ผู้เขียน หัวข้อ: ของพวกนี้หาซื้อได้ที่ไหนครับ  (อ่าน 3037 ครั้ง)

ออฟไลน์ ์Nooppakun

• UNBEATEN PROJECT รถใช้ระหว่างซิ่ง....
  • *
  • Popular Vote : 2
ของพวกนี้หาซื้อได้ที่ไหนครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2010, 12:23:44 AM »
  อยากทราบว่าหาได้ที่ไหนครับ 
  กาวประกบเครื่อง
  จารบี ทาแบริ่ง
 emo6o
...YU...
GARAGE&CARCARE

ออฟไลน์ atakumi

• *
  • Popular Vote : 0
Re: ของพวกนี้หาซื้อได้ที่ไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2010, 02:41:26 AM »
ร้านทั่วไปคับ กาว"ขาว" เป็นหลอด,จารบีทั่วไปก้อใช้ได้คับ ร้านขายวัสดุฯมีชัวร์คับ

ถ้าไม่มีหาตามอู่ที่รับทำช่วงล่างคับ emo57o

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
Re: ของพวกนี้หาซื้อได้ที่ไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2010, 07:25:35 PM »
กาวปะเก็นเหลว มีจำหน่ายที่  ....
B2Sแผนกกาว
โลตัสแผนกอุปกรณ์ช่าง(แปรงกาวสี)
ร้านฮาร์ดแวร์ทั่วไป

ออฟไลน์ nattapol3357

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2010, 07:54:03 PM »
กาวซิลิโคนเลือกชนิดทนความร้อนสูงครับ ตามโฮมโปร หรือ โฮมเวิร์ค มีขาย เคยเห็นยี่ห้อ Sparko กับ Threebond
จารบีซื้อตามร้านอะไหล่รถยนต์ทั่วไป เอาดีๆก็แบบลิเธียม ที่ใว้ใช้กับลูกปืนรถโดยเฉพาะ จะนิ่มและลื่นกว่าแบบแดงๆเหนียวๆที่ใช้ตามร้านซ่อมจักรยานครับ
จารบีลิเธี่ยมจะสีขาวๆทองๆ และมีกลิ่นหอมเอียนๆนะครับ

ออฟไลน์ monkeyart

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 10:48:43 AM »
ร้านตรงข้าม พานิชมีนงั้ย  มีอะไหล่ ทุกอย่าง  มีอยู่ 2ร้านเลือกร้านใหญ่น่ะที่คนขายใส่เสื้อสีเดียวกัน พอดีจำชื่อร้านไม่ได้ emo49o