ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ ตามหา GC ครับ มีเรื่องมาปรึกษาพี่ๆครับ  (อ่าน 5110 ครั้ง)

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
Re: น้องใหม่ ตามหา GC ครับ มีเรื่องมาปรึกษาพี่ๆครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2009, 04:29:09 PM »
ถ้าเป็นรถคันที่ 2 ผมจะเอาแบบแรงครับ สัก 350-400 ม้า เหนียวๆ ขับสนุกๆ ได้บ่อยๆ

ไม่เอาแรงมากเพราะไม่อยากอยู่อู่บ่อย จะกลายเป็นว่ารถที่เราซื้อมาเผื่อขับสนุกๆ เสาร์ อาทิตย์ กลับนอนแต่อู่ มันจะผิดวัตถุประสงค์ไปหน่อย

อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะครับ อยากให้สนุกกับการขับมันมากกว่า

จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
Re: น้องใหม่ ตามหา GC ครับ มีเรื่องมาปรึกษาพี่ๆครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 09:47:20 AM »
ผมว่า หารถที่มีของที่ ควรจะมีอยุ่ในรถแบบครบๆมาก่อนจะดีกว่าคับ

แล้วถ้าไม่พอใจในเสต็ปที่เป็นอยุ่ค่อยขยับขยายก็ได้ น่าจะดีกว่า

ขอให้เจอเนื้อคุ่นะคับบบบ   feelgood
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 02:34:08 PM »
ถ้าเป็นรถคันที่ 2 ผมจะเอาแบบแรงครับ สัก 350-400 ม้า เหนียวๆ ขับสนุกๆ ได้บ่อยๆ

ไม่เอาแรงมากเพราะไม่อยากอยู่อู่บ่อย จะกลายเป็นว่ารถที่เราซื้อมาเผื่อขับสนุกๆ เสาร์ อาทิตย์ กลับนอนแต่อู่ มันจะผิดวัตถุประสงค์ไปหน่อย

อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะครับ อยากให้สนุกกับการขับมันมากกว่า

เห็นด้วยครับ ชอบเหนียวๆครับ กดไม่ต้องกลัวใส้แตก  เก็บตังไว้เติม 95 ดีก่า  :a29:
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 09:29:43 PM »
ผมว่า หารถที่มีของที่ ควรจะมีอยุ่ในรถแบบครบๆมาก่อนจะดีกว่าคับ

แล้วถ้าไม่พอใจในเสต็ปที่เป็นอยุ่ค่อยขยับขยายก็ได้ น่าจะดีกว่า

ขอให้เจอเนื้อคุ่นะคับบบบ   feelgood
ไม่ได้เจอกันนานเลยนะน้องโบ๊ต แล้วเราน่ะเจอเนื้อคู่รึยังครับ? หาให้เอาป่าวๆ :a21:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ tamvader

• *
  • Popular Vote : 0
  • มือใหม่ ตามหาGC คู่กายครับ ใครขาย PM มาได้เลย
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2009, 04:35:20 PM »
ไม่ได้เจอกันนานเลยนะน้องโบ๊ต แล้วเราน่ะเจอเนื้อคู่รึยังครับ? หาให้เอาป่าวๆ :a21:

ถ้าไม่รบกวนพี่ช่วยหาให้ผมอีกคนก็ได้ครับ อิอิ :a116:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 18, 2009, 04:36:10 PM โดย tamvader »

ออฟไลน์ TaZZillA

• *
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2009, 02:10:59 AM »

ถ้าไม่รบกวนพี่ช่วยหาให้ผมอีกคนก็ได้ครับ อิอิ :a116:

โบ็ตมันเป็นเอเย่นส์ ส่งกะเทยม. ต้น อ่ะ จะเอาเหรอ haha haha
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA

ออฟไลน์ TOR CGR

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2009, 08:17:54 AM »
สวนตัวผมใช้ ทำมาบ้างผมเน้นช่วงล่างอ่ะ เครื่องยังมะเส็ด อาจจะอึดอัดนิสหน่อย แต่ก็รักที่จะขับมันอ่ะขับ ขับทุกมันตั้งแต่ตื่นเช้าไปใส่บาตรยันไปเที่ยวกินเหล้า 5555+

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2009, 01:15:47 PM »

ถ้าไม่รบกวนพี่เกินไป หาให้น้องด้วยดิ ผมเองไม่ได้อยากมีแฟนใหม่หรอกนะ แค่อยากมีแฟนเพิ่ม!!   :a129:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 19, 2009, 01:16:19 PM โดย ready..GO!!! »

ออฟไลน์ TaZZillA

• *
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2009, 10:39:19 PM »
ถ้าไม่รบกวนพี่เกินไป หาให้น้องด้วยดิ ผมเองไม่ได้อยากมีแฟนใหม่หรอกนะ แค่อยากมีแฟนเพิ่ม!!   :a129:

ตายไประวังตกนรกนะ คนอะไรทำผิดซ้ำแล้วซ้ำเล่า มีคนเดียวยังไม่สำนึกอีก จะหาเพิ่มซะงั้น
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA