ผู้เขียน หัวข้อ: meeting นัดกินข้าว + ดื่มน้ำ+ ฟังเพลงเพราะๆ วันศุกร์ ที่ 19 มีนา นี้  (อ่าน 5847 ครั้ง)

ออฟไลน์ C63

• *
  • Popular Vote : 39
meeting นัดกินข้าว + ดื่มน้ำ+ ฟังเพลงเพราะๆ วันศุกร์ ที่ 19 มีนา นี้ ที่ร้าน moods ตั้งแต่ 18:00 -23:00

ที่ร้าน  moods เป็นของเพื่อนสมาชิก ในคลับ บรรยากาศดีมากๆครับ  จอดรดได้ประมาน -30คัน เหมาะสำหรับมิ้ตติ้งนอกรอบ  เรียนเชิญนะครับ  อาหารไม่แพงครับ  กินเท่าไหร่หารกันครับ

ร้านอยู่แถว ซอยอารีย์   ไปไม่ถูกโทรมาไดครับ  081 621 8543

]ลงชื่ ครับ จะได้จองโต๊ะแถวยาวๆ

พี่ หนุ่ย---------------spk
พี่แหลม--------------lameunited
พี่บัติ-------------------b&b
โบ๊ส--------------------bossma
น้องปริ้น---------ร้องเพลงโคตรเพราะ
น้องทอย
พี่ต่าย------------------tayniti
คุณ ชนัช--------------chanus

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 18, 2010, 01:19:42 PM โดย spk »

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
นี่แหละที่รอคอย ว่างคร๊าบบบ ไปด้วย 1 คัน 2 หน่วย emo64o emo64o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2010, 04:34:26 PM โดย bossma »

ออฟไลน์ laemunited

• *
  • Popular Vote : 22
  • LEGACY BH5/EVOLUTION IX
ร้านนี้ไปมาแล้วครับ emo58o
confirm ว่า อาหารอาย่อยยยย
เพลงเพราะ เครื่องเสียงดีมาก
ได้ข่าวว่าวันศุกร์มีน้องๆpretty มาชวนเล่นเกมส์ด้วย.......
แหล่ม.....เลยครับ
จัดไป....อย่าให้เสียคร้าบบบบบ emo54o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2010, 04:49:36 PM โดย spk »
Yesterday is history,tomorrow is mystery,today is a gift that's call present!!!

ออฟไลน์ laemunited

• *
  • LEGACY BH5/EVOLUTION IX
เอารูปมาให้ชมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2010, 05:09:37 PM โดย laemunited »
Yesterday is history,tomorrow is mystery,today is a gift that's call present!!!

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
ไกลเกิ๊นน......ขอบายจร๊า......... emo68o

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
เดี๋ยวตามปายด้วย  เเล้ววันเสาร์เเข่ง Drag จะตื่นกันปะนี่
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
เฮ้อไม่รู้ วันศุกร์จะมีกีฬาสีแถวอนุสาวรีย์ หรือเปล่าสิครับพี่ พระราม 6 ก็พรรค ประชาธิปัต
ถ้าไม่มีอะไรไปด้วยครับ

ปล. พี่หนุ่ยทำรับเหมาไม่เห็นถามราคาไม้ผมบ้างเลย  มีทุกอย่างเลยแคร่บ   emo65o
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ horton

• *
  • Popular Vote : 0
เชิญคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบ emo22o emo22o emo22o

จัดน้องๆprettyไว้รอต้อนรับพี่ๆทุกแล้วครับ emo64o

ปล.ปลอดภัยครับ  ไกล MOB
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 18, 2010, 09:22:27 PM โดย horton »

ออฟไลน์ clubxxx

• *
  • Popular Vote : 16
  • -*-
เฮ้อไม่รู้ วันศุกร์จะมีกีฬาสีแถวอนุสาวรีย์ หรือเปล่าสิครับพี่ พระราม 6 ก็พรรค ประชาธิปัต
ถ้าไม่มีอะไรไปด้วยครับ

ปล. พี่หนุ่ยทำรับเหมาไม่เห็นถามราคาไม้ผมบ้างเลย  มีทุกอย่างเลยแคร่บ   emo65o

ถ้ามีใช้ โคม+หลอดไฟ Sylvania นึกถึงผมบ้างนะครับ emo57o

ออฟไลน์ C63

• *
เย็นนี้เจอกันครับ. หนุกหนานครับอย่าไปเครียจเรื่องม๊อบครับไม่งั้นไม่ต้องไปไหนกันครับ
เราต้องช่วยกันครับ ต้องกินต้องใช้บ้างครับพอประมานครับไท่งั้นเศรษฐกิจไม่เดินครับ emo43o

ออฟไลน์ BMX มองแต่เธอ

• Global Moderator
  • Popular Vote : 57
เย็นนี้เจอกันครับ. หนุกหนานครับอย่าไปเครียจเรื่องม๊อบครับไม่งั้นไม่ต้องไปไหนกันครับ
เราต้องช่วยกันครับ ต้องกินต้องใช้บ้างครับพอประมานครับไท่งั้นเศรษฐกิจไม่เดินครับ emo43o
เดวนี้ลูกพี่ผมแปลกๆ 5 5 5
ขายอะไหล่ นำเข้าจากญี่ปุ่นโดยตรง หัวตัด ฯลฯ

ออฟไลน์ TommyWalker

• *
  • Popular Vote : 0
อยากไปด้วยจังเรยยคับ  emo14o

ออฟไลน์ C63

• *
 emo64oตอนนี้อยูในงานมันมากๆเลย emo72o

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
ถ้ามีใช้ โคม+หลอดไฟ Sylvania นึกถึงผมบ้างนะครับ emo57o

ได้เลยครับคุณ หนึ่ง
คราวที่แล้วคนที่ใช้ไปสั่ง sylvania เหมือนกันแถวคลองถมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 20, 2010, 12:22:51 AM โดย Chanus »
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ Norasaker

• *
  • Popular Vote : 7
  • คิดดี ทำดี พูดดี มีแต่รวยยย

Sylvania กับ Philips ผมใช้บ่อยมากๆเลยครับ