ผู้เขียน หัวข้อ: สุดยอดเกมส์จริงๆครับ GT5 vs. วีดีโอจากรถแข่งจริงๆ  (อ่าน 2308 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
วิ่งในสนามเดียวกัน มันจะเหมือนจริงอะไรขนาดน้านนนนน เว้นแต่เรือ่งความสว่างแค่นั้น นอกนั้นผมว่าทำได้เหมือนเกือบหมดแล้วอ่ะ
http://www.youtube.com/watch?v=y4IHqQLcM8U&feature=player_embedded#at=63
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
Re: สุดยอดเกมส์จริงๆครับ GT5 vs. วีดีโอจากรถแข่งจริงๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2010, 11:32:50 PM »
ภาพสวยจริงๆ  good

ออฟไลน์ Gong Pista

• Y@H Track Cyclist
  • *
  • Popular Vote : 0
  • SSS FC / Shirt #23
    • The Forever Kids
Re: สุดยอดเกมส์จริงๆครับ GT5 vs. วีดีโอจากรถแข่งจริงๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 24, 2010, 11:35:36 PM »
จากที่อ่าน info

เหมือนว่าให้เรา upload ตัว data log ของเราใส่ไปบนเกม

แล้วมันจะแสดงผลออกมาในรูปของตัวเกม (รึเปล่า)
Y@H Cycling Club

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 01:15:07 AM »
วิ่งในสนามเดียวกัน มันจะเหมือนจริงอะไรขนาดน้านนนนน เว้นแต่เรือ่งความสว่างแค่นั้น นอกนั้นผมว่าทำได้เหมือนเกือบหมดแล้วอ่ะ
http://www.youtube.com/watch?v=y4IHqQLcM8U&feature=player_embedded#at=63

อย่างนี้ก้อต้องถอยมาเล่นด้วยกันแล้วครับพี่    เซฟค่าน้ำมัน ยาง ผ้าเบรค และ ect.  อิอิ  :blue:

ออฟไลน์ atakumi

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 02:40:05 AM »
WoW! ล้ำ...มากคับ glass

ออฟไลน์ เอ้อ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 09:21:08 AM »
มันเหมือนเกินไป...ฮ่าๆ เล่นไม่สนุกเหมือนพวกเกมส์โม้ๆน่ะครับ สำหรับผมนะ....ความจริงคือมือไม่ถึง