ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ ; ยืนยันกำหนดการแข่งขัน AWD Hyper Drag#1 วันเสาร์ที่20มี.ค.53 ตามกำหนดการ  (อ่าน 2253 ครั้ง)

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Popular Vote : 0
  • Good Job
ประกาศ ; ยืนยันกำหนดการแข่งขัน AWD Hyper Drag#2
วันเสาร์ที่20มี.ค.53 ตามกำหนดการเดิมครับ

สมาชิกทุกท่านที่สมัครไว้แล้ว เตรียมรถกันได้เลยครับ

มีเรื่องเพิ่มเติม คือ
1. สมาชิกที่ไม่สามารถร่วมแข่งขันได้ และต้องการรับค่าสมัครคืน ให้ลงชื่อแจ้งความจำนงค์ไว้ในกระทู้นี้+หมายเลขบัญชี / จะโอนค่าสมัครคืนให้ครับ
2. สมาชิกที่ไม่สามารถร่วมแข่งขันได้ แต่ ไม่ต้องการรับค่าสมัครคืน(เงินที่ไม่คืนจะนำไปบริจาคสถานสงเคราะห์ รวมกับเงินที่เหลือทั้งหมด)
ท่านจะสามารถมีสิทธิ์จับฉลากรางวัลใหญ่ในงานได้ 1 สิทธิ์ตามปกติครับ
ถ้าจับได้กรรมการจะแจ้งให้รับทราบและดำเนินการขอรับรางวัลในภายหลังได้
3. สมาชิกที่ต้องการสมัครเพิ่ม รับสมัครเฉพาะสมาชิกของ EvoTh / SSS / MitsuSport เท่านั้น ค่าสมัคร 800 บาทเพื่อท่านที่โอนมาก่อน ไม่เสียผลประโยชน์ครับ
ให้ท่านที่ต้องการสมัครเพิ่ม ลงชื่อในกระทู้นี้+โอนเงิน ก่อนวันที่  15 มีค.53 นี้เท่านั้นครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน

มาถึงนี้และ  ก็มาบอกของรางวัลที่เตรียมไว้เรียบร้อยแล้ว  ให้ทราบเลยล่ะกันน่ะครับ  จะได้รู้ว่าจัดแต่ละครั้งนั้น ไม่ได้มั่วๆ เอาเงินที่ได้มาจากค่าสมัครไปหาของมาแจกเสมอ ตามแบบฉบับ AWD Hyper ครับ

Sumsung LCD TV 40" Full HD
นาฬิกา จาก TimeDeco 4 รางวัล มูลค่ารางวัลละไม่ต่ำกว่า 5,000 บาท
บัตรนวดเพื่อสุขภาพ ที่ Copa Cabana 4 รางวัล
บัตร นกป เพื่อสุขภาพ 10 รางวัล
บัตรเหล้า ทั้ง Black และ 100 อีกเพียบ
รอสปอนเซอร์อีกเจ้าอยุ่ อาจจะมีแจก BB ตามสมัยนิยม
ที่เหลือของแจกยังมีอีก เดี๋ยวนึกออก จะมาแจ้งอีก

แล้วถ้ามีเงินจากค่าสมัครที่จะมีเพิ่มมา ก็จะจัดหาของมาเพิ่ม ตามสมควรครับ  สุดท้ายถ้าจัดหาไม่ได้เหลือเท่าไหร่ก็ทำบุญครับผม

ไม่ได้เอาของมาล่อน่ะ  แต่มันเป็นความตั้งใจที่จะให้ครับ  จัดเอามันส์ ถ้าจัดแล้วไม่มันส์ ก็จะเลิกจัดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2010, 09:32:17 PM โดย sleep »

ออฟไลน์ screaming-hawk

• *
 emo62o เสร็จแล้วไปต่อไหนดีครับบบ.....จ้าวนาย

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
Sumsung LCD TV 40" Full HD
นาฬิกา จาก TimeDeco 4 รางวัล มูลค่ารางวัลละไม่ต่ำกว่า 5,000 บาท
บัตรนวดเพื่อสุขภาพ ที่ Copa Cabana 4 รางวัล
บัตร นกป เพื่อสุขภาพ 10 รางวัล
บัตรเหล้า ทั้ง Black และ 100 อีกเพียบ
รอสปอนเซอร์อีกเจ้าอยุ่ อาจจะมีแจก BB ตามสมัยนิยม

รถไม่พร้อม แต่.....กายใจ... พร้อมที่รับของรางวัล... คร๊าบบบบบบบบบบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2010, 03:21:12 PM โดย M a r u K o »

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
เหยี่ยวน้ำเงินอ่ะพี่พร้อมป่ะ emo64o

• *
  • Good Job
emo62o เสร็จแล้วไปต่อไหนดีครับบบ.....จ้าวนาย

แล้วแต่พี่ boom เลยครับผม

emo73o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2010, 08:24:39 PM โดย sleep »

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
ตกลงใครไปบ้างคับบบบ emo62o
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

• *
  • Good Job
อย่าลืมอ่าน กติกา กันด้วยน่ะครับ

http://rcw.ms/forums/showthread.php?716311