ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอความเห็นหน่อยครับ  (อ่าน 1323 ครั้ง)

ออฟไลน์ PiiCK_SiiME

• *
  • Popular Vote : 0
รบกวนขอความเห็นหน่อยครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 18, 2009, 07:34:06 PM »
http://www.siamspeed.com/index.php/topic,89889.0.html       (ขออนุญาติลง ลิงค์ เวปครับ)

อยากรู้ประวัติอะครับ ว่าคันนี้ จับได้รึปล่าว

พอดี ดูเป็นตัวเลือก 1 ใน 4 คันอะครับ

ตอนนี้สนใจ จริงๆ เเต่ไม่มีข้อมูล รู้จักรถ สมชิก น้อย มากๆๆๆ :a27: :a27:

-ขอคำ เเนะนำหน่อยครับ  จักขอบพระคุณอย่างสูง

PM มาก็ได้ครับ ถ้าไม่สะดวก

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
Re: รบกวนขอความเห็นหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2009, 08:06:26 PM »
ไม่ทราบเหมือนกันแต่ดูจากในรูปแล้วชอบคับ  :a14:
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???