ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเอาซูไปเล่นสงกรานต์บ้างครับ แล้วโดนใครสาดคนแรก  (อ่าน 5564 ครั้ง)

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
วานนี้ แมวน้ำเงิน ผมวิ่ง พระรามเก้า ไปหาราเมน แถวทองหล่อกิน เพราะช่วงนี้ กทม ไม่มีรถ (มีแต่ระเบิด)
วิ่งมาเรื่อยๆ ผ่านแยกคลองตัน ก็ได้ยินเสียง บ๊อก บ๊อก ๆ ๆ เซอร์ มาแต่ไกล
แล้วก็ เห็นว่าเป็น หมูขาว เงาแว๊บ ทะเบียน 204 มาเทียบข้างๆ โบกไม้โบกมือ emo9o
แล้วสาว ข้างๆ ก็ ลดกระจกพร้อม ปืนฉีดน้ำเล็กๆ มา ปี๊ดๆๆ  แหม น่ารักจริงๆ (ทั้งคนทั้งปืน แต่รถนะเสียงดุใช้ได้เลย) emo49o

เป็นครั้งแรกเลยที่ โดนซู มาฉีดน้ำสงสกรานต์ใส่ สงสัยปีนี้จะโชคดี emo59o

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural
เหอๆๆๆ ผมก็เห็นพี่อารมณ์ดีตลอดอ่ะ       emo57o

ออฟไลน์ ์Nooppakun

• UNBEATEN PROJECT รถใช้ระหว่างซิ่ง....
  • *
  • Popular Vote : 2
รถผมเครื่องโดนน้ำสั่นเป็นเจ้าเข้าเลยครับ  เลยจอดอยู่บ้านดีกว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 15, 2010, 10:53:38 AM โดย UNBEATEN »
...YU...
GARAGE&CARCARE

• *
เหอๆๆๆ ผมก็เห็นพี่อารมณ์ดีตลอดอ่ะ       emo57o

แต่บางทีก็มีบ้างนะครับ เช่นเช้า 7.00 นี้ มีมอไซค์ กลับรถ กินเลน  บีบแตร แบบ บี๊ ๆ ๆ ก็แล้ว ไม่สน สงสัยไม่ได้ยิน
แกก็ยังค่อยๆ มาอีก จน บี๊บบบบบบบบ  emo6o พร้อม ABS emo5o แล้วเอียงซ้าย พอให้แก้ม ขวาพ้น มอไซค์ (ด้านซ้ายมีรถ)
ข้างหลัง CRV ก็ คง ได้ลอง ABS เหมือนกัน ดีนะไม่ลอง กันชนหลัง S-gt ผม emo7o
คุณมองไซค์ พึ่งรู้ตัวตอน เห็นหน้ารถผมแล้ว แกก็เลย ยกขาด้าน ซ้ายขึ้น กัว แบนม๊าง แล้วก็ทำหน้าตกใจ บึ่งหนี้ไป emo39o

ผมนะไม่ได้วิ่งเร็วนะ แค่ 40-60 ไฟเขียวด้วย

สรุปว่า เป็นเพราะ แตรแมวมันดังไม่พอ (ซูทุกรุ่นแหละ emo66o) แต่เพื่อนๆส่วนมาก ท่อดังกว่า เลยไม่ได้ใช้แตร
อยากได้แตรเพราะๆ แบบ เฟอร์รารี่ จะมีไหมนี่

emo65oนับว่าโชคช่วยนะนี่ (อาจเป็นเพราะ ได้ พรจาก หมู 204 วานนี้)
 emo65oโชคดีที่ พื้นยังไม่เปียก ไม่ง๊าน 01R ที่ดอกกะลังหมดคงลดความเร็วลงไม่ทัน
 emo65oโชคดีที่ คุณ CRV สติดีไม่ง๊าน งานเข้าเราสองคัน เพราะ แมงกะไซค์ เค้าไปแล้ว

ขอให้เพือ่นๆทุกคนโชคดีนะครับ emo65o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 15, 2010, 09:44:35 AM โดย S-GT lover »

• *
รถผมเครื่องโดนน้ำสั่งเป็นเจ้าเข้าเลยครับ  เลยจอดอยู่บ้านดีกว่า

สงสัย เป็นโรคกลัวบ้ำ  emo76o
แสดงว่า ธาตุไฟ emo6o ไม่แข็งแรง ตอ้งมีการดูแลกันหน่อย emo28o
ปรกติ เปิดกระโปรง ฉีดน้ำ ยังไม่เป็นไรเลยนิ กันแค่ ไดชาร์ต นิดหน่อย

คงต้องพาเจ้าของไป emo61o บ่อยๆ จะได้ มีภูมิต้านทานโรคกลัวน้ำ

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ไปครหวันวันที่ 12 รถเงาปิ้ง ไปถึงเข้าบ้านนนอนเอาแรง ตื่นเช้ามาวันที่ 13 จากรถสีน้ำเงินเป็นสีชมพูขาวทั้งคัน มองไม่เห็นเลยว่ารถเป็นสีน้ำเงิน

ดีที่ยังเว้นช่องกะจกแถบคนขับ ทำเป็นรูบหัวใจให้มองเห็นหน่อย ( ยังอุตส่ามีน้ำใจทำให้นะ )  ตกเย็นขับกลับเข้าบ้านโดนน้ำสาดเป็นสีเดิมล่ะ (แต่เน่ามาก 5555)

ตื่นเช้ามาเมื่อวาน รถกลายเป็นสีเขียวทั้งคันอีก แต่คราวนี้แป้งที่ใช้ทาหนามาก ( ไม่รู้ระเรงกันไปกี่โล ) ขับกลับเข้ากรุงเทพแบบนั้นเลยตอนบ่าย มองกันตลอดทาง แล้วมาจอดทิ้งไว้กรุงเทพ ไม่ล้างด้วย (เพราะล้างไปเดี๋ยวก็โดนอีก )

ตอนเย็นจะเอารูปมาฝากครับ แล้วดูกันซิว่าใครมองเห็นสีน้ำเงินบ้าง    ลืมบอกไปคนที่เปลี่ยนสีรถให้ก็บรรดาพี่ๆน้องๆแทบทุกคนที่เค้าทนฟังเสียงเครื่องคั่วข้าวโพดติดล้อไม่ได้ emo64o emo64o

เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าไปครหวันอีกรอบ ดูซิจะได้สีอะไรอีก emo61o emo61o

ออฟไลน์ TK

• *
  • Popular Vote : 0
  • 35/65
วันนี้ไปขับชิวแถวเอกมัยครับ มัวแต่มองคนสาดน้ำข้างทาง taxi จอดรอเลี้ยวขวา ผมไม่ได้มองเกือบไปจูบตูดเค้าอ่ะ  emo8o  ดีว่าคนนั่งข้างร้องโวยวาย  emo46o เรยหลบทันไม่งั้นอินเตอร์ยัดปากแน่  emo53o

happy วันสงกรานต์ครับ เมื่อคืน RCA มันส์มากกกกก  emo77o

• ???
  • *
วันนี้ไปขับชิวแถวเอกมัยครับ มัวแต่มองคนสาดน้ำข้างทาง taxi จอดรอเลี้ยวขวา ผมไม่ได้มองเกือบไปจูบตูดเค้าอ่ะ  emo8o  ดีว่าคนนั่งข้างร้องโวยวาย  emo46o เรยหลบทันไม่งั้นอินเตอร์ยัดปากแน่  emo53o

happy วันสงกรานต์ครับ เมื่อคืน RCA มันส์มากกกกก  emo77o
หน้าสลิมป่าวครับ ถ้าใช่คืนนี้เจอกันสนุกกันได้นะครับ ผมทำงานที่นั่นแถมเปียกชุ่มทั้งคืน (

emo61o emo61o emo61o emo61o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 15, 2010, 03:57:07 PM โดย bossma »

ออฟไลน์ Double You Are Ex

• *
  • Popular Vote : 10
  • Sports performance for every day use. . .
สรุปว่า เป็นเพราะ แตรแมวมันดังไม่พอ (ซูทุกรุ่นแหละ emo66o) แต่เพื่อนๆส่วนมาก ท่อดังกว่า เลยไม่ได้ใช้แตร
อยากได้แตรเพราะๆ แบบ เฟอร์รารี่ จะมีไหมนี่

แตรเดี๋ยวนี้ถูกดีครับ

วันก่อนเพิ่งไปซื้อแตร Hella สีแดง คู่ละ 450 เอง

เสียงเหมือนรถยุโรปทั่วไป

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
วานนี้ แมวน้ำเงิน ผมวิ่ง พระรามเก้า ไปหาราเมน แถวทองหล่อกิน เพราะช่วงนี้ กทม ไม่มีรถ (มีแต่ระเบิด)
วิ่งมาเรื่อยๆ ผ่านแยกคลองตัน ก็ได้ยินเสียง บ๊อก บ๊อก ๆ ๆ เซอร์ มาแต่ไกล
แล้วก็ เห็นว่าเป็น หมูขาว เงาแว๊บ ทะเบียน 204 มาเทียบข้างๆ โบกไม้โบกมือ emo9o
แล้วสาว ข้างๆ ก็ ลดกระจกพร้อม ปืนฉีดน้ำเล็กๆ มา ปี๊ดๆๆ  แหม น่ารักจริงๆ (ทั้งคนทั้งปืน แต่รถนะเสียงดุใช้ได้เลย) emo49o

เป็นครั้งแรกเลยที่ โดนซู มาฉีดน้ำสงสกรานต์ใส่ สงสัยปีนี้จะโชคดี emo59o

เเมวของพี่ไม่กลัวน้ำเหรอ  emo64o  ผมออกไปไม่มีใครกล้าสาดเลย จอดให้สาดก็ไม่สาด นะ เเปลกจังหน้าตาผิดระเบียบมัง  emo68o emo68o  ไปเดินห้างเซ็นทรัล เจอท่านประธานของเราด้วย (ท่าน ต่อ)  emo64o emo64o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ pimniyoum

• SUBARU IMPREZA STI
  • *
  • Popular Vote : 5
  • ลูกแมวอ้วนGRB 2500 เดิมๆ
S-GT lover  วันนี้พี่มาแถวบางพลีป่าวคับเหมือนจะเห็นรถพี่กำลังกลับรถอยู่เมื่อวันจันผมก็เห็นพี่ที่หมู่บ้านเอกไพรินใช่ป่าวไม่รู้

• *
S-GT lover  วันนี้พี่มาแถวบางพลีป่าวคับเหมือนจะเห็นรถพี่กำลังกลับรถอยู่เมื่อวันจันผมก็เห็นพี่ที่หมู่บ้านเอกไพรินใช่ป่าวไม่รู้

แม่นแล้ว บ้านผมเองครับ เข้าออกทุกวัน เว้นวันน้ำท่วม

สงสัยเจอคนบ้านเดียวกัน
 emo65o

• *

ตอนเย็นจะเอารูปมาฝากครับ แล้วดูกันซิว่าใครมองเห็นสีน้ำเงินบ้าง    ลืมบอกไปคนที่เปลี่ยนสีรถให้ก็บรรดาพี่ๆน้องๆแทบทุกคนที่เค้าทนฟังเสียงเครื่องคั่วข้าวโพดติดล้อไม่ได้ emo64o emo64o

เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าไปครหวันอีกรอบ ดูซิจะได้สีอะไรอีก emo61o emo61o
[/quote]

รอรูปนะ

ไปสลิมไม่ชวนกันเรย

• ???
  • *

รอรูปนะ

ไปสลิมไม่ชวนกันเรย

ตั้งใจไปงานอ่ะครับพี่ป๊อกเลยไม่ได้ชวน แต่พอไปถึง ลงจากรถเดินขึ้นจากลานจอดรถมา รีโมทรถ กับโทรศัพโดนเต็มๆ ใหนๆก็โดนแหย่ล่ะ ก็จัดไปตั้งแต่สี่ทุ่มยันตีสาม emo64o emo64o

• *
ตั้งใจไปงานอ่ะครับพี่ป๊อกเลยไม่ได้ชวน แต่พอไปถึง ลงจากรถเดินขึ้นจากลานจอดรถมา รีโมทรถ กับโทรศัพโดนเต็มๆ ใหนๆก็โดนแหย่ล่ะ ก็จัดไปตั้งแต่สี่ทุ่มยันตีสาม emo64o emo64o

ตีสามเลย emo60o
สงสัย ถึงตอนนั้น ใช้กระบอกสำรอง ฉีดแล้วม๊างท่าน emo59o