ผู้เขียน หัวข้อ: นอกจาก motorimage ยังมีเจ้าอื่นอีกหรือเปล่าที่ขายซู  (อ่าน 2507 ครั้ง)

ออฟไลน์ rocky55555

• *
  • Popular Vote : 0
แค่อยากรู้อ่ะครับ :a116:

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
Re: นอกจาก motorimage ยังมีเจ้าอื่นอีกหรือเปล่าที่ขายซู
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 02:43:55 PM »
น่าจะพี่มานะครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
Re: นอกจาก motorimage ยังมีเจ้าอื่นอีกหรือเปล่าที่ขายซู
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 07:24:03 PM »
น่าจะพี่มานะครับ

พี่มานะก็ถือว่าเป็นดีลเลอร์ MIT ไม่ใช่เหรอครับ

ปัจจุบันน่าจะมีที่เดียว อดีตมี grey อีกเจ้านึงขาย แต่โดนสกัดดาวรุ่งไปแย้ววว ตอนนี้เลยขายแต่ ออดี้กะเต่า :a13:

.

ออฟไลน์ hunter

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 09:15:06 PM »
ก็หาเอาจากใน www.siamsubaru.com กะ www.subaruclubthailand.com นี่แหล่ะครับ หรือไม่ก็หาเพื่อนที่ขับ Im แล้วจิ๊กมันขอซื้อต่อเอาครับ .... ผมว่าได้รถดีๆ มีให้เลือกเยอะเลยครับ

ออฟไลน์ wildstocks

• Sophisticated Member
  • *
  • Popular Vote : 8
  • Sapiens omnia sua secum portat
    • Sapiens omnia sua secum portat
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 24, 2010, 10:23:29 PM »
ผมว่าวัฒนายังขาย แต่ไม่ได้โฆษณา แต่ไม่ได้ขายตัว สเป็กต่ำๆ

คือที่ไหนอ่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2010, 10:52:03 AM โดย rocky55555 »

ออฟไลน์ prote

• *
  • Popular Vote : 17
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 09:08:32 AM »
I don't recommend anyone buying a new Subaru from other importers, other than Motor Image.

The main reason is paying the correct amount of import duties (taxes).  Fuji Heavy Ind. (parent company of Subaru) is very concern about not breaking the law. Hence, Motor Image must follow a certain guideline laid out by FHI.

As for other importers, I can not say the same.  In many cases, cars were under declared in horse power and options to attract lower import duties.  This maybe a problem for owner later on.