ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน 2 เรื่องครับ  (อ่าน 18540 ครั้ง)

ออฟไลน์ SNOWCAT

• *
  • Popular Vote : 0
  • BP 4 Throttles
Re: รบกวน 2 เรื่องครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 09:36:12 AM »
ถ้าเช็คเจอว่าเป็นที่หมอนรองกระดูกละก็ ผมแนะนำหมอประกิต เทียนบุญครับ เป็นผู้เชี่ยวชาญด้าน spine(สันหลัง) โดยเฉพาะ เป็นระดับอาจาร์ยหมอ ปกติประจำที่ร.พ.จุฬา โรงบาลนอกก็มี ร.พ.กรุงเทพ กับที่ร.พ.เทพธารินทร์ ฝีมือเป็นอันดับต้นๆของประเทศ คิวรักษายาวมากครับ ไม่รับนัด ต้องไป standby ตลอด หมอให้คำปรึกษาดีมากๆครับ ไปหาหมอมาเป็นสิบ คนนี้พูดให้ข้อมูลที่ละเอียดมาก เข้าใจง่ายๆ เอาเป็นว่าหมอหลายคนบอกให้ผ่าหมด แต่แกเป็นคนเดียวที่บอกว่า น่าจะกินยากับกายภาพบำบัดได้ (หมอนรองกระดูกแตกครับ)  หมอใจดียิ้มแย้มตลอด ทั้งที่รักษาพูดคุยกับคนไข้คนอื่นก่อนหน้ามาเป็นสิบๆคน ก็ยังพูดอธิบายอย่างละเอียดโดยไม่รู้สึกเบื่อหรืออ่อนล้า เค้าจะคำนึงถึงความจำเป็นๆหลัก ไม่เอะอะก็ผ่า เสียเงินเป็นแสน เรียกไม่มีหวังผลทางการค้าเลย  ลองดูได้ครับ คนนี้แนะนำจริงๆ    :a111:

ออฟไลน์ suby_ja

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
  • Popular Vote : 6
  • จะยุบสภา ถามความเห็นกูยัง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 24, 2010, 01:34:11 AM »
ขอบคุณมากครับ
ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้

ออฟไลน์ sweet99

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 24, 2010, 08:57:30 AM »
อ้าว ปวดหลังไปทำไรมาพี่ โยกบ่อยละสิท่า  :a109:

ล้อเล่นนะ หวานก็เป็นไม่หายสะที  :a8:

ออฟไลน์ monkeyart

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 24, 2010, 11:13:25 AM »
ถ้าเรื่องปวดเกี่ยวกับกล้ามเนื้อ  ให้ไปหาหมอแดง รามอินทรา กิโล 7 ครับ ไปมาแล้วหาครับ คนเป็นอัมพึค เดินไม่ได้นวดจนเดินได้(แม่ไตรภพ)  และปวดเอว สงสัยจะดริฟมากไปหน่อย(กีกี่)ก็ไปมา แต่หาหรือป่าวไม่รู้เพราะเขาพึ่งมา คนดังๆอีกเยอะ  
หมอแดงเขาเป็นน้าเพื่อนผม ค่ารักษาครั่งละ 300 บาท ถ้าไม่มีบอกเขา  รักษาฟรี  ลองข้อมูลในgoogle  มีข้อมูล แต่บอกไว้ก่อนน่ะครับ ตอนนวดโครตเจ็บ แต่หายครับ โทรมาปรึกษาได้ครับ 083-3668811 good
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2010, 11:29:09 PM โดย monkeyart »

ออฟไลน์ suby_ja

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
  • Popular Vote : 6
  • จะยุบสภา ถามความเห็นกูยัง
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 24, 2010, 09:03:58 PM »
ถ้าเรื่องปวดเกี่ยวกับกล้ามเนื้อ  ให้ไปหาหมอแดง รามอินทรา กิโล 7 ครับ ไปมาแล้วหาครับ คนเป็นอัมพึค เดินไม่ได้นวดจนเดินได้(แม่ไตรภพ)  และปวดเอว สงสัยจะดริฟมากไปหน่อย(กีกี่)ก็ไปมา แต่หาหรือป่าวไม่รู้เพราะเขาพึ่งมา คนดังๆอีกเยอะ 
หมอแดงเขาเป็น้าเพื่อนผม ค่ารักษาครั่งละ 300 บาท ถ้าไม่บอกเขา  รักษาฟรี  ลองข้อมูลในgoogle  มีข้อมูล แต่บอกไว้ก่อนน่ะครับ ตอนนวดโครตเจ็บ แต่หายครับ โทรมาปรึกษาได้ครับ 083-3668811 good

ขอบคุณ หลายๆ ครับ เดี่ยวผม จะเริ่ม หาหมอ อังคารนี่แหละครับ

ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้