ผู้เขียน หัวข้อ: คอนโซลกลาง gd ใส่ gc ครับ  (อ่าน 2422 ครั้ง)

ออฟไลน์ lominator

• *
  • Popular Vote : 2
คอนโซลกลาง gd ใส่ gc ครับ
« เมื่อ: เมษายน 14, 2010, 02:13:35 AM »
อยากทราบว่าถ้าเอาแค่ คอนโซลกลาง gd มาใส่กับคอนโซล gc ตัวเก่าได้ไหมครับ
เอาแค่คอนโซลกลางอะครับ (พอดีเห็นของ gd มีที่เก็บของตรงกลางครับ)
(ข้อมูลเก่าๆเท่าที่ลองดูมีแต่เอามาทั้งคอนโซลเลย แต่ผมอยากได้แค่ตรงกลางจะเอามาแปลงใส่ครับ)

(เห็นแล้วมือมันซนครับ)

รบกวนท่านที่มีประสบการณ์การแปลงคอนโซล gd ใส่ gc แนะนำหน่อยครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ POPEYE

• popeye classic gc
  • *
  • Popular Vote : 10
  • ป็อปอายอินเตอร์เฉียง
Re: คอนโซลกลาง gd ใส่ gc ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 14, 2010, 02:51:29 PM »
ผมเคยเห็นแต่เญี่ปุ่นเอาคอนโซลกลางของเวอร์ 6 มาใส่ในเวอร์ชั่นเก่าครับมันก็ดูแปกตาดีนะอยากลองทำเหมือนกันนะ
 emo65o
เทอร์โบลุกเป็นไฟ ลูกสูบละลายกลายเป็นผง

ออฟไลน์ musu

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 18, 2010, 12:45:08 PM »
ผมแปลงถุงเกียร์ ของGD  เอามาใส่GC ครับ ตัดเจาะนิดหน่อย แต่สวยดีครับ    emo65o

ออฟไลน์ musu

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 20, 2010, 09:57:27 PM »
เดียวลงเขาก่อน  จะถ่ายรูปมาลงให้ดูครับคุณominator  emo57o