ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นพี่ๆ เรื่องโอเวอร์ฮอลกับการทำเครื่องนิดหน่อยครับ  (อ่าน 6904 ครั้ง)

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
เด๋วไม่พรุ่งนี้ก็มะรืนแอบไปซุ่มดูดีกว่า ว่าน้องเอาไปทำรายบ้าง emo54o emo54o
เด๋วไม่พรุ่งนี้ก็มะรืนแอบไปซุ่มดูดีกว่า ว่าน้องเอาไปทำรายบ้าง emo54o emo54o

แหม ไม่เท่าไหร่หรอกครับพี่  emo72o 

ปล. จริงๆแล้วผมไม่รีบเข้าไปก็เพราะรอรับงบก้อนสุดท้ายจากเทศกาลตรุษจีนอาทิตย์นี้นี่ละครับพี่ต่อ !!!!!  หลังอาทิตย์นี้ก็ได้เข้านอนอู่ซะทีละเน้อ  emo65o

ออฟไลน์ J:DiM

• SUPER
  • *
  • Popular Vote : 0
  • นำevoอยู่เห็นๆ กั่กๆๆ
ชาร์ปกับลูกครับ...ที่เหลือเก็บไว้รอจูนกล่องครับ...รับรองเหนียว..

เรื่องกล่องผมว่าสำคัญมากครับ.......ประหยัดกว่าเครื่องพังเยอะ
อีอวบขาววววว resurrection!!!