ผู้เขียน หัวข้อ: SSS ของเรามีใครเลี้ยงปลาคราฟ์บ้างหรือเปล่าครับ ( นอกเรื่องหน่อยนะครับ )  (อ่าน 3374 ครั้ง)

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
พอดีผมเลี้ยงปลาคราฟ์จากญี่ปุ่นอยู่เเละส่งประกวดด้วย เลยอยากรู้ว่าในคลับของเรามีพี่ๆเเละเพื่อนๆคนอื่นเลี้ยงกันบ้างหรือเปล่าครับ เพื่อจะได้แชร์ความรู้เเละส่งข่าวสารกันครับ   :a115:
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ ์Nooppakun

• UNBEATEN PROJECT รถใช้ระหว่างซิ่ง....
  • *
  • Popular Vote : 2
พอดีผมเลี้ยงปลาคราฟ์จากญี่ปุ่นอยู่เเละส่งประกวดด้วย เลยอยากรู้ว่าในคลับของเรามีพี่ๆเเละเพื่อนๆคนอื่นเลี้ยงกันบ้างหรือเปล่าครับ เพื่อจะได้แชร์ความรู้เเละส่งข่าวสารกันครับ   :a115:
  เคยเลี้ยงครับ แต่ตายหมดแล้ว  ไฟดับหมดบ่อเลยไปต่างจังหวัดหลายวัน ซื้อมา ตัวหมื่นกว่า  เกือบ 10 ตัวได้  ปัจจะบันเลี้ยงแบบถูกแล้วครับ
...YU...
GARAGE&CARCARE

ออฟไลน์ Mix GC8

• *
  • Popular Vote : 3
เลี้ยงอยู่เหมือนกันคับสิบกว่าตัวราคาอาจไม่สูงมากแต่ชอบคิดเอาเองว่าเป็นปลาแชมป์โลก อิอิ

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
เลี้ยงเหมือนกันครับ แต่ไม่ส่งประกวดนะ แค่เลี้ยงไว้เฉยๆ :a3: :a3:
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ โอ_Imp

• SSS FC / Shirt # 9
  • *
  • Popular Vote : 1
  • MY08 STi(GRB) JDM
    • http://hatcha23.multiply.com
เลี้ยงเหมือนกันครับปลา Koi เนี่ย แต่ผมมีแค่ 9 ตัว แต่ส่วนใหญ่จะเป็นปลาไทย ผมมีปลาไทย 6 ตัวเป็นโคฮากุ 2 โอกอน 1 ตันโจ 1 ตันโจซันเก้กินริน 1 มารูเต็ง 1  ปลาญี่ปุ่นก็มีแค่สามตัวเป็นซันเก้ โชว่า แล้วก็ชูซุยครับ

ตัวไหนเบื่อๆอยากโละส่งมาทางนี้ได้นะครับ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2009, 08:57:41 AM โดย โอ_Imp »
◄◄◄◄◄◄ Brand-new GT3 ►►►►►►

• *
เลี้ยงเหมือนกันครับปลา Koi เนี่ย แต่ผมมีแค่ 9 ตัว แต่ส่วนใหญ่จะเป็นปลาไทย ผมมีปลาไทย 6 ตัวเป็นโคฮากุ 2 โอกอน 1 ตันโจ 1 ตันโจซันเก้กินริน 1 มารูเต็ง 1  ปลาญี่ปุ่นก็มีแค่สามตัวเป็นซันเก้ โชว่า แล้วก็ชูซุยครับ

ตัวไหนเบื่อๆอยากโละส่งมาทางนี้ได้นะครับ อิอิ

โอมาดูบ้านผมได้นะครับ บ่อผม 50 ตัน มี Kohaku 2 ,Sanke 1 , Tancho 1, Showa 1, Kin Matsuba 1,  Chagoi  1, size 7-8 ทั้งนั้น :a11:

• *
    • http://hatcha23.multiply.com
โอมาดูบ้านผมได้นะครับ บ่อผม 50 ตัน มี Kohaku 2 ,Sanke 1 , Tancho 1, Showa 1, Kin Matsuba 1,  Chagoi  1, size 7-8 ทั้งนั้น :a11:

บ่อผม 15 ตัน (บ่อเลี้ยง 10 บ่อกรอง 5 ) แต่ตื้นไปหน่อย ชูซุยเลี้ยงมาได้ 10 เดือนจาก size 2 มาเป็น size 5 เองครับ cryy

• *
บ่อผม 15 ตัน (บ่อเลี้ยง 10 บ่อกรอง 5 ) แต่ตื้นไปหน่อย ชูซุยเลี้ยงมาได้ 10 เดือนจาก size 2 มาเป็น size 5 เองครับ cryy

ใช้ได้เลยครับโอ :beer:

• *
ไว้ว่างๆถ่ายรูปมาชมบ้างนะครับ

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
เลี้ยงอยู่เหมือนกันครับแต่คุณพ่อเลี้ยง30-40กว่าตัวราคาไม่รู้แต่บางตัวอาจเป็นปลาแชมป์แต่ไม่รู้เหมือนกานอ่ะครับ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เลี้ยงอยู่เหมือนกันครับแต่คุณพ่อเลี้ยง30-40กว่าตัวราคาไม่รู้แต่บางตัวอาจเป็นปลาแชมป์แต่ไม่รู้เหมือนกานอ่ะครับ

ตกลงรู้รายบ้างเนี่ย :a113: :a113:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ SnoozEviL

• *
  • Popular Vote : 5
  • ลัทธิสุขนิยม
ที่บ้านเคยเลี้ยง ไม่รู้อะไรบ้างเหมือนกันครับ ตอนนั้นยังเด็กมาก ส่วนใหญ่จะออกทะเลไปตกปลากินอย่างเดียวครับ
...รุ่น..ใหญ่...ใจ..ต้อง..นิ่ง...

• *
ไว้ว่างๆถ่ายรูปมาชมบ้างนะครับ

ได้เลย โอ  :beer:

• *

ถ้าส่งประกวดคงต้องเจอผมเเน่นอน   good