ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมพบกับ trackday และปารตี้สนุกเป็นกันเอง 24-25 เมย.นี้  (อ่าน 16478 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
emo57o ถ้าอยากจะไปด้วยต้องทำไงบ้างอ่ะครับ พอดีเป็นสมาชิกใหม่ครับ

ไม่ต้องกลัว ไม่ต้องอายครับ สมาชิกใหม่ก็ไปเถอะครับ ไปร่วมสนุกกัน emo77o emo77o

เม้าท์อารายกานนน emo54o
อุ๊บส์!!!! มาเองเลยยยย emo41o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Mix565

• AMP MotorSport
  • *
  • Popular Vote : 4
พี่ต่อไปไหน  มิกไปด้วย  แล้วต้องไปเป็น  รปภ.ที่ รร.หญิงล้วนอีกมั๊ย // ล้อเล่งพี่ 55 emo64o

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
พี่ต่อไปไหน  มิกไปด้วย  แล้วต้องไปเป็น  รปภ.ที่ รร.หญิงล้วนอีกมั๊ย // ล้อเล่งพี่ 55 emo64o

มาเลยน้องมิกซ์ รอติดตามกระทู้ใน SSS นี้เลย อีกไม่นานจะเปิดจองครับ emo64o emo64o

ว่าแต่ ยง ยาม อารายเหรอ.....ม่ายเห็นจารู้เรื่องเลย  emo54o emo62o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Nune C.

• *
  • Popular Vote : 0

[/quote]

อิอิ พอดีเปิดมาเจอ ไว้ตอนเย็นเจอกันนะ ตกลงไม่ปิดถนนแถวนั้นใช่ม่ะ ฮ่าๆๆๆๆ emo64o
[IMG]http://i299.photobucket.com/albums/mm289/chung_apisada/subarustimedium-1.jp

• Subaby!!!
  • *

อิอิ พอดีเปิดมาเจอ ไว้ตอนเย็นเจอกันนะ ตกลงไม่ปิดถนนแถวนั้นใช่ม่ะ ฮ่าๆๆๆๆ emo64o

เมื่อวานถามพี่ภาแล้ว....ปลอดภัยจ้า emo64o

เย็นนี้เจอกัน emo63o

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
ไปด้วยครับ............โกร๋น emo59o emo59o emo59o emo59o

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
 emo77o emo77o

• Subaby!!!
  • *
emo77o emo77o

โย่วๆ....เด๋วจะมีรองเต้อไปเต้นฮาวายให้ดูในงานด้วยครับ..... emo26o emo25o

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
โย่วๆ....เด๋วจะมีรองเต้อไปเต้นฮาวายให้ดูในงานด้วยครับ..... emo26o emo25o
ไรไร พี่เต้อจะมาแย่งหน้าที่ของอาโบ๊ตหรอเนี่ย? ไม่ได้ละ ต้องคิดท่าเต้นเอาไว้ประชันกัน เพื่อรักษาตำแหน่ง emo76o emo62o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ TTTui

• *

ได้เวลาโชว์ ขา ขาว อวบ อีกแล้ว  5555

ออฟไลน์ GT4

• *
น่าตามไปชมด้วยจัง emo22o

• Subaby!!!
  • *
น่าตามไปชมด้วยจัง emo22o

มาเลยครับพี่ emo61o emo61o

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
อยากไปด้วยง่าค้าบ ถ้าเอาเกียร์ออโต้ลงเกียร์มันจาพังป่าวคับ แต่ของป๋มปรับ +/- ได้ที่เกียร์คับ อยากลง แต่กลังเกียร์พังง่า  emo29o งานผู้รู้บอกหน่อยจร้า
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
อยากไปด้วยง่าค้าบ ถ้าเอาเกียร์ออโต้ลงเกียร์มันจาพังป่าวคับ แต่ของป๋มปรับ +/- ได้ที่เกียร์คับ อยากลง แต่กลังเกียร์พังง่า  emo29o งานผู้รู้บอกหน่อยจร้า

emo72o

รถทุกแบบสามารถลงสนามได้ทั้งนั้นครับ  ตราบใดที่เราไม่ไปขืน ไม่ไปฝืนกำลังเครื่อง/เกียร์

ปกติ trackday ของเรา ทางทีมงานจะคอยบอกรายละเอียดให้ ทั้งก่อนลงสนาม รวมไปถึงคำแนะนำต่างๆเวลาลงสนาม

ปีที่แล้ว  ตอนที่สนามเปิด ผมก็ใช้ทั้ง spacewagon และ teana ลองลงไปวิ่งดู  ไปตามที่รถพอไปได้  ก็สนุกไม่เลวนะครับ

ps รถจะพังไม่พัง  อยู่ที่ตัวเองทั้งนั้นครับ  emo64o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
  emo72o

รถทุกแบบสามารถลงสนามได้ทั้งนั้นครับ  ตราบใดที่เราไม่ไปขืน ไม่ไปฝืนกำลังเครื่อง/เกียร์

ปกติ trackday ของเรา ทางทีมงานจะคอยบอกรายละเอียดให้ ทั้งก่อนลงสนาม รวมไปถึงคำแนะนำต่างๆเวลาลงสนาม

ปีที่แล้ว  ตอนที่สนามเปิด ผมก็ใช้ทั้ง spacewagon และ teana ลองลงไปวิ่งดู  ไปตามที่รถพอไปได้  ก็สนุกไม่เลวนะครับ

ps รถจะพังไม่พัง  อยู่ที่ตัวเองทั้งนั้นครับ  emo64o

จาน ผมไปด้วยนะ  ว่าเเต่ว่าพุธหน้า Kokart นะ ครับ  emo64o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com