ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ที่โอนเงิน Charity Track Day วันที่24-25 เมย.53 เข้ามารายงานตัวกระทู้นี้เลยคะ  (อ่าน 33087 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nune C.

• *
  • Popular Vote : 0
ดูจากรายชื่อห้องพักจากพี่เต้อ เหลือไม่ถึง 10 ที่แล้วน๊า รีบๆๆกันหน่อยนะใครตัดสินใจอยู่หลังสงกรานต์ประกาศตัวด่วนๆๆ emo22o
[IMG]http://i299.photobucket.com/albums/mm289/chung_apisada/subarustimedium-1.jp

ออฟไลน์ tip

• *
  • Popular Vote : 2
Name: ศักดิ์รพี ทิมมาศย์  (เพิ่มอีก 2 ท่านครับ)
 Nickname: ยอด       คู่พัก:.
 Login: tip   
 รถรุ่น:     เหยี่ยวน้ำเงิน
 เครื่องยนต์:  2000cc turbo         
 รุ่นที่จะลง:          -
 โอนเงินมา:         3000.03
 เบอร์ติดต่อ:         0891310521
 หมายเหตุ:   จองเพิ่มให้น้องชายอีก 1 ห้องครับ น้องใช้ แมวน้ำเงิน 2000 NA

• *
จัดให้เรียบร้อยคะ พักอย่างเดียวนะคะ จิงๆน่าจะวิ่งด้วย อิอิ
[IMG]http://i299.photobucket.com/albums/mm289/chung_apisada/subarustimedium-1.jp

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
ตอนนี้ห้องพักเต็มแล้วคร๊าบบบบ....
แต่ถ้าหนุ่มๆ สนใจนอนเตียงเสริมได้ ก็ยังแทรกเข้าไปพอได้ครับ เพราะห้องหลายห้องเป็นห้องใหญ่ สามารถขอเตียงเสริมได้สบายครับ..

ว่าแต่ ลืมจัดห้องพริตตี้.. พริตตี้ไปยังไม่มีห้องให้เลยครับ ใครจะเสียสละบ้างมั๊ยครับ!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 13, 2010, 10:34:07 PM โดย Hiter »

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ตอนนี้ห้องพักเต็มแล้วคร๊าบบบบ....
แต่ถ้าหนุ่มๆ สนใจนอนเตียงเสริมได้ ก็ยังแทรกเข้าไปพอได้ครับ เพราะห้องหลายห้องเป็นห้องใหญ่ สามารถขอเตียงเสริมได้สบายครับ..

ว่าแต่ ลืมจัดห้องพริตตี้.. พริตตี้ไปยังไม่มีห้องให้เลยครับ ใครจะเสียสละบ้างมั๊ยครับ!!

งั้นผมเสียสละให้มานอนห้องเดียวกับผมก็ได้ครับพี่เต้อ emo76o

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ห้องพักใกล้เต็มแล้วน๊ะครับ ใครยังไม่ได้ตัดสินใจรีบหน่อยน๊าคร๊าบบบ..

ที่สำคัญ ใครอยากพักกับใครหรือไม่อยากพักกับใคร ห้องอยากใกล้ใครไกลใครปิ้งใครหรือมีอะไรพิเศษแจ้งด้วยน๊าคร๊าบบบบ...(ใครแจ้งแล้วขอบคุณครับ)
ถ้าไม่ได้แจ้งขออนุญาติจัดให้เลยน๊ะครับ ไม่ถูกใจยังไงต้องขออภัยไว้ก่อนเลยน๊ะครับ
จัดตามรายชื่อที่ส่งมาเท่านั้น ไม่แจ้งคงไม่สามารถรู้ได้น๊ะครับ (เพราะจำชื่อไม่ได้ว่าใครเป็นใคร แหะๆๆ)  emo64o

ปล.ถ้าไม่สะดวก pm มาก็ได้น๊ะครับ

งงตรงเนี๊ยอ่ะครับพี่เต้อ จะให้ปิ๊งใครกะใครดีอ่ะ เว็บนี้มีแต่ปิกะจู้ทั้งน้าน emo34o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me

ในฐานะที่เป็นประธานฯ ผมขอเสียสละครับ emo34o emo34o

งงตรงเนี๊ยอ่ะครับพี่เต้อ จะให้ปิ๊งใครกะใครดีอ่ะ เว็บนี้มีแต่ปิกะจู้ทั้งน้าน emo34o

พี่เคนไม่ได้ชอบแบบนี้เหรอครับ emo49o emo50o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
โอนแล้วครับ  1,700  เวลา 15.29 น. 14/04/53
ชื่อ ชนัส วงศาริยวานิช
login: chanus
รถ legacy sedan  คอขาวเทอร์โบ M/t
รุ่น boxer spirit
เบอร์ 081-6298852
ไปแน่คราวนี้    emo72o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 14, 2010, 06:02:28 PM โดย Chanus »
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
แถวนั้นมีโรงแรมใกล้ป่าวครับ......เพื่อจำเป็น......โกร๋น

• *
แถวนั้นมีโรงแรมใกล้ป่าวครับ......เพื่อจำเป็น......โกร๋น

จำเป็นเรื่อง  emo11o    emo76o

• *
นั่นจิ จำเป็นเรื่องอะไรน้อ อิอิ
ถ้าต้องการพักรีบแจ้งน้ะครับ เพราะเผื่อจะมีใครสละสิทธิ์จะได้จับเข้าแทนได้เลยน้ะครับ มาก่อนมีสิทธิ์ก่อนน้ะครับ

• *
 emo77o emo77o emo77o emo77o emo77o emo77o

• *
พิกัด GPS ของสนามแก่งกระจาน
ใส่ค่าพิกัดแล้วอย่าลืมตรวจสอบก่อนให้มัน นำทางน๊ะครับ
สนามแก่งกระจาน
N 12 ํ56.539'
E 099 ํ42.397'

ที่ พัก แก่งกระจานโบ๊ทเฮ้า
N 12 ํ53.131'
E 099 ํ35.925'

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
สำหรับเพื่อนที่ไม่ได้ไปลง Track แต่อยากไปเชียร์ ไปดู ไปชม เพื่อนๆ ก็สามารถร่วมเดินทางกันได้แต่เช้าเลยนะครับ emo57o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
ใครมีแผนที่ สนามแก่งกระจาน แบบที่เริ่มต้นจากหัวหินบ้างครับ

วันศุกร์ผมอาจไปนอนหัวหินก่อน แล้วค่อยขับมาเช้าวันเสาร์
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน