ผู้เขียน หัวข้อ: INITIAL D ถนนสายนี้ข้าจอง  (อ่าน 7160 ครั้ง)

ออฟไลน์ T^o^U

• *
  • Popular Vote : 0
INITIAL D ถนนสายนี้ข้าจอง
« เมื่อ: มกราคม 21, 2010, 03:14:19 PM »
ครายมีไฟล์ การ์ตูนเรื่อง INITIAL D ถนนสายนี้ข้าจอง มั่งอะครับ
แบบว่านึกไงไม่รู้อยากดูอะ
อ่านแต่การ์ตูน แล้วนึกไปนึกมาน่าจะลองเอาแบบแผ่นมาดูบ้าง

ครายมีขอความอนุเคราะห์ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ SSS_PAO

• *
Re: INITIAL D ถนนสายนี้ข้าจอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2010, 03:22:24 PM »
จัดไปครับ แต่เป็นภาษาอังกฤษนะครับ

http://www.cartooniverse.co.uk/en/Initial_D/

ออฟไลน์ T^o^U

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2010, 04:25:13 PM »
Thk. มากๆครับ

แต่ท่านใดมีภาษาไทยก็ขออีกนะครับ
มันจะได้ฟิวส์ :a4:

ออฟไลน์ hunter

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 21, 2010, 08:51:42 PM »
เอ มันใช่ชื่อ "ถนนสายนี้ข้าจอง" หรือครับ ผมว่ามันไม่น่าใช่น่ะ

ผมมี ปี 1-4 ครับ แต่อยู่ในแผ่น (เก็บอยู่ไหนไม่รู้) เดี๋ยวผมไปค้นๆ ก่อนนะครับ ปี 1-3 เป็นภาคไทย แต่ปี 4 ภาคยี่ปุ่น sub eng ครับ ใครอยากได้ PM เบอร์โทรไว้และกัน เดี๋ยวผมเอาลง HDD เสร็จ จะแบกใส่รถไว้ให้เพื่อนๆ ได้ Copy กัน

ออฟไลน์ suby_ja

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
  • Popular Vote : 6
  • จะยุบสภา ถามความเห็นกูยัง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 21, 2010, 10:26:46 PM »
จัดไปครับ แต่เป็นภาษาอังกฤษนะครับ

http://www.cartooniverse.co.uk/en/Initial_D/
web นี่ ใช้เหมือนกันเลยครับ

อ่าน ฟรี ตลอด
ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้

ออฟไลน์ suPerKiTtY

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 21, 2010, 11:33:36 PM »
มีคับ เปนของ ROSE มั้งนะคับ ภาคไทย เปน V2D 4 แผ่นครบ 4 stage คับ
ถ้าจะเอาก้อ PM มาได้นะคับ เด๋วจัดให้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2010, 12:41:25 AM โดย suPerKiTtY »

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 21, 2010, 11:44:32 PM »
มีแผ่น stage1-3 ครับ ถ้าสนใจเดี๋ยวนัดกันก็ได้ครับ

ออฟไลน์ TaZZillA

• *
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 12:47:24 AM »
เอามาทีพรุ่งนี้ จะก๊อบใส่ เครื่อง แล้วจะแลกเอาอะไรไปก้อเอา มาก๊อบแล้วกัน
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 02:22:26 AM »
เอามาทีพรุ่งนี้ จะก๊อบใส่ เครื่อง แล้วจะแลกเอาอะไรไปก้อเอา มาก๊อบแล้วกัน

หมายถึงใครอ่ะพี่ต้น ผมป่ะ เดี๋ยวพรุ่งนี้ติดไปด้วย หิหิ

ออฟไลน์ suby_ja

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
  • Popular Vote : 6
  • จะยุบสภา ถามความเห็นกูยัง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 09:28:50 AM »
ขอพ่วง ไอ้ของที่ จะ ก๊อบ อีกคนได้ไหมครับ :a113: wow
ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 02:28:59 PM »
อ่านหนังสือกับดูแผ่นสนุกกันคนละแบบครับ ส่วนตัวชอบอ่านมากกว่า แต่ก็อยากดูด้วยว่าพอมาเป็นภาพเคลื่อนไหวแล้วนั้นเป็นไง ห้องสมุดบางที่ในเมกาเค้าก็มีให้อ่านด้วยนะ เคยไปนั่งอ่านอยุ่เหมือนกันครับ แปลเป็นอังกฤษทั้งหมด
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ hunter

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 09:13:54 PM »
มีคับ เปนของ ROSE มั้งนะคับ ภาคไทย เปน V2D 4 แผ่นครบ 4 stage คับ
ถ้าจะเอาก้อ PM มาได้นะคับ เด๋วจัดให้

โอ้ววววว stage 4 เป็นภาคไทยด้วย นัดเจอได้แถวไหนครับ เดี๋ยวเอา Labtop ไปดูด (พร้อมแจกของที่อยู่ใน HDD คืนกลับไปด้วยครับ ...)

ออฟไลน์ suPerKiTtY

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 09:55:15 PM »
อยู่แถววังหินอ่ะคับ

ออฟไลน์ knotforspeed

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 03:15:11 PM »
อยากรู้มานานแล้วครับว่า ae86 ของทาคุมิใช้เบรคอะไร

อ่านหรือดูการ์ตูน ดูหนังมานานแล้ว ยังไม่เคยรู้เลยครับ

คือที่ถามแบบนี้ พอดีอยากทราบว่า เครื่อง 4age 20v  ควรใช้เบรคอะไรแบบไหน ครับ (นอกเรื่องนิสนึง :a24:)

ขอบคุณครับ  :supergrin: :supergrin: :supergrin:

ออฟไลน์ norm

• *
  • Popular Vote : 3
  • duh
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 04:30:46 PM »
ae86ของทาคุมิเป็นสุดยอดรถของญี่ปุ่นละล่ะ fifth stageนี่คงเอาdry sumpของF1มาใส่ ดันไปที่16000รอบไปเลยลูกกกกก สูสีกับไอ้Devilเซ้ดโตะ ถ้าฝรั่งจะสู้ก็คงต้องเอาHerbieรถเต่าเบอร์53มาแข่ง  เมืองไทยแต่ก่อนมีกาตูนรถตุ๊กตุ๊ก ใครรู้บ้างตอนนี้หายไปไหนละ