ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณสปอนเซอร์ ผู้ใจดีทุกท่าน ที่ให้การสนับสนุนงาน Track Day ของ SSS คร๊าบบบ  (อ่าน 7788 ครั้ง)

ออฟไลน์ JoDHonda

• *
  • Popular Vote : 0
ขอบคุณงานนี้และสปนเซอร์ครับที่มีกิจกรรมสนุกอย่างงี้ขึ้น

ขอบคุณพี่ต่อที่เทรนเรื่องการขับที่ถูกต้อง
ขอบคุณพี่อั๋นที่สอนเทคนิคต่างๆ
ขอบคุณพี่ตั้มที่แนะนำไลน์ที่ถูกต้องให้เนียนๆเลยครับ
ขอบคุณพี่เต้อที่ให้ยืมหมวกกันน๊อคตอนซ้อมรอบสุดท้าย
ขอบคุณพี่ๆทีมงานทุกท่านที่มิได้เอ่ยด้วยครับ

ขอบคุณมากๆครับ   emo30o

JoDHonda (Accord)

ออฟไลน์ BoSs40787

• *
ขอบคุณจากใจจริงครับ และขอเป้นกำลังใจให้พี่ๆทุกคนจัดงานเยี่ยมๆแบบนี้กันอีกครับ  emo65o

ขอให้วงการมาเตอร์สปอร์ตไทย และ สยามซูบารุ จงเจริญญญญญญญ emo49o

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
พี่ๆท่านใดได้บัตรอาบน้ำ เอ้ยล้างรถ จากล้างละมุนไป มาไม่ถูก ติดต่อผมได้เลยนะครับ

emo64o

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
ขอบคุณทุกสปอนเซอร์ ที่่ีทำงานดีๆแบบนี้เกิดขึ้นครับ  

ขอขอบคุณทีมงาน Dixcel ณ ที่นี้อีกที  ที่ช่วยจัดการปัญหาให้กับรถผม

สุดท้ายต้องขอขอบคุณทีมงาน stuff ทุกๆท่านที่ยอมตากแดดร้อนเปรี๊ยง เสียสละตัวและรถตัวเอง ให้ความรู้แก่มือใหม่/เก่าครับ    

เป็นอีกหนึ่งงานที่ยอดเยี่ยมของSSSครับ  emo65o

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
ขอบคุณ สปอนเซอร์ และ ทีมงานทุกท่าน ครับ   emo65o

พี่ตุ้ยขับ civic ได้พริ้วมากครับนับถือเลย ลงผิดรุ่นแน่ ๆ ต้องไปลง sti แล้ว
งานสนุกมากครับรางวัลที่ได้ก็ยังงงว่าได้เพราะอะไรหว่า
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ Noob

• *
  • Popular Vote : 2
ขอบคุณเช่นเดียวกันครับ

ว่าแต่อยากรู้เวลาของตัวเองอ่ะคับเช็คได้ที่ใครเอ่ย

เดี๋ยวทีมงานน่าจะรวบรวมแล้วโพสต์ลงเวปให้ครับพี่ก๊อต รอแป๊ปนึงนะ

ออฟไลน์ นุ้ย

• *
มีโอกาสได้ไปร่วมงานกับทางSSS เห็นเพื่อนและน้องๆช่วยกันทำงานแบบเต็มที่จริงๆ อากาศก็ร้อน เห็นเหงื่อท้วมต้วกันทุกคน มากันด้วยใจจริงๆ ขอบคุณทีมงานทุกท่านเลยนะคับ
งานได้บบรรยากาศพี่น้องสบายๆ เฮกันได้แต่เช้ายันดึก พวกSSSเรานี่เปี่ยมพลังจริง
 emo57o
โอกาศหน้าขอไปร่วมอีกคับ

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
ขอบคุณสปอนเซอร์  ที่สนับสนุนให้มีกิจกรรมดีๆแบบนี้ครับ
และทีมงานทุกท่าน ที่เสียสละเวลา จัดเตรียมงาน และรถตัวเองมาสอนให้มือใหม่ครับ emo65o
ผมในฐานะที่เป็นมือใหม่  บอกได้คำเดียวว่า " ขอบคุณคร๊าบบบบบบบ "   emo64o

แล้วก็........
เดี๋ยวทีมงานน่าจะรวบรวมแล้วโพสต์ลงเวปให้ครับพี่ก๊อต รอแป๊ปนึงนะ
ไม่ต้องโพส์ตก็ดีนะครับ  ...ช่างมันเถอะ 555+   emo48o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2010, 06:06:07 PM โดย JC »

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
มีโอกาสได้ไปร่วมงานกับทางSSS เห็นเพื่อนและน้องๆช่วยกันทำงานแบบเต็มที่จริงๆ อากาศก็ร้อน เห็นเหงื่อท้วมต้วกันทุกคน มากันด้วยใจจริงๆ ขอบคุณทีมงานทุกท่านเลยนะคับ
งานได้บบรรยากาศพี่น้องสบายๆ เฮกันได้แต่เช้ายันดึก พวกSSSเรานี่เปี่ยมพลังจริง
 emo57o
โอกาศหน้าขอไปร่วมอีกคับ

ดีใจมากๆ ที่กรู๋แอนด์เดอะแก๊งมาครับ....งานหน้ามากันอีกนะครับ emo10o emo10o

แล้วก็........ไม่ต้องโพส์ตก็ดีนะครับ  ...ช่างมันเถอะ 555+   emo48o

สงสัยจะอีกไม่นานนะ แนน นะ emo76o emo76o

ขอบคุณงานนี้และสปนเซอร์ครับที่มีกิจกรรมสนุกอย่างงี้ขึ้น

ขอบคุณพี่ต่อที่เทรนเรื่องการขับที่ถูกต้อง
ขอบคุณพี่อั๋นที่สอนเทคนิคต่างๆ
ขอบคุณพี่ตั้มที่แนะนำไลน์ที่ถูกต้องให้เนียนๆเลยครับ
ขอบคุณพี่เต้อที่ให้ยืมหมวกกันน๊อคตอนซ้อมรอบสุดท้าย
ขอบคุณพี่ๆทีมงานทุกท่านที่มิได้เอ่ยด้วยครับ

ขอบคุณมากๆครับ   emo30o

JoDHonda (Accord)

ยินดีครับจ๊อด emo72o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Narasak_wrc

• *
  • "Deceleration Excellent"
 emo18o ก่อนอื่นขอแสดงความยินดีกับทุกๆท่านด้วยนะครับ ด้วยทางผมเองก็อยากเห็นกิจกรรมแบบนี้เกิดขึ้นอยู่บ่อยๆ และโดยเฉพาะยิ่งการจัดการกิจกรรมมีผู้ที่มีประสบการณ์แบบเรียกได้ว่า ปรมาจารย์ อย่างจารย์อั๋นและทีมงานมาดูแลอย่างใกล้ชิด ทุกอย่างเลยเป็นไปได้โดยความเรียบร้อยและปลอดภัยมากขึ้น สำหรับท่านใดที่ไม่ได้ไปงานนี้ ก็อยากให้มาในครั้งหน้ากันเยอะๆนะครับ เพราะเราไม่ได้มาแข่งขัน แต่เรามาหาประสบการณ์ที่ไม่สามารถหาซื้อได้จากท้องถนนครับ แถมได้บุญกลับบ้านอย่างอิ่มเอิบด้วยครับ

ส่วนเรื่องวันงานที่ผ่านมา ต้องขอโทษด้วยครับที่ไม่สามารถเป็นหนึ่งในทีมงานได้ เพราะว่าเพลียมากจริงๆ ที่ต้องใส่แว่นเพราะว่าจะเป็นแพนด้าแล้วครับเจอแสงมากก็ไม่ไหวแสบตาจัด ยังไงก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ส่วนในโอกาสหน้า ทางผมDixcel ก็จะพยามยามผลักดันให้เกิดกิจกรรมแบบนี้ขึ้นมาอีกนะครับ และหวังว่าทุกคนคงได้รับความรู้  ได้เพื่อนใหม่ และได้ประสบการณ์แบบเต็มๆ พร้อมอิ่มบุญ กับกิจกรรมที่ได้จัดขึ้นไปและหวังว่าครั้งหน้าคงได้เจอกันอีกนะครับ เร็วๆนี้ (ขอเก็บเงินก่อน 555!)

ส่วนเรื่องที่อยากให้ปรับปรุงเพิ่มก็คือ อยากให้ผู้เข้าร่วมกิจกรรมช่วยเอาใจใส่เรื่องสติ้กเกอร์ผู้จัดนิดนึง (บางคัน!) เพราะว่าตามสากลแล้ว ถือว่าเป็นการบังคับก็ว่าได้สำหรับผู้เข้าร่วม ด้วยเนื่องจากทางsponsor ก็อยากสนับสนุนกิจกรรมให้เกิดขึ้นอยู่บ่อยๆ พอดีที่เอามาบอกต่อเพราะว่าสนามหน้าหรือต่อๆไปจะได้ไม่พลาดกันนะครับ เพราะถ้าตามหลักผู้ใดที่ไม่ติดสติ้กเกอร์ของผู้จัด ผู้นั้นก็ไม่สามารถลงสนามได้เลยนะครับ ยังไงฝากช่วยเตือนๆเพื่อนๆที่อยู่ใกล้ๆกันด้วยนะครับผม ขอบคุณครับ  emo65o

ด้วยความเคารพ
Mr.Narasak_Dixcel

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2010, 03:20:01 AM โดย Narasak_wrc »

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
emo18o ก่อนอื่นขอแสดงความยินดีกับทุกๆท่านด้วยนะครับ ด้วยทางผมเองก็อยากเห็นกิจกรรมแบบนี้เกิดขึ้นอยู่บ่อยๆ และโดยเฉพาะยิ่งการจัดการกิจกรรมมีผู้ที่มีประสบการณ์แบบเรียกได้ว่า ปรมาจารย์ อย่างจารย์อั๋นและทีมงานมาดูแลอย่างใกล้ชิด ทุกอย่างเลยเป็นไปได้โดยความเรียบร้อยและปลอดภัยมากขึ้น สำหรับท่านใดที่ไม่ได้ไปงานนี้ ก็อยากให้มาในครั้งหน้ากันเยอะๆนะครับ เพราะเราไม่ได้มาแข่งขัน แต่เรามาหาประสบการณ์ที่ไม่สามารถหาซื้อได้จากท้องถนนครับ แถมได้บุญกลับบ้านอย่างอิ่มเอิบด้วยครับ

ส่วนเรื่องวันงานที่ผ่านมา ต้องขอโทษด้วยครับที่ไม่สามารถเป็นหนึ่งในทีมงานได้ เพราะว่าเพลียมากจริงๆ ที่ต้องใส่แว่นเพราะว่าจะเป็นแพนด้าแล้วครับเจอแสงมากก็ไม่ไหวแสบตาจัด ยังไงก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ส่วนในโอกาสหน้า ทางผมDixcel ก็จะพยามยามผลักดันให้เกิดกิจกรรมแบบนี้ขึ้นมาอีกนะครับ และหวังว่าทุกคนคงได้รับความรู้  ได้เพื่อนใหม่ และได้ประสบการณ์แบบเต็มๆ พร้อมอิ่มบุญ กับกิจกรรมที่ได้จัดขึ้นไปและหวังว่าครั้งหน้าคงได้เจอกันอีกนะครับ เร็วๆนี้ (ขอเก็บเงินก่อน 555!)

ส่วนเรื่องที่อยากให้ปรับปรุงเพิ่มก็คือ อยากให้ผู้เข้าร่วมกิจกรรมช่วยเอาใจใส่เรื่องสติ้กเกอร์ผู้จัดนิดนึง (บางคัน!) เพราะว่าตามสากลแล้ว ถือว่าเป็นการบังคับก็ว่าได้สำหรับผู้เข้าร่วม ด้วยเนื่องจากทางsponsor ก็อยากสนับสนุนกิจกรรมให้เกิดขึ้นอยู่บ่อยๆ พอดีที่เอามาบอกต่อเพราะว่าสนามหน้าหรือต่อๆไปจะได้ไม่พลาดกันนะครับ เพราะถ้าตามหลักผู้ใดที่ไม่ติดสติ้กเกอร์ของผู้จัด ผู้นั้นก็ไม่สามารถลงสนามได้เลยนะครับ ยังไงฝากช่วยเตือนๆเพื่อนๆที่อยู่ใกล้ๆกันด้วยนะครับผม ขอบคุณครับ  emo65o

ด้วยความเคารพ
Mr.Narasak_Dixcel

ขอบคุณทางเอสและ Dixcel มากๆ นะครับ ที่สนับสนุนกิจกรรมของทางชมรม ก็อย่างที่เอสบอกครับ การจัด Track Day ของพวกเราชาวซูบารุไม่ได้เน้นไปที่ผลการแพ้ชนะ แต่เน้นไปที่ประสบการณ์ต่างๆ ที่ผู้เข้าร่วมจะได้รับกลับไปมากกว่า emo65o emo64o

ส่วนในเรื่องของสติ๊กเกอร์ผู้สนับสนุน ขอบคุณมากครับที่แนะนำมา คราวหน้าทางผู้จัดจะกำชับทางผู้เข้าร่วมกิจกรรมให้มากกว่านี้ครับ ในครั้งนี้ต้องขออภัยกับข้อผิดพลาดที่เกิดขึ้นด้วยครับผม emo10o emo10o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Good Job
งานก็ผ่านกันไปด้วยดีครับ  ทีมงานทุกคนทำหน้าที่ได้ดีมาก  การเตรียมงานดีจริงๆ   

ผมขอบปรบมือให้กับทีมงานที่เป็นชุดแรกที่ไปเตรียมสนาม ครับ   เยี่ยมมากๆ   การจัดการเรื่องเอกสารก็ดี  รูปแบบงานก็หากิจกรรมมาเล่นได้ตลอด  เยี่ยมครับ  ส่วนเรื่องเวลา  อาจจะมีล่าช้าไปบ้างก็เป็นปรกติของการจัดในสถานที่  ที่ต้องเดินทางมาไกลๆครับผม

สรุปเยี่ยมครับ

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
 emo72o

ขออนุญาติเป็นตัวแทนทีมงานขอบคุณสปอนเซอร์ที่น่ารักของเราอีกครั้งนะครับ

เริ่มด้วย นายเอส นราศักดิ์ นักแข่งที่มากฝีมือ(เร็วมากๆอยู่แล้ว) ที่ยังใส่ใจกับการพัฒนาตัวเองอยู่ตลอดเวลา กับผลิตภัณฑ์คุณภาพเยี่ยม Dixcel

งานนี้อดตาหลับขับตานอนมาจากระยอง พร้อมด้วยโปรโมชั่นเจ๋งๆ สำหรับชาว SSS เหมือนเช่นเึคย

ต่อด้วยบริษัทมิชลินประเืทศไทย ที่ส่งตัวแทนรูปหล่อ คู่หูดูโอ ต้นกับโอ พร้อมทีมงานมาคอยให้บริการ รวมถึงให้ความรู้เกี่ยวกับยาง PS3

ใครอยากลอง ได้ลองกันเต็มที่ครับ

เฮียเพ้ง สมชาย ศรีจิรารัตน์ เจ้าของสนามแก่งกระจาน ที่เื้อื้อเฟื้อค่าสนามในราคาพิเศษสำหรับพวกเรา รวมทั้งการต้อนรับขับสู้อย่างเป็นกันเอง

ผมว่าหลายๆท่านยังไม่รู้ ว่าเฮียเพ้งแกขับหน้าหมูด้วยนะครับ

คุณอุ้ย,  คุณป๊อปแดซ รวมทั้งร้าน HC Group ด้วยครับ และสมาชิกอีกหลายๆท่านที่ร่วมสมทบทุนทั้งในงานวัน Trackday และงานทำบุญ

สมาชิกวัยรุ่น(เก่า) นำทีมโดยพี่บั๋น กรู๋นุ้ย น้าพรึก พี่แมค พี่ช้าง ฯลฯ ที่มาเป็นขวัญและกำลังใจให้น้องๆเสมอ

ชาวซูบารุกรุงเทพ นำทีมโดยพี่มานะ และคณะ  มาร่วมปาร์ตี้และทำบุญกับพวกเรา อีกทั้งสมาชิกทุกๆกลุ่มครับ

ที่สำคัญเลยก็คือ ชาว SSS ทุกๆท่านที่ทำให้เกิดงานนี้ขึ้นมาได้ ไม่ว่าจะเป็นทีมงานกรรมการ ทั้งทั่นประธาน และรองทุกๆท่าน

รวมไปถึงสมาิชิกที่มาร่วมงาน มาวิ่งเล่น มาปาร์ตี้ และ ทำบุญร่วมกัน

สุดท้าย เหล่า Instructors รุ่นใหม่ ที่อดทน และตั้งใจทำงานเป็นอย่างดีครับ  emo65o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

• Subaby!!!
  • *
อีกท่านนึงที่ลืมไม่ได้เลยครับ emo72o

ขอบคุณอาจารย์อั๋นด้วยครับ สำหรับการเป็นที่ปรึกษาในการจัดงานที่ดีเยี่ยมตลอดเวลา ไม่ว่าจะเป็นเรื่องการจัดงานหรือแม้แต่กระทั่งความรู้และเทคนิคในการขับขี่ครับ......ไม่มีอาจารย์ก็คงไม่ได้กันถึงขนาดนี้ emo10o

ขอบคุณจริงๆ ครับ emo65o emo65o

ออฟไลน์ Micky NEW'LE

• *
  • Popular Vote : 9
  • ♥ BD ♥
สนุกมากคับ

ผมเคยไปครั่งแรก

ผมขับเลกาซี่ สีแดงsedan เดิมๆคับ

ผมอายุ16คับ

ชื่อมิก

ขอบคุณมากครับที่จัดงานสนุกๆแบบนี้ขึ้นมา

ถ้ามีงานแบบนี้อีกคราวหน้าผมก็ไม่พลาดแน่คับ
แต่เสียดายที่วันนั้นผมค้างไม่ได้