ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยเรื่องอะหลั่ย impreza  (อ่าน 1786 ครั้ง)

ออฟไลน์ SnoozEviL

• *
  • Popular Vote : 5
  • ลัทธิสุขนิยม
สงสัยเรื่องอะหลั่ย impreza
« เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 06:16:55 PM »
ไม่ทราบว่าอะหลั่ยของ ตระกูลนี้สามารถเอาของรุ่นอื่นมาใส่กันได้มั้ย เช่นเฟืองท้าย เบรค เพลา เกียร์ อย่างพวก silvia มันย้ายมาใส่กันได้เกือบหมด

แล้วเครื่อง ej20 คอแดง ที่อยู่ใน sti แมวอ้วนนี่ ถ้าเทียบของแต่จาก ej20 ตัวก่อนหน้านี้ จะเอาของแต่งมาใส่กันได้มั้ย เช่นพวกส่ยหัวเทียน กรองอะไรประมาณนี้อ่ะคับ
...รุ่น..ใหญ่...ใจ..ต้อง..นิ่ง...

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
Re: สงสัยเรื่องอะหลั่ย impreza
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 11:13:19 PM »
น่าจะได้เป็นบางอย่างนะครับ รุ่น GRB ยังใหม่อยู่น่ะครับเลยยังไม่ค่อยมีใครแต่งสเตปโหด ๆ เดี๋ยวรอผู้รู้จริงมาตอบดีกว่า
ส่วนมากจะเป็นเอาอะไหล่รุ่นใหม่ ๆ มาใส่รุ่นเก่าซะมากกว่าครับ
แม็กใส่อะไรเหรอครับอยากเห็น   re30 gun metallic 18" เยี่ยมเลย   good
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ SnoozEviL

• *
  • Popular Vote : 5
  • ลัทธิสุขนิยม
Re: สงสัยเรื่องอะหลั่ย impreza
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 11:28:58 PM »
ขอบคุณคับ

ว่าแต่หายากจิงๆ ลายนี้ อยากได้มากๆครับ เช็คมาสองสามร้าน กะดูในเวปต่างๆจนตาลายแล้ว

ไม่รู้จะหาจากไหนละเนี่ย
...รุ่น..ใหญ่...ใจ..ต้อง..นิ่ง...