ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเอาซูไปเล่นสงกรานต์บ้างครับ แล้วโดนใครสาดคนแรก  (อ่าน 5565 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
ผมแค่ไปแว๊นแถวบ้านครับ โดนเด็กๆหลังรถกระบะเอาน้ำฉีดกันหนุกหนานครับ ฃะก็สายยางจากคนแถวบ้านครับ...ปีนี้ยังไม่โดนแป้งครับ  emo73o
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ musu

• *
  • Popular Vote : 0
ผมโดนลูกน้องเอารถดับเพลิงฉีดซะเลยครับ  เอากันแต่เช้า   emo68o

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
สงกรานต์นี้ ผมอยู่หัวหินครับ

เจอ subaru หลายคันเลย ทั้งแมว ทั้งเหยี่ยว

emo61o
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ TK

• *
  • 35/65
หน้าสลิมป่าวครับ ถ้าใช่คืนนี้เจอกันสนุกกันได้นะครับ ผมทำงานที่นั่นแถมเปียกชุ่มทั้งคืน (

emo61o emo61o emo61o emo61o

ใช่เรยคับ หน้าสลิม คืนวันพุธ หน้า รูทเมื่อวาน มันส์ดีครับ emo76o emo65o

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146

ใช่เรยคับ หน้าสลิม คืนวันพุธ หน้า รูทเมื่อวาน มันส์ดีครับ emo76o emo65o
 แนะนำปาร์ตี้ฟองสบู่ด้วยนะครับ ขอบอกเวลาเสื้อกล้ามบางๆสีขาวโดนน้ำและฟองสบู่แล้ว บร๊ะเจ้า  อืมมมมมมมมมม emo49o emo49o emo49o

emom75o emom75o emom75o emom75o emom75o emom75o emom75o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 16, 2010, 08:11:09 PM โดย bossma »

ออฟไลน์ TK

• *
  • 35/65
 แนะนำปาร์ตี้ฟองสบู่ด้วยนะครับ ขอบอกเวลาเสื้อกล้ามบางๆสีขาวโดนน้ำและฟองสบู่แล้ว บร๊ะเจ้า  อืมมมมมมมมมม emo49o emo49o emo49o

emom75o emom75o emom75o emom75o emom75o emom75o emom75o

ผมจัดปืนรุ่น โค ตะ ระ แรงมาคับ ยิงแต่แอร์แบกคู่อย่างเดียวคับ 555 emo63o emo63o

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
ผมจัดปืนรุ่น โค ตะ ระ แรงมาคับ ยิงแต่แอร์แบกคู่อย่างเดียวคับ 555 emo63o emo63o

เหมือนกันเลยครับ เอาน้ำเย็นเแอบฉีดอยู่คนนึง จนเค้าสดุ้งแล้วหันมาตีไหล่ผมเบาๆพร้อมกับบอกว่า" ว๊าย..ขนลุกซู่เลย"

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ขอแอบฟ้องมีน้องในคลับเราคนนึงไปกับผมมา เอาปืนฉีดน้ำแรงดันสูงไปฉีดแอร์แบ๊กเช่นกัน แต่ทำอีท่าไหนหว่า ปืนกระบอกเบ้อเริ่ม โดนขโมยซะงั้นอ่ะ emo62o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
ขอแอบฟ้องมีน้องในคลับเราคนนึงไปกับผมมา เอาปืนฉีดน้ำแรงดันสูงไปฉีดแอร์แบ๊กเช่นกัน แต่ทำอีท่าไหนหว่า ปืนกระบอกเบ้อเริ่ม โดนขโมยซะงั้นอ่ะ emo62o

อ้าว งีก็เหลือแต่ จุดสองห้อยอะซิ

emo50o