ผู้เขียน หัวข้อ: มีข่าวเรื่องการปิดถนนมาให้พี่ๆเพื่อนๆชาวสยามซูบารูทราบกันคร้าบ  (อ่าน 4127 ครั้ง)

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
เปิดอ่านเอกสารที่แนบมาได้เลยคร้าบ เป็น File  ถ้าจะไปไหนให้ดูเส้นทางกันด้วยนะครับ
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
โอ พระเจ้า....

ขออย่าให้มีการเสียเลือดเนื้อใดๆเลย สาธุ

(เบื่อจริง ขี่จักรยานดีกว่า  emo70o)

ปล. หวังว่าจะไม่ยือเย้อแล้วพาลไปโดนงานแข่งdragวันที่20อีกนะครับ ถ้าโดนเลื่อนอีกนี่มีเซง อยากดูแล้วอะครับ  emo1o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2010, 06:55:33 PM โดย name_joker »

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
โอ พระเจ้า....

ขออย่าให้มีการเสียเลือดเนื้อใดๆเลย สาธุ

(เบ่อจริง ขี่จักรยานดีกว่า  emo70o)

ผมก็ปวดหัวอยู่ครับ จัดเเข่งกอล์ฟวันเสาร์ด้วย กลัวจะล้มเหรือเกิน  emo68o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ J31

• *
  • Popular Vote : 1
เบื่อจริง เที่ยวก็ไม่ได้เที่ยว อะไรนักหนา

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
แค่เช็คชื่อแล้วก็วางบิลเก็บเงินนายน่ะครับ ไม่น่าจะมีอะไร
ของจริงคงต้องไปเช็คบิลในสภา
อุ อุ พิมพ์มากไปไม่ดี   emo54o

ว่าแต่ถ้าไม่นิยมความรุนแรงนี่ ทำยังไงกันดีครับ
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ของผมโดนไม่มาก แต่แทบลาบวชครับ emo48o

พัทยามิวสิคเฟค 19-21 ( ไม่แน่ใจว่าโดนยกเลิกหรือปล่าว )

งาน ICT มหาสารคาม ช่วงปลายเดือน มีนา ( แน่นอนยกเลิก )

สงกรานต์ พารากอน ( ไม่แน่นอน  แต่ถ้ายังแดงอยู่ ก็ชัวเลยครับ )

และงานอีเวนตามที่ต่างๆในกรุงเทพ เกือบ 10 งาน ( โดนยกเลิกไปแล้ว )

ผลกระทบ ที่ผมโดนเต็มๆ emo68o emo68o emo68o emo68o emo68o emo68o emo68o emo68o emo68o

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2010, 11:03:31 PM โดย bossma »

ออฟไลน์ Pong_naja

• *
  • Popular Vote : 7

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
ที่แน่ๆ วันที่12ผมลากิจแล้วเรียบร้อย

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
เซ็งครับ  emo51o

กลับเมืองกาญดีกว่าเนอะๆๆ

emo73o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2010, 11:03:08 PM โดย Tabuu »
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ Pong_naja

• *
  • Popular Vote : 7
กลับเมืองกาญดีกว่าเนอะๆๆ

emo73o
ถูกต้องนะคร๊าบบ  emo57o

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
ขอให้บ้านเมืองสงบโดยเร็วครับ
เลือกตั้งกันใหม่ทั้งหมดเลยดีไหม
ใครชนะเสียงข้างมากก็บริหารประเทศต่อกันไป
กลัวจะไม่จบง่ายๆ สิครับ
ขอให้ทุกคนโชคดี  ปลอดภัยนะครับ

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
เอ้อออ เบื่อจริงๆ  emo66o emo66o emo71o emo71o

ออฟไลน์ Aey

• *
  • Popular Vote : 2
เบื่อมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
www.welovethai.in.th  ไปเจอมาครับสันติเถอะครับ
Deestone the heart of your control