ผู้เขียน หัวข้อ: ขอลาพี่น้อง เพื่อไปทดแทนคุณบิดามารดาครับ  (อ่าน 8284 ครั้ง)

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
เนื่องจากวันศุกร์ที่5 กุมภาพันธ์นี้ จะอุปสมบทแล้ว และคงจะไปอยู่วัดตั้งแต่วันที่1
คงไม่ได้เข้ามาติดตามความเคลื่อนไหวสักพัก แรกๆก็รู้สึกใจแป้วครับ ผูกพันธ์กับ
www.siamsubaru.comพอสมควร วันไหนไม่ได้เข้าจะรู้สึกขาดๆไป แต่ก็จะทำใจ
ให้ได้ใน2วันครับ ยังไงขอลาเพื่อนๆพี่ๆน้องๆครับ  เดี๋ยวสึกแล้วพบกันใหม่
สิ่งใดที่ผมอาจทำไม่ดีไปโดยไม่รู้ตัวก็ขออโหสิกรรมให้ผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ  

emo9o emo9o emo9o

อุปสมบท ณ วัดสุทธาโภชน์ ซอยฉลองกรุง8 ถนนฉลองกรุง เขตลาดกระบังครับ
โกนผมที่วัดประมาณ               7.00
เข้าโบสถ์                                 9.00
เลี้ยงเพล                                11.00  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2010, 03:43:06 PM โดย ready..GO!!! »

ออฟไลน์ Choosith

• *
  • Popular Vote : 1
.

ขออนุโมทนา ด้วยคร๊าบ
ฝากใครสตาร์ท อย่างน้อย อาทิตย์ละครั้ง ก็ได้คร๊าบ ไม่ต้องไปถอดขั้วแบตหรอกคร๊าบ

emo65o

.

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
ขออนุโมทนา ด้วยครับ ไว้เจอกันใหม่หลังจาก ลาสิกขานะครับ พี่เดียร์  emo64o

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ขออนุโมทนาด้วยนะน้องเลิฟ เด๋ววันบวชวันที่5อ่ะ พีจะมาสแกนนิ้วที่ทำงานแต่เช้า แล้วเด๋วหนีออกไปหาเลย รับปากครับว่าพี่ไปงานบวชแน่นอน
ว่าแต่โทรมาบอกพี่ด้วยนะว่าไปยังไงอ่ะ วัดไหน เพราะพี่ฟังจากแฟนเดียร์แล้วท่าทางมันเอ๋อๆ พี่จะได้นัดกับเจ้าอ้อมถูกว่าจะไปเจอกันที่ไหน จะได้ตามๆกันไปที่วัด

ปล.ถ้าไม่โทรมาบอกพี่แล้วให้พี่ตามเจ้าอ้อมไป ไม่แน่พี่ว่าอาจจะไปโผล่ที่สุโขทัยหรืออยุธยาได้นะนั่น emo76o emo76o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ BMX มองแต่เธอ

• Global Moderator
  • Popular Vote : 57
ขออนุโมทนา ด้วยครับ เดียร์       emo44o emo44o emo44o
ขายอะไหล่ นำเข้าจากญี่ปุ่นโดยตรง หัวตัด ฯลฯ

ออฟไลน์ neungxx

• *
  • Popular Vote : 2
  • เป็นไทย แว้วววว !!! 2th. pantip ngamwongwan
ขออนุโมทนา fh;p8o8iy[

ออฟไลน์ suby_ja

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
  • Popular Vote : 6
  • จะยุบสภา ถามความเห็นกูยัง
อนุโมทนา บุญด้วยครับ
ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
อนุโมทนาบุญด้วยครับ

เอารถมาฝากพี่ไว้ก็ได้นะ อิอิ  emo65o

ปล อีโมน่ารักโครต ขอบคุณ webmaster and admin มากครับ  emo77o emo77o
Think Feel Drive

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
 emo58o  ขออนุโมทนาบุญด้วยคับ

ออฟไลน์ Champ_GC8

• *
  • Popular Vote : 10
  • มากันยกแก๊ง
 emo9o ขออนุโมทนาด้วยครับ

เสือ - แชมป์
อยากบอกว่าของเค้าดีจิงๆครับ

ออฟไลน์ sexysecret

• *
  • Popular Vote : 0
ขออนุโมทนาบุญด้วยคับ
 emo30o

ถ้าไม่มีคนคอย start ให้ก็ควรถอดขั้วแบตฯออกครับ

ออฟไลน์ norm

• *
  • Popular Vote : 3
  • duh
อนุโมทนาบุญครับ ทดแทนตลอดไปเลยก็ได้นะครับ ไม่เห็นต้องชั่วคราวเลย  emo57o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 30, 2010, 10:13:51 PM โดย norm »

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
ขออนุโมทนาด้วยครับ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
อโหสิ และอนุโมทนาด้วยนะน้อง emo30o emo30o

ขอให้ตั้งใจศึกษาธรรมะนะครับ emo72o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ b&b

• *
  • Popular Vote : 28

3  สัปดาห์  ถือว่าน้อย  แต่ถ้าตั้งใจ  มีจิตใจที่แน้วแน่   ยึดมั่นในพระธรรมคำสอน   ก็จะบังเกิดผล อันยิ่งใหญ่มหาศาล   ต่อ บิดา-มารดา และคนรอบข้าง

ขออนุโมทนา  ด้วยคน นะ น้อง

แล้วบวช วัดไหน  อาจจะไปชมพระใหม่  รูปงาม ๆๆ   ( แจ้งให้ทราบได้ไหม)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 30, 2010, 10:48:39 PM โดย b&b »
[img width= height= alt=" class="bbc_img]http://gdurl.com/g4mY[/img]