ผู้เขียน หัวข้อ: จอดรถระวังกันด้วยนะครับ  (อ่าน 2722 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
จอดรถระวังกันด้วยนะครับ
« เมื่อ: มกราคม 29, 2010, 09:32:42 PM »
เมื่อคืนผมจอดรถนอกบ้าน หน้าบ้านตัวเอง รถคันข้างหลังผมเป็นโตต้าโซลูน่า  เช้ามาโซลูน่าโดนงัดเอาของมีค่าไป จริงๆแล้วเค้าทิ้งกระเป๋าไว้เปล่ามีเสื้อผ้าข้างในเท่านั้น ทางที่ดีอย่าทิ้งอะไรที่มัดดูล่อตาล่อใจเลยนะครับ  รถผมยังไม่สังเกตุว่ามีรอยงัดรึป่าว หน้าบ้านไฟก็สลัวๆหน่อยและไม่ค่อยมีรถผ่าน    พี่ๆท่านที่ติดฟิล์มใสๆและมีพวกเกจวัดแพงๆอย่าชะล่าใจนะครับ หาอะไรมาปิดบังไว้หรือจอดในที่ปลอดภัยดีกว่าครับ     emo16o   เดี่ยวจะเจอหัวขโมยแบบไอ้ตัวการ์ตูนนี่  emo18o 
ผมเคยโดนงัดรถสมัยเรียน มาม่า ลังนึงมันก็เอาไป!  emo74o
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
Re: จอดรถระวังกันด้วยนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 30, 2010, 01:57:54 AM »
เศรษฐกิจซบเซา   โจรขโมยเลยเยอะขึ้น
หากินแบบง่ายๆ  บนความเดือดร้อนของผู้อื่น

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 30, 2010, 09:10:36 AM »
จะระวังไว้ครับ ว่าแต่จอดแถวไหนเหรอครับ

ออฟไลน์ TommyWalker

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 03:37:16 PM »
-ขอบคุณที่เตือนครับ

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 03:50:16 PM »
แถวนน บางใหญ่ครับ
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ Nune C.

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 04:27:06 PM »
 emo25o แถวบ้านซะด้วย โปรดช่วยกันระมัดระวังนะจ๊ะ
[IMG]http://i299.photobucket.com/albums/mm289/chung_apisada/subarustimedium-1.jp

ออฟไลน์ ReX

• HOLYREX
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 10:39:13 AM »
แถวนน บางใหญ่ครับ

แถวเส้นนั้น จอดกินข้าว มันก็ทุบเอาไปแล้วครับ ทางโล่งหนีสะดวกด้วย

ออฟไลน์ boy_hip

• ก็แค่ NA
  • *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2010, 02:21:25 PM »
โจรสมัยนี้มันเยอะกันจริงๆๆ     

หุหุ

emo51o

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2010, 04:27:05 PM »
ขอบคุณที่เตือนครับ 
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g