ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวแข่ง drag วันที่ 20 นี้กลับ (แอบไปเห็นมา)  (อ่าน 2265 ครั้ง)

ออฟไลน์ phantom

• *
  • Popular Vote : 8
พอดีเมื่อวานเข้าไปใช้บริการอู่แถวเกษตรตัดใหม่มาครับ (ยื่ม สปายล่อครัช)
เห็นลำนี้จอดซุ่มอยู่ในมุม กะลังโมอยู่
สอบถามเจ้าของไปได้ความว่า จาไปลงแข่งงาน drag ที่จะถึงนี้ครับ
ผมก็เลยขออนุญาต เจ้าของ เก็บภาพบางส่วนมาฝากครับ
เจ้าของก็ยินดีครับ
ต้องขอขอบคุณพี่เก่ง เซอร์วิต ไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ
รับซ่อม Ohlin's ทุกรุ่น
098-989-5251 กานต์ FB: Karn Zrace

ออฟไลน์ tamvader

• *
  • Popular Vote : 0
  • มือใหม่ ตามหาGC คู่กายครับ ใครขาย PM มาได้เลย
Re: ตัวแข่ง drag วันที่ 20 นี้กลับ (แอบไปเห็นมา)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 30, 2010, 08:59:11 PM »
โุไม่เป็นแต่ท่าจะสุดจิงๆ

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
Re: ตัวแข่ง drag วันที่ 20 นี้กลับ (แอบไปเห็นมา)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 31, 2010, 01:40:46 AM »
ท่าทางโหดสุดๆ  ไปเลยครับ   จะรอติดตามผลงานนะครับ
ว่าจะไปฟัดกับพวก EVO  เป็นไงบ้าง

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Popular Vote : 0
  • Good Job
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 31, 2010, 11:31:49 PM »
ท่าทางโหดสุดๆ  ไปเลยครับ   จะรอติดตามผลงานนะครับ
ว่าจะไปฟัดกับพวก EVO  เป็นไงบ้าง

รถพี่ก็ลงได้ครับบบ

วิ่งขำๆ อย่าคิดมากกกก

เอาสนุกและเพื่อให้รู้ว่า รถเราวิ่งกันเท่าไหร่  งานมันไม่ได้เน้น การแข่งขันอยู่แล้ว