ผู้เขียน หัวข้อ: ในที่สุดเเมวผมก็ได้หล่อเเล้ว ขอบคุณ น้อง อุ้ย STAuto ด้วยครับ  (อ่าน 3766 ครั้ง)

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
 ขอบคุณน้อง อุ้ยเเละ STAuto นะครับให้คำปรึกษาดีมาก ได้ล้อมาเข้าไปใส่มาเรียบร้อยเเล้ว เเมว N /A ครับ 2.0 ล้อ  Offset +50 ใส่เเล้วไม่ติดเลย ไม่ต้องใส่ Spacer ด้วย  ยาง Goodyear RS Sport 235/40 R18 emo64o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

• *
อีกรูปครับ

• *
รูปสุดท้ายครับ       emo65o  ต่อไปคงต้องช่วงล้างบ้าง รอเก็บตังก่อนนะ  emo64o

ออฟไลน์ CHELSEA

• *
  • Popular Vote : 1
ล้อสวยมากครับ   แต่ยาง235/40/18 เวลาเลี้ยวไม่ติดซุ้มล้อเหรอครับ ผมจะได้เปลี่ยนจาก 225/40/18 เป็น 235 บ้างครับ  emo72o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
หล่อนะโปร.....ถ้ากดลงมาอีกหน่อยนี่ งามเลยครับ emo18o emo18o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
 emo64o emo64o แมวน้ำเงินสวยๆ พี่ยุวัดใต้ท้องรถยังถ้าลงมาอีกนิ้วเนี่ยจะติดบ้านป่าว

• *
ล้อสวยมากครับ   แต่ยาง235/40/18 เวลาเลี้ยวไม่ติดซุ้มล้อเหรอครับ ผมจะได้เปลี่ยนจาก 225/40/18 เป็น 235 บ้างครับ  emo72o

ไม่ติดเเน่นอนครับ อ้อลืมไปล้อผมหน้ากว้าง  8" นะครับ รองปรึกษา อุ้ยดูได้นะครับ   emo64o emo65o

• *
หล่อนะโปร.....ถ้ากดลงมาอีกหน่อยนี่ งามเลยครับ emo18o emo18o

ขอบคุณครับท่าประธาน ว่าจะกดให้ทันก่อนไป Track Day นะ  emo65o  หาตังก่อนนะที่ โดนไปก็บานเเล้ว  emo68o

• *
emo64o emo64o แมวน้ำเงินสวยๆ พี่ยุวัดใต้ท้องรถยังถ้าลงมาอีกนิ้วเนี่ยจะติดบ้านป่าว

วัดเเล้วครับ อุ้ย ไม่น่าจะติดนะ  คงต้องทำพื้นที่จอดรถก่อนเเน่ๆ เลย  emo68o

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
รถเท่ห์ๆ ล้องามๆ  เป็นของคู่กัน.... คงมีแมวหลายคันเข้ามาแอบมองแน่ๆ

• *
รถเท่ห์ๆ ล้องามๆ  เป็นของคู่กัน.... คงมีแมวหลายคันเข้ามาแอบมองแน่ๆ

ใครกันนะ  emo72o  อ้อรู้เเล้ว  รถพี่เขาเเรงอยู่เเล้วนะ คนขับหน้าตาก็ดี  emo65o

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
แต่ก็ได้ เพียงมอง
อึ๊บเอื้อมไม่ไหวอะ

ออฟไลน์ daisuke

• *
  • Popular Vote : 8
ในที่สุดก็ได้ใส่ซะทีนะพี่ emo62o

• *
ในที่สุดก็ได้ใส่ซะทีนะพี่ emo62o

Thank you  นะ รอนานเหลือเกินน้อง   emo64o

• *
แต่ก็ได้ เพียงมอง
อึ๊บเอื้อมไม่ไหวอะ
\

ไม่จริงมังพี่ pok  emo73o ผมต้องคงเน้นหล่อก่อน   ความเเรงสู่ได้อยู่เเล้ว   emo69o