ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งกำหนดการประชุมใหญ่ประจำปีและเลือกประธานคนใหม่ครับ 7 กุมภาพันธ์ 2553  (อ่าน 9226 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
จากวันแรกที่ผมได้รับเลือกให้เป็นประธานชมรม Siam Subaru Society ก็เป็นเวลาร่วม 2 ปีแล้ว

ถึงเวลาตามกำหนดที่จะต้องเลือกประธานคนใหม่ และนัด official meeting ไปพร้อมๆกันเลย

ผมจึงขอกำหนดวันเป็นวันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2553 เวลา 15:00 น. ที่โชว์รูม Motor Image เสรีไทย

จึงขอเรียนเชิญสมาชิกทุกๆท่าน ทั้งเก่าและใหม่ ทั้งที่มีรถและยังไม่มีแต่ชื่นชอบ Subaru มาได้ทั้งหมดเลยครับ

กิจกรรมหลักๆในงาน เช่น

15:00 น. ร่วมถ่ายรูปลงนิตยสารรถยนต์ (เล่มไหนจะประกาศอีกที แต่แถวหน้าแน่นอน)  มีน้องๆพริทตี้ Subaru สุดสวย มาสร้างสีสันในงานให้พวกเราคึกคักเช่นเคย

แถลงผลงานและกิจกรรมที่ผ่านมาจากทีมงาน

สมาชิกเสนอชื่อผู้สมควรรับตำแหน่งประธานคนต่อไป  เปิดให้เสนอได้ตามอิสระตามหลักประชาธิปไตย

โหวตเลือกประธานคนใหม่ โดยจะเป็นการลงคะแนนแบบไม่เปิดเผยชื่อ โดยแต่ละท่านจะต้องไปลงคะแนนที่น้องพริทตี้โดยไม่ต้องมีใครรู้ว่าเราโหวตใคร(เป็นความลับระหว่างเราสองคน :a113:)

แจกของชำร่วยจาก Motor Image สำหรับทุกท่านที่ร่วมงาน

และที่ขาดไม่ได้คือ ความเป็นกันเองของชาวซูบารุ ใครที่เคยมาก็คงทราบว่ามาแค่คนเดียว แต่กลับบ้านได้เพื่อนไปเป็นสิบ  เพราะฉนั้นไม่ต้องเขินนะครับ มาเลย  สมาชิกคนไหนไม่เคยมามีทติ้งมาก่อน เดี๋ยวผมให้พริทตี้ไปคุยเล่นด้วยจะได้ไม่เหงา  :a102: ดีมั้ยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 29, 2010, 06:36:58 PM โดย :)' »

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ ที

• *
รับทราบคับ

ไปแน่นอนครับ  :a115: :a115:

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
ติดงานทำบุญพอดีเลยย... อดไปร่วมสนุกเลย....          cryy sexygirl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2010, 06:29:53 PM โดย M a r u K o »

ออฟไลน์ Kong_omac

• BB Pin : 218A6DD8
  • *
  • Popular Vote : 0
  • http://www.tarad.com/kong45
    • 1156's Group.
อดไป ประชุม ด้วยเลยครับ.. วันที่ 7 กุมภา มีสอบ
"Free Style Rider" Bicycle team
K45 , 1156's Group.

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
ไปต่างจังหวัดพอดีเลยครับ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ผมไปไม่ได้อ่ะพี่เคน ติดงานอ่ะครับ ถ้าเป็นสักวันเสาร์ที่6จะได้มั้ยค้าบ :a5: :a5:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
โอ้ ... ติดบวชอยู่ครับ พี่โบ๊ตมานิมนต์ไปMITหน่อยเด่ะ  :a113:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2010, 11:06:46 PM โดย ready..GO!!! »

ออฟไลน์ Terr Nara

• *
ไม่ได้เข้าร่วมกิจกรรมกับ SSS นานแล้วเหมือนกันนะเนี่ย
ถ้าไม่ติดอะไรเจอกันแน่นอนครับพี่เคน

:a27:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
สมาชิกสมาชิกคนไหนไม่เคยมามีทติ้งมาก่อน เดี๋ยวผมให้พริทตี้ไปคุยเล่นด้วยจะได้ไม่เหงา  :a102: ดีมั้ยครับ

ผมยังไม่เคยไปเลยอ่ะครับ พี่เคน :a20: :a20: :a20:

ขอไปด้วยนะครับ wow
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ neungxx

• *
  • Popular Vote : 2
  • เป็นไทย แว้วววว !!! 2th. pantip ngamwongwan

สมาชิกคนไหนไม่เคยมามีทติ้งมาก่อน เดี๋ยวผมให้พริทตี้ไปคุยเล่นด้วยจะได้ไม่เหงา  :a102: ดีมั้ยครับ

ชอบอันเนี้ยอะครับพี่

ออฟไลน์ PaoPao

• *
พลาดโอกาสดีๆเลยนะเนี่ย...ว๊า....

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU

อ้างถึง
ผมยังไม่เคยไปเลยอ่ะครับ พี่เคน   

ผมก็ยังไม่เคยไปเลยเหมือนกันอะคับ ขอไปนั่งแก้เขินข้างๆพี่ต่อด้วยคนได้มั้ยอะคับ :a4: :a14: :a1:

ออฟไลน์ monkeyart

• *
  • Popular Vote : 3
ติดงานทำบุญพอดีเลยย... อดไปร่วมสนุกเลย....          cryy sexygirl
มอบทุนการศึกษาให้เด็กหรือป่าว ไปด้วยสิ sexygirl

ออฟไลน์ mr_oui

• *
ไอ๋หย๋าติดธุระอะครับวันนั้น  เสียดายจัง eyedrop