ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเห็นจักรยานรุ่นนี้มั่งครับ  (อ่าน 3397 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mix GC8

• *
  • Popular Vote : 3
ใครเคยเห็นจักรยานรุ่นนี้มั่งครับ
« เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 09:50:32 PM »
นั่งดูจักรยานไปเรื่อยๆครับ มาเจอจักรยานซูแบบในรูปครับ ซูบารุมีจักรยานขายด้วยเหรอครับ แล้วถ้ามีในไทยเนี่ยขายกันแถวไหนอ่ะครับ

emo73o

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
Re: ใครเคยเห็นจักรยานรุ่นนี้มั่งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 10:12:05 PM »
เคยเห็นในcatalogเหมือนกันครับ  น่าใช้ดี  ของผมมีคันนึงเคยทำเป็นลายSWRTคาด555 แต่เป็นจักรยานแม่บ้านนะ เอาไอเดียมาจากตามwebนี่หละครับ  emo65o

มีBike suitด้วยนะ ใครอยากเป็นแฟนพันธุ์แท้ต้องเอาให้ครบ          emo2o

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 06, 2010, 10:18:24 PM โดย ST@BL3 »

ออฟไลน์ tip

• *
  • Popular Vote : 2
Re: ใครเคยเห็นจักรยานรุ่นนี้มั่งครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 10:22:25 PM »
นี่ขับ 2 ของแท้เลยครับ  NOT  AWD แต่เป็น 2WD

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 07, 2010, 12:03:00 AM »
ครับ จักรยานเนี่ยบริษัทรถยนต์แกผลิตมาหลายบริษทเลยละครับ ford ก็มี mercก็มี porscheก็มี subauก็มี แต่ไม่ใช่ทำเป็นหลัก เพราะสมัยก่อนตอนช่วงสงครามบริษัทิรถยนต์หยุดสายการผลิตส่งทหารขาดกำลังทรพย์ บริษัทรถยนต์ส่วนมากในช่วงนั้นจึงทำพาหนะเบาออกจำหน่าย บางบริษัทเลิกพัฒนาไปแล้ว แต่บางบริษัทก็ยังมีทำมาเรื่อยๆครับ แต่ก็ไม่ทุกบริษัทที่เริ่มจากจุดนั้น มาเริ่มภายหลังเพื่อพิสูจน์เทคโนโลยีในไลน์จักรยานเท่านั้นเองครับ

แต่ที่สุดคงไม่พ้นducatiละครับ ที่แกทำเฟรมจักนยานออกขาย เป็นlimited แพงหู่ฉี่