ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยเจอแบบนี้ทาง msn บ้างไหมครับ ช่วยบอกหน่อยคืออะไร(ขออภัย ไม่เกี่ยวกับซู)  (อ่าน 4647 ครั้ง)

ออฟไลน์ nattapol3357

• *
  • Popular Vote : 0
เป็นเมลชื่อเหมือนฝรั่ง แอดมา แล้วก็คุยกับผมแบบนี้ (สองสามคำตอบแรกที่ผมตอบกวนๆไปเพราะว่าเคยเจอแบบนี้มาสองครั้งแล้ว)
อันนี้ก๊อปมาจากข้อความที่คุยกันนะครับ

NATTAPOL - ระยองฮิสั้น จันทฮิใหญ่ ตราดอยู่ไกล ไม่ค่อยมีฮิ พูดว่า:
  โหล
Candra พูดว่า:
  hey
NATTAPOL - ระยองฮิสั้น จันทฮิใหญ่ ตราดอยู่ไกล ไม่ค่อยมีฮิ พูดว่า:
  U added me into your contact list?
  i'm 21/f your a male right?
  i see
  nice, I just got off work and finally got some time to relax which site did i msg you from again?
  i see
  I know a way we can chat and have a better time.. do you cam?
  I dont
  Well i don't do yahoo cam or any other cam because i have been recorded before... But i do know one site you can watch me on cam, that assures me no one records...
  what is it
  I mean... Do you want to see me on my cam?
  I do
  Ok go to http://twurl.nl/ytoe5v accept the invite on the page baby
  later
  bye
  sweet, fill out the info ur info.. i can not wait for you to see me baby let me find something nice to wear
  sorry I had this kinda stranger contact for 3 times
  its the sites policy to ensure no minors get access to the site, so they might ask for CC to verify your age babe.
  I'm not gona visit any of your link sorry
  bye
  What color Panties do you think i should wear? i might have you favorite color here somewhere...
  สีแดง
  Your such a good boy, i'm gonna show you what good boys deserve.. you can tell me to do anything you want me too!
  กลับบ้านไปนอนซะ
  Ok let me know when you get in so I can invite you directly to my cam.
  อย่าลืมแปรงฟันก่อนนอน
  u have to enter a cc, atm, or debit card so they can tell your of age, thats the ony way to see me sweety  
  อย่านอนดึกนะที่รัก
  k you in yet babe??
  ไม่เอาหรอก วันนี้ทำงานเหนื่อยแล้ว
  k
  บายๆนะ

หมดแล้วครับ มันไม่ยอมคุยต่อ ขอเตือนว่าอย่าตามลิ้งค์ไปนะ อาจเป็นอันตรายกับเครื่อง
ใครอ่านแล้วงงขออภัยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2010, 07:59:22 PM โดย nattapol3357 »

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
โหยแปลกอะ อยากรู้มากเลยว่าเมลพี่มาได้ไง?? แล้วเข้าใจที่พี่พูดไหมเนี่ย อ่านแล้วงงนิดๆ :a19: :a19:
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ kee129

• *
พึ่งโดนมาสนๆร้อนๆเลยครับ มันแอดมาสองเมล์ติดกันเลยครับ เป็นคนละID พิมเหมือนอย่างที่ว่าผมเลยทักไป สรุปตอบกลับมาประโยคเดียวกัน เลยบล็อกทันที

สรุป ยังไงระวังตัวด้วนนะครับ ตามเจ้าของกระทู้ครับ good

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
เจอบ่อยเชียวครับ ชอบมาถามว่ามีกล้องไหม........จะให้ดูมันแก้ผ้า......... :a10:

ออฟไลน์ Gong Pista

• Y@H Track Cyclist
  • *
  • SSS FC / Shirt #23
    • The Forever Kids
ช่วงนี้ bot กำลังระบาดครับ ระวังกันด้วยเน่อ เห็นเมล์แปลกๆก็อย่ารับ add ครับ
Y@H Cycling Club

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
โดนมาเหมือนกันครับ addผมมา2ชื่อ ชื่อแรกHaZelบ้าบอไรไม่รุ กับ อีกชื่ออะไรสักอย่างเนี่ยแหละครับ
หลงคุยกะมันพักนึง มันก็ส่งlinkมา พอผมคลิกไปดูเป็นเวบส่องหญิงอ่ะ หุหุหุ  :a20:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ของผม ตอนนี้มีมาเยอะเหลือเกินครับ จะเป็นชื่อเมล์ยาวๆ หน่อย แล้วก็ไม่คุ้นว่าคนทั่วไปที่ไหนจะใช้เมลชื่อแบบนี้กันอ่ะครับ ก็ไม่รับเลยครับ block ลูกเดียวเลย :a11:

โดนมาเหมือนกันครับ addผมมา2ชื่อ ชื่อแรกHaZelบ้าบอไรไม่รุ กับ อีกชื่ออะไรสักอย่างเนี่ยแหละครับ
หลงคุยกะมันพักนึง มันก็ส่งlinkมา พอผมคลิกไปดูเป็นเวบส่องหญิงอ่ะ หุหุหุ  :a20:

แล้วยางงาย..น้องก็เลยดูซะเพลินเลยอ่ะเหรอ :a113: :a113:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
อยากมีคนมาแอดมั่งจัง ขอเป็นสาวๆ นะ

:a115:
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
ของผม ตอนนี้มีมาเยอะเหลือเกินครับ จะเป็นชื่อเมล์ยาวๆ หน่อย แล้วก็ไม่คุ้นว่าคนทั่วไปที่ไหนจะใช้เมลชื่อแบบนี้กันอ่ะครับ ก็ไม่รับเลยครับ block ลูกเดียวเลย :a11:

แล้วยางงาย..น้องก็เลยดูซะเพลินเลยอ่ะเหรอ :a113: :a113:

ก็เกือบๆจะดูอยู่อ่ะพี่ แต่เหลือบไปเห็นว่ามันต้องเสียตัง เลยไหวตัวทัน!!!!  :a15: :a26:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
เคยแล้วคับ ช่้วงนี้แอดมาเยอะมากกก บล็อคกันไม่ทนเลยยย
85sound and music studio 086-6896625