ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาแล้วครับ (ผมที่ขับ ceilicaสีดำครับ)  (อ่าน 6432 ครั้ง)

ออฟไลน์ BoSs40787

• *
  • Popular Vote : 0
งานนี้สนุกมากครับ เยี่ยมครับ ได้ความรู้เยอะมากๆๆ พี่ๆทุกท่านเต็มใจและตั้งใจสอนเป็นอย่างยิ่ง คราวหน้าไปอีกแน่นอนครับ  emo57o

งานนี้ต้องขอบคุณ พี่ๆๆ ทุกๆท่านเลยนะครับ ที่รีบมาช่วยเหลืออย่างรวดเร็ว และให้กำลังใจเป็นอย่างดีครับ ขอบคุณมากๆครับ

และขอบคุณเพื่อนๆที่เป็นห่วงตามมาอย่างรวดเร็วเช่นกัน(เจิ้นวิ่งมาแต่ไกลเลย และ นุ ที่ขับรถตามมาติดๆ และ ยอด ที่รีบจอดรถลงมาดู)

คลับนี้มีความอบอุ่นเป็นอย่างมากครับ ทั้งมีน้ำใจ และจริงใจครับ  emo57o

รอบหลังๆ เห็นพี่ๆ ขับกันอย่างมันส์พี่ๆขับกันเก่งมากครับ เห็นแล้วอยากทำได้บ้าง แหะๆ ซูบารุสุดจริงๆครับ emo65o

• *
Re: กลับมาแล้วครับ (ผมที่ขับ ceilicaสีดำครับ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 09:02:39 PM »
และอีกอย่างครับ ต้องขอโทษทุกๆท่านด้วยนะครับ ที่ทำให้สนามเกิดความวุ่นวาย และทำให้พี่ๆต้องจัดเวลาใหม่ครับและ ทำให้ทุกอยางต้องเลื่อนออกไป ขอโทษจริงๆนะครับ

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
Re: กลับมาแล้วครับ (ผมที่ขับ ceilicaสีดำครับ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 09:14:36 PM »
ไม่เป็นไรมาก็ดีแล้วเพื่อน  emo64o

เคล็ดลับที่ 2ของ คุณเจิ้นนี่เป็นเพราะใช้รถวิ่ง และก็วิ่งด้วยขาด้วยนี่เอง  emo54o

(อย่าลืมขอบคุณยางสามเส้นนั่นด้วยเด้อ ไม่มีนี่ท่าจะหนักอยุ่)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2010, 09:15:05 PM โดย GGS »

ออฟไลน์ Nune C.

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 09:26:51 PM »

ปลอดภัยก็ดีแล้วคะ คราวหน้ามาร่วมงานกันอีกนะจ๊ะ emo77o
[IMG]http://i299.photobucket.com/albums/mm289/chung_apisada/subarustimedium-1.jp

ออฟไลน์ IMP ♥

• *
  • Po Om
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 09:54:06 PM »
อ่าวเปนไรอะครับ พี่บอส

ออฟไลน์ JoDHonda

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 10:21:09 PM »
โทษทีนะที่ตอนแรกตะโกนถามว่าเป็นอะไรมั๊ยแต่ไม่ได้ลงไปดู เพราะกลัวคันหลังที่ตามมาจะเสยเอาอะ เห็นว่าเป็นโค้งตัว U ด้วย รถหายไวๆเน้อ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 10:29:44 PM »
อ๋อ รถหลุดโค้งครับ และก้อกระแทกโดนยางครับผลคือ ไม้ตีกลองงอ แล้วก็ รถบุบครับ ที่เหลือต้องรอช่างดูครับ แล้วจะมารายงานต่อครับ  แหะๆๆๆ

ยังไงก็ขอบคุณยาง(ลืมดูยี่ห้ออะไร ดีจริงๆ อิอิ) แล้วก็คนที่วางยางด้วยครับ  emo65o

ขอบคุณทุกๆท่านอีกครั้งครับ

ครั้งหน้าไม่พลาดครับ ไม่พลาดทั้งงาน และไม่ขับพลาดอีกครับ  emo57o

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 11:53:54 PM »
ผมขับ legacy sedan ขาว ตามมาตอนเสียหลักรถไม่เป็นอะไรมากก็ดีแล้วครับ ไว้ไปสนุกันอีก
เอวันนี้เห็น accord euro r สวยมากเลยคันนี้ เจอแถว k village สุขุมวิท 26 เพื่อนกันใช่ไมครับ
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 12:06:59 AM »
คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ  ส่วนรถซ่อมได้เดี๋ยวก็กลับมาหล่อแบบเดิมได้แล้วดีไม่ดีอาจจะหล่อแรงกว่าเดิมอีก
ใช่น้องที่ขับ ceillica สี่ดำ ไปทำรถที่อู่ ช่างดอนป่าวคับ

ออฟไลน์ tui mmr

• House 39 motorsport
  • *
  • Popular Vote : 1
  • Only a van Can do!
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 12:37:30 AM »
วันก่อนเจอที่บ้านพี่แชมป ใช่ป่าวเอ่ย

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
Re: ¡ÅѺÁÒáÅéǤÃѺ (¼Á·Õè¢Ñº ceilicaÊÕ´Ó¤ÃѺ)
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 01:19:34 AM »
คนขับปลอดภัยก็ดีแล้วครับ เท่าที่ดู, เครื่องไม่โดน.. แต่ช่วงล่างนี่ดิ..ไม่ตีกลองคด..
ไม่นามีอาไรมากนะ..
 บอกแลัวให้ใจเย็นๆๆๆ  งานหน้ามา taxi กะพี่เลย...
 พี่ตั้ม

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 08:29:11 AM »
ผมขับ legacy sedan ขาว ตามมาตอนเสียหลักรถไม่เป็นอะไรมากก็ดีแล้วครับ ไว้ไปสนุกันอีก
เอวันนี้เห็น accord euro r สวยมากเลยคันนี้ เจอแถว k village สุขุมวิท 26 เพื่อนกันใช่ไมครับ

ช่ายครับเพื่อนกันหมดเลย ตัวก็ขนาดเท่าๆกันครับ 55  emo64o

ออฟไลน์ Tirewatch_fdi

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 09:56:52 AM »
ดีใจด้วยนะครับที่คนและรถไม่เป็นอะไรมาก
 emo57o emo57o

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 10:03:34 AM »
ผมมองอยู่ที่ชั้น2  ดีใจด้วยครับที่ไม่เป็นอะไรมากทั้งคนและรถ

emo72o

ออฟไลน์ walkaway

• *
  • Popular Vote : 6
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 11:17:00 AM »
ใช่ครับ Accord Euro R เป็นเพื่อนกันครับ

ใช่ครับ ผมไปเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง เกียร์ และ คูลเล้น ที่พี่ดอนครับ  พอดีเจิ้น(จีซี ขาวหางเต็ด ล้อทีอี37ขาว) ทำอยุ่อู่นั่นครับ

ใช่ครับ ผมไปซื้อ น้ำมันเครื่อง เกียร์ และคูลแล้นที่พี่เชมป์ครับ พี่แชมป์นิสัยดีมากครับ  emo65o

วันศุกร์รีบมากๆๆๆๆ  จนลืมล้างรถเลย ครั้งหน้าไม่ลืมชัวร์ครับ แหะๆๆ

ขอบคุณมากนะครับพี่ตั้ม ไปแน่นอนครับ จองหนึ่งคิวเรยครับ  emo73o  ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับที่มอบความจริงใจให้กันและช่วยเหลือผม ปลื้มมากๆๆครับ  emo65o

และ ขอบคุณทุกกำลังใจนะครับ  รถเป็นอะไรบ้าง เดี๋ยวจะมาอัพเดทนะครับ   

โปรดติดตามตอนต่อไปครับ... อิอิ

ต้องขอบคุณปะป๊าอีกคน ที่ผมกลับบ้านไปกอดป๊าแล้วบอกว่าขอโทษ  ป๊าไม่ได้ติผมสักคำ แต่ท่านบอกว่า ป๊าได้ยินเสียงลูกก็ดีใจแล้ว  ซึ้งมากครับ  emo10o