่ะ
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
โห มุขคนดูทีวี โทษทีๆ ไม่ค่อยได้ดูทีวีว่ะ

ที วง ที วีไม่เคยดูนะคร้าบบบคุณพี่ มัวแต่มอง นอ มอออออ
 :a9:

ออฟไลน์ BMX มองแต่เธอ

• Global Moderator
  • Popular Vote : 57
ที วง ที วีไม่เคยดูนะคร้าบบบคุณพี่ มัวแต่มอง นอ มอออออ
 :a9:

แถวบ้านผม.......หอยคราง  ตรึม
ขายอะไหล่ นำเข้าจากญี่ปุ่นโดยตรง หัวตัด ฯลฯ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ถึงเพื่อนๆ ที่รถต้องเติมน้ำมันออคเทน 95 นะครับ.....ผมได้ถามกับทางพี่ต่าย เมืองชลให้แล้วนะครับ

พี่ต่าย แจ้งว่า ที่ปั๊ม Petronas กับ ปตท. ใกล้ๆ สนาม (อยู่ฝั่งเดียวกับสนาม) มีน้ำมัน 95 ให้เติมนะครับ
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
ถึงเพื่อนๆ ที่รถต้องเติมน้ำมันออคเทน 95 นะครับ.....ผมได้ถามกับทางพี่ต่าย เมืองชลให้แล้วนะครับ

พี่ต่าย แจ้งว่า ที่ปั๊ม Petronas กับ ปตท. ใกล้ๆ สนาม (อยู่ฝั่งเดียวกับสนาม) มีน้ำมัน 95 ให้เติมนะครับ

แหม่ แหม่ !! ท่านรองต่อ ทำงานได้ละเอียดยิบ ว่าแต่แถวๆนั้นมีที่ให้อาบนำใกล้ๆป่าว เพราะต้องไปงานแต่งต่อ :a109:

• *
แหม่ แหม่ !! ท่านรองต่อ ทำงานได้ละเอียดยิบ ว่าแต่แถวๆนั้นมีที่ให้อาบนำใกล้ๆป่าว เพราะต้องไปงานแต่งต่อ :a109:
อาบเองหรือว่ามีคนอาบให้จ๊ะ :a109: :a109: