ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนไปดูคอนเสิร์ต Bangkok Music Festival วันเสาร์ที่ 26 ธันวาคมนี้  (อ่าน 4865 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kong_omac

• BB Pin : 218A6DD8
  • *
  • Popular Vote : 0
  • http://www.tarad.com/kong45
    • 1156's Group.
ขอบคุณSiamsubaru.com,น้องแบงค์,น้องก้องและเพื่อนๆอีกหลายๆท่านครับ

และต้องขอโทษด้วยครับกับการที่ไม่ได้รับโทรศัพท์ ในบางสายที่โทรเข้ามา

ผมเองยืนอยู่ที่FOH ไม่ต่ำกว่า10ชั่วโมง  แก้Song Listกันจนนาทีสุดท้าย ใส่efxใหม่กันหน้างาน
เนื่องจากเพื่อนๆศิลปิน ขอเปลี่ยนเพลงกันกระทันหัน

ส่วนใหญ่จะไม่เล่นตามสคริป์เลยครับ

ทั้งภาพทั้งefx ไล่ตระครุบกบกันตลอดงาน

ปีหน้าเจอกันครับ

จะพยายามขอบัตรVIP หรือall ariaมาให้ เพื่อนๆให้ได้ครับ
ขอขอบคุณอีกครั้งครับ :blue:

ป.ล. ให้ผมขนาดนี้ก็ขอบคุณมากๆแล้วครับ.... ชอบจริงๆ

อิอิเหมือนผมเลยครับ พอเพลง "หยุด" จบลง ผมกับแฟนก็เดินออกเลย พอดีแฟนง่วงนอนแต่เขาซ้อมเพลงหยุดเอาไว้เพื่องานนี้ก็เลยรอจนจบเพลงค่อยกลับครับ  :a129:
  55555  เหมือนกันเลยครับ เพลงหยุดจบผมกับแฟน ก็กลับเลย ตั้งใจว่าจะดู GR เหมือนกันครับ เพราะชอบๆๆๆๆ  นั่งข้างผมป่ะเนี่ย 5555  ข้างๆผมเขาก็ลุกกลับพร้อมแฟน เหมือนกันเลย 5555

ป.ล. ผมยังแอบรบกวนฝากจองที่ไว้เลย 5555 แอบลงไปซื้อน้ำกิน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 28, 2009, 08:45:50 PM โดย Kong_omac »
"Free Style Rider" Bicycle team
K45 , 1156's Group.

ออฟไลน์ Mo4

• *
ขอบคุณSiamsubaru.com,น้องแบงค์,น้องก้องและเพื่อนๆอีกหลายๆท่านครับ

และต้องขอโทษด้วยครับกับการที่ไม่ได้รับโทรศัพท์ ในบางสายที่โทรเข้ามา

ผมเองยืนอยู่ที่FOH ไม่ต่ำกว่า10ชั่วโมง  แก้Song Listกันจนนาทีสุดท้าย ใส่efxใหม่กันหน้างาน
เนื่องจากเพื่อนๆศิลปิน ขอเปลี่ยนเพลงกันกระทันหัน

ส่วนใหญ่จะไม่เล่นตามสคริป์เลยครับ

ทั้งภาพทั้งefx ไล่ตระครุบกบกันตลอดงาน

ปีหน้าเจอกันครับ

จะพยายามขอบัตรVIP หรือall ariaมาให้ เพื่อนๆให้ได้ครับ
ขอขอบคุณอีกครั้งครับ :blue:

แค่นี้ผมก็ต้องขอขอบคุณมากแล้วครับ ตั้งแต่วันนั้นจนวันนี้แฟนกับผมยังประทับใจอยู่เลยครับ  :a27:

55555  เหมือนกันเลยครับ เพลงหยุดจบผมกับแฟน ก็กลับเลย ตั้งใจว่าจะดู GR เหมือนกันครับ เพราะชอบๆๆๆๆ  นั่งข้างผมป่ะเนี่ย 5555  ข้างๆผมเขาก็ลุกกลับพร้อมแฟน เหมือนกันเลย 5555

ป.ล. ผมยังแอบรบกวนฝากจองที่ไว้เลย 5555 แอบลงไปซื้อน้ำกิน

ใช่เลยครับพี่ผมเองครับ โลกมันกลมดีแท้ครับ 5555  :a122:

• *
ใช่เลยครับพี่ผมเองครับ โลกมันกลมดีแท้ครับ 5555  :a122:

โอ้ว ขอบคุณมากครับ ชื่ออะไรครับเนี่ย แหะๆๆ ผมก้องครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
"Free Style Rider" Bicycle team

ออฟไลน์ Mo4

• *
โอ้ว ขอบคุณมากครับ ชื่ออะไรครับเนี่ย แหะๆๆ ผมก้องครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ผมแบงค์ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ออฟไลน์ akra235

• *
  • Popular Vote : 2
ตาก้อง ปีหน้าโปรแกรมออกแล้วหน้าจะเป็นหาดบางแสนหรือไม่ก็พัทยา

แต่แนววงน่าจะประมาณนี้ จะพยายามเอาtattooมาให้ได้

แล้วเจอกันครับ :blue:

• *
ขอไปอีกนะครับ พี่อรรถ  อิอิ ชอบๆครับบ

แต่ยังไง Friday ต้องคงไว้นะครับ 5555

GR ด้วย เพื่อ คุณแบงค์ และ แฟน 555