ผู้เขียน หัวข้อ: มีข่าวมาประชาสัมธ์เชิญชวนไปคอนเสิร์ตของ(กรูฟไรเดอร์) ที่ร้านThe40 ขอเลื่อนไปก่อน  (อ่าน 5112 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
ผมไปชัวครับพี่ต่อ 2 คนครับ เดียวโอนตังหั้ยครับ

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
ใครสนใจเชิญเลยครับ

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
อยากรวมทีม "สุกี้รวม" อีกครั้งจังเลยครับ   emo49o
ที่ The 40  ไม่มีอ่างให้เปิดหม้อ  ก็ขอเป็นเปิดโต๊ะละกันครับ  555+  emo64o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 07, 2010, 05:13:47 AM โดย JC »

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
อยากรวมทีม "สุกี้รวม" อีกครั้งจังเลยครับ   emo49o
ที่ The 40  ไม่มีอ่างให้เปิดหม้อ  ก็ขอเป็นเปิดโต๊ะละกันครับ  555+  emo64o
รวมได้ดิน้องแนน ใต้เวทีมันมีสระเล็กๆไงครับ รอบๆเวทีน่ะ บอกพี่บั๋นว่าพวกเราขอจองเอาไว้
แล้วนั่งชิลกินกัน ส่วนแขกคนอื่นให้นั่งเก้าอี้ธรรมดาอิจฉาพวกเราเล่นเอามั้ย  emo61o emo61o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
รวมได้ดิน้องแนน ใต้เวทีมันมีสระเล็กๆไงครับ รอบๆเวทีน่ะ บอกพี่บั๋นว่าพวกเราขอจองเอาไว้
แล้วนั่งชิลกินกัน ส่วนแขกคนอื่นให้นั่งเก้าอี้ธรรมดาอิจฉาพวกเราเล่นเอามั้ย  emo61o emo61o

น่าสนนะพี่โบท ยังงี้ต้องรีบเคลียร์นักเรียนซะเเล้ว  emo65o emo65o emo65o emo65o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *

จัดไปเลยพี่   emo64o

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
โอนเเล้วนะครับโบทวันนี้ 350 เวลา14.34 login : Catkennel  ชื่อ ยุ นะครับ
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
อย่าลืมนะครับ
ท่านใดที่สนใจเรียนเชิญครับ

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
ไปจ่ายหน้างานได้มั้ยครับพี่ โบท

คอนเฟิมครับ 2 ท่าน  emo65o emo65o

ออฟไลน์ TOR CGR

• *
  • Popular Vote : 2
จ่ายหน้างานด้วยคับ 4 ท่าน

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Update ข่าวล่าสุด!!!

ผมได้คุยกับพี่บั๋นเมื่อซักครู่ ขอแจ้งให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาว SSS ทราบว่า

เนื่องจากเหตุการณ์บ้านเมืองในช่วงที่ผ่านมา ดังนั้นคอนเสิร์ตของคุณบุรินทร์จึงมีความจำเป็นที่ต้องเลื่อนออกไปก่อนนะครับ ซึ่งจะเป็นเมื่อไหร่นั้น จะแจ้งให้เพื่อนๆ ทราบอีกครั้งนะครับ

ขอบคุณครับ
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ JC

• *