ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งกำหนดการประชุมใหญ่ประจำปีและเลือกประธานคนใหม่ครับ 7 กุมภาพันธ์ 2553  (อ่าน 9216 ครั้ง)

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
ถ้าไม่มีภารกิจใด  เดี๋ยวไปร่วมด้วยครับ
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ james

• *
  • Popular Vote : 3
ไปคร้าบบบบ

:beer: :beer: :beer: :beer: good wow sexygirl
"Feel Good อิ่มท้อง ร้องเพลง"   "ทำดีเพื่อพ่อ"

ออฟไลน์ Admin

• Administrator
  • Popular Vote : 14

emo32o  อยากไปจะแย่อยู่แล้ว รองต่ออย่าลืมคุ้กกี้นะ  emo32o

ออฟไลน์ ลางสาดหวาน

• *
  • Popular Vote : 1
อยู่ไกลแต่ก็จะไปให้ถึงครับ emo65o emo65o

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
ตอนนี้ไม่มีซูขับแล้ว ขอเป็นกำลังใจให้ละกัน สำหรับประธานคนใหม่

และขอขอบคุณประธานเคนและคณะด้วยกับการเสียสละทำงานตลอดวาระ ซึ่งนำพาสังคม SSS เข้าสู่ศักราชใหม่ พร้อมกับการเปลี่ยนแปลงเพื่อการพัฒนาต่อไปเรื่อยๆ

emo22o 

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
 emo28o  จะพยายามไม่ให้พลาดครับ ฮึบๆ  emo28o
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ ELsubie

• *
  • Popular Vote : 0

ทำไงให้คนที่ไม่ว่างไป ได้มีโอกาสโหวตด้วยครับ ?

ออฟไลน์ SNOWCAT

• *
  • BP 4 Throttles
ทำไงให้คนที่ไม่ว่างไป ได้มีโอกาสโหวตด้วยครับ ?
เห็นด้วยครับ  และขอเสนอว่าน่าจะแจ้งชื่อ candidates ที่จะขึ้นมาเป็นประธานคนใหม่ไว้ด้วยก็จะดีไม่น้อย จะได้พอรู้ตัวกันคร่าวๆก่อนเลือกตั้ง   (ถ้าไม่เป็นไปตามกฏก็ขออภัยด้วยครับ)   emo10o

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆที่ช่วยแสดงความเห็นที่เป็นประโยชน์ครับ

ในความคิดของผมก็ต้องการให้สมาชิกทุกท่านได้มีโอกาสโหวตกัน

แต่งานบริหารชมรมนั้น ต้องการคนที่เข้าร่วมกิจกรรมชมรมอย่างจริงจัง และสามารถเสียสละเวลาเพื่อชมรมค่อนข้างมาก

การเสนอชื่อ candidate และโหวตผ่านทางเว็ปจึงไม่ค่อยสะดวก ทั้งในเรื่องผู้ถูกเสนอชื่อและผู้ลงคะแนน เพราะเว็ปเราเป็นเว็ปเปิด

หากเป็นไปได้จึงอยากจะให้มาร่วมประชุมแบบเห็นหน้าเห็นตาและทำความรู้จักกับผู้ถูกเสนอชื่อก่อนที่จะแค่กดปุ่ม

สำหรับสมาชิกที่ร่วมกิจกรรมกันอยู่ประจำนั้นเราอาจจะรู้หน้ารู้ใจกันอยู่แล้ว แต่ในเว็ปก็มีท่านที่ผ่านไปผ่านมาหรือไม่เคยมีโอกาสร่วมกิจกรรมของชมรมมาก่อน ซึ่งหากจะเปิดโหวตบนเว็ปได้ผมคิดว่าอาจจะกว้างเกินไป

และมันก็ค่อนข้างยากที่จะขีดเส้นเพราะเราไม่มีระบบสมาชิกแบบเสียเงินแล้วมีเลขประจำตัวเหมือนบางคลับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบครับ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ตกลงวันนั้นผมไปได้แล้วครับ ไว้เจอกันที่งานนะครับ อยากจะเข้าร่วมการโหวตด้วยเย้ๆ
หลักๆคืออย่ากเจอพี่ๆเพื่อนๆน่ะแหละครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ SNOWCAT

• *
  • BP 4 Throttles
ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆที่ช่วยแสดงความเห็นที่เป็นประโยชน์ครับ

ในความคิดของผมก็ต้องการให้สมาชิกทุกท่านได้มีโอกาสโหวตกัน

แต่งานบริหารชมรมนั้น ต้องการคนที่เข้าร่วมกิจกรรมชมรมอย่างจริงจัง และสามารถเสียสละเวลาเพื่อชมรมค่อนข้างมาก

การเสนอชื่อ candidate และโหวตผ่านทางเว็ปจึงไม่ค่อยสะดวก ทั้งในเรื่องผู้ถูกเสนอชื่อและผู้ลงคะแนน เพราะเว็ปเราเป็นเว็ปเปิด

หากเป็นไปได้จึงอยากจะให้มาร่วมประชุมแบบเห็นหน้าเห็นตาและทำความรู้จักกับผู้ถูกเสนอชื่อก่อนที่จะแค่กดปุ่ม

สำหรับสมาชิกที่ร่วมกิจกรรมกันอยู่ประจำนั้นเราอาจจะรู้หน้ารู้ใจกันอยู่แล้ว แต่ในเว็ปก็มีท่านที่ผ่านไปผ่านมาหรือไม่เคยมีโอกาสร่วมกิจกรรมของชมรมมาก่อน ซึ่งหากจะเปิดโหวตบนเว็ปได้ผมคิดว่าอาจจะกว้างเกินไป

และมันก็ค่อนข้างยากที่จะขีดเส้นเพราะเราไม่มีระบบสมาชิกแบบเสียเงินแล้วมีเลขประจำตัวเหมือนบางคลับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบครับ

รับทราบครับ  ขอบคุณครับ   

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
อยากไปด้วยนะครับ เเต่ขอเช็คดูนักเรียนก่อนนะครับว่าจะมาเรียนหรือเปล่า  ถ้าไม่ติดไปด้วยครับ
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
อยากไปด้วยนะครับ เเต่ขอเช็คดูนักเรียนก่อนนะครับว่าจะมาเรียนหรือเปล่า  ถ้าไม่ติดไปด้วยครับ

โปรก็บอกนักเรียนดิครับ ว่าโปร ม่ายยยสะบายยยยยย emo77o emo77o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Admin

• Administrator
  • Popular Vote : 14
 emo4o       อยากให้สมาชิกที่ไปงานนี้ฝากคิดกิจกรรมที่อยากทำในปีนี้ด้วยนะค่ะ เสนอกันเข้ามาเยอะๆ สยามซูบารุของเราจะได้มีกิจกรรมดีๆ ทำกันทั้งปี คึกคัก เฮฮา ตลอดไป        emo33o