ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเติมโซฮอลล์ แล้วเป็นแบบผมบ้างครับ  (อ่าน 1909 ครั้ง)

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
ใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ เวลาเติมโซฮอลล์ 95 แล้วเข็มน้ำมันมันแปลกๆอะครับ เติมมาเต็มถังเลย บางทีเข็มก็สวิงขึ้น สวิงลง

ที่บ้านตอนนี้เป็น 2 คันเลย ของปะป๋า ก็อาการเดียวกัน

แต่ตอนเติม 95 ก็ไม่เห็นเป็นไร
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
Re: ใครเติมโซฮอลล์ แล้วเป็นแบบผมบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 10, 2010, 11:09:22 AM »
 emo72o

ก่อนหน้านี้ กล้วยไข่เริ่มเป็นครับ  ตอนหลังหาย เพราะเข็มลงไปจอดที่ E ตลอด เติมทีต้องคำนวนกิโลเอาว่าวิ่งไปเท่าไหร่

ตอนนี้ เลแวนผมเริ่มเป็นละครับ เข็มขึ้นๆลงๆ บางทีเติมเต็ม วิ่งไปไม่ถึง50โล ร่วงมาเกือบครึ่ง ทำเอาใจหายแว๊บบ

ซักพักเด้งกลับไปใหม่   สงสัยต้องรื้อมาดูกันหน่อย  emo64o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
Re: ใครเติมโซฮอลล์ แล้วเป็นแบบผมบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 10, 2010, 01:04:34 PM »
จูนโซฮอล์95มาร่วมปีแล้วครับ ยังไม่เป็นนะครับ เติมโซฮอล์ตลอด

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 10, 2010, 03:37:00 PM »
emo72o

ก่อนหน้านี้ กล้วยไข่เริ่มเป็นครับ  ตอนหลังหาย เพราะเข็มลงไปจอดที่ E ตลอด เติมทีต้องคำนวนกิโลเอาว่าวิ่งไปเท่าไหร่

ตอนนี้ เลแวนผมเริ่มเป็นละครับ เข็มขึ้นๆลงๆ บางทีเติมเต็ม วิ่งไปไม่ถึง50โล ร่วงมาเกือบครึ่ง ทำเอาใจหายแว๊บบ

ซักพักเด้งกลับไปใหม่   สงสัยต้องรื้อมาดูกันหน่อย  emo64o

เหมือนกันเลยคับพี่ แต่ผมทำการรื้อเรียบร้อยตั้งแต่สายไฟใต้เบาะสายนํ้ามัน โดยเฉพาะลูกลอยเปลี่ยนใหม่ ไม่หาย!!!
ตอนนี้เหลือขั้นตอนสุดท้ายเปลียนเข็มไมล์เลย เพราะน่ามาจากแม่เหล็กหลังเข็มไมล์น่าจะมีปัญหา
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 04:38:45 AM »
เป็นเหมือนกันครับ  emo48o

ออฟไลน์ JoDHonda

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 10:12:18 AM »
อย่าว่าแต่ซุเลยฮะ ฮอนด้าผมก็เป็น อึ้งเลยทำไมลงฉวบได้ขนาดนี้ แล้วก็กลับขึ้นไปที่เดิมใหม่