ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆ ประทับใจหรือไม่ประทับใจอะไรในงาน Track Day ที่ผ่านมา..อยากรู้ความคิดเห็น  (อ่าน 11188 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
อยากรู้ความคิดเห็นเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ว่างาน SSS - Michelin - Dixcel - MIT Charity Track Day ที่ผ่านมาในวันที่ 24 - 25 เมษาที่ผ่านมาเป็นยังไงบ้างครับ

จะได้นำไปเป็นข้อมูลเพื่อปรับปรุงการจัดกิจกกรมครั้งหน้าให้ดีกว่าเดิมครับ emo72o

อยากทราบความประทับใจหรือข้อบกพร่องที่เกิดขึ้นครับ ข้อเสนอแนะ ข้อแนะนำ ฯลฯ

......เขียนยาวๆ ก็ได้นะครับ เต็มใจอ่าน emo64o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
ผมคิดว่า ทำได้ดีแล้วครับ
จะมีแต่ ช่วงเวลาลงสนาม อยากให้มากขึ้นอีก

อาจทำได้โดย ช่วง เรียนในห้องให้กระชับ เนื้อๆแน่นๆ ไม่ฮามากก็ได้ เพราะ เช้าๆยังไม่ง่วง
รวมถึงการต้อนฝูงชน(ปูใส่กระด้ง) นานเกินไป (ไม่รู้แนะนำอย่างไร)

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
ผมคิดว่าทุกคนที่มา Trackday ก็คงอยากจะวิ่งในสนามเยอะๆครับ

เลยอยากจะฝากให้เรื่องการตรงต่อเวลาครับ อันนี้ไม่ได้ว่าใครนะครับ แต่พูดเป็นกลางๆถ้าเราทุกคนตรงเวลา เวลา staff เรียกรวม หรือเวลานัดรวมตัวให้ไวหน่อย

ทาง staff ที่เตรียมการเรียนการสอนไว้ ก็จะสามารถ manage เวลาทุกอย่างได้ดีขึ้น พวกเราก็จะได้วิ่งกันเยอะๆครับ

emo65o emo65o emo65o
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
ผมคิดว่าทุกคนที่มา Trackday ก็คงอยากจะวิ่งในสนามเยอะๆครับ

เลยอยากจะฝากให้เรื่องการตรงต่อเวลาครับ อันนี้ไม่ได้ว่าใครนะครับ แต่พูดเป็นกลางๆถ้าเราทุกคนตรงเวลา เวลา staff เรียกรวม หรือเวลานัดรวมตัวให้ไวหน่อย

ทาง staff ที่เตรียมการเรียนการสอนไว้ ก็จะสามารถ manage เวลาทุกอย่างได้ดีขึ้น พวกเราก็จะได้วิ่งกันเยอะๆครับ

emo65o emo65o emo65o

เห็นด้วยครับ

staff  ทำงานได้เยี่ยมมากครับ
แต่อยากให้มีเวลาซ้อมในสนามเยอะกว่านี้อีกสักหน่อย
และระบบนาฬิกาจับเวลาที่มีจอแสดงผลไปเลยว่าใครทำเวลาเท่าไร
ขอให้รักษามาตรฐานดีๆ  เช่นนี้ไปเรื่อยๆ นะครับ

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
สู้ต่อไปครับ  จากที่ได้ไปมาหลายที ยิ่งทำยิ่งดีขึ้น
แต่เสียดายBuffet สุกี้ อยากไป อยากไป

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
สำหรับผมเป็นครั้งเเรกที่ได้อบรมเเละวิ่งในสนามครับ
โดยรวมผมประทับใจมาก  ได้ความรู้จากพี่ๆทุกคนเเละจานอั๋นมากมาย  emo65o

ทีมงานสุดยอดมาก  โดยรวมดีมากครับ
ที่ต้องการคือได้วิ่งในสนามให้มากกว่านี้อีกนิด
สอนทักษะให้มากกว่านี้อีกครับอาจเป็น  ไปสามวันหนึ่งคืนเลย  สอนกันเต็มๆเลยหนึ่งวัน     emo65o เเละวิ่งพร้อมจับเวลาอีกวันครับ  emo65o

สุดท้ายก็ต้องขอบคุณทีมงานทุกคนนะครับ สุดยอดมากเลย
จัดบ่อยๆนะครับ
สู้ๆๆๆๆๆๆครับ   emo64o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ผมชอบความเป็นกันเองของ Staff และ พี่ๆใน SSS ครับ ถึงแม้ไปครั้งแรกก็ไม่รู้สึกแปลกๆเลย

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
อยากให้มีซัก 2 วัน แบบ วันแรก ไป นครชัยศรี ไปเรียนและ free run ตก เย็นขับรถเป็นขบวนไปค้างที่ แก่งกระจาน

แล้ว ววันต่อมาก็ลงกันได้เต็มที่แบบไม่ต้องสอนเพราะ สอนเรียบร้อยจาก นครชัยครี หรืออาจจะมี taxi runบ้างเผื่อมือใหม่ๆ จะได้มีเวลาวิ่งกันมาขึ้น

ผมเคยเรียน xxxxx racing school มาก่อน ผมว่า พวกนี้ สู้วันเสาที่ผ่านมากไม่ได้เลยครับ

ความรู้ที่ได้เยอะกว่า  อาจารก็เยอะกว่าสอนได้ทั่วถึง

อาหารดีกว่า ราคาถูกกว่าเกือบสามเท่า

มีโปรโมชั่นพิเศษและของต่างๆจาก Dixcel และ X1R

มีถึงขนาดยกยางมาให้ลองเป็นชุดๆเปลี่ยนไห้ลองกันสดๆ นี่ประทับใจมากครับ

สรุปแล้วเป็น trackday ที่ดีที่สุดเท่าทีเคยไปมาเลยครับ

อยากให้จัดอีกเร็วๆจังเลยครับ  emo64o

ออฟไลน์ walkaway

• *
  • Popular Vote : 6
ผมชอบความเป็นกันเองของ Staff และ พี่ๆใน SSS ครับ ถึงแม้ไปครั้งแรกก็ไม่รู้สึกแปลกๆเลย

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับผม

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4

สอนทักษะให้มากกว่านี้อีกครับอาจเป็น  ไปสามวันหนึ่งคืนเลย  สอนกันเต็มๆเลยหนึ่งวัน     emo65o เเละวิ่งพร้อมจับเวลาอีกวันครับ  emo65o

ผมก้อเห็นด้วยแบบนั้น    เอาให้เป็น สิริคุป racing school กันไปเลย   emo64o

โดยรวมผมคิดว่างานนี้เป็นงานที่ SSS จัดได้เต็มที่มากที่สุดงานนึง    แต่เนื่องด้วยสนามนี้เป็นครั้งแรกของมือใหม่และมืิอเก่า  เลยทำให้เรามี free run กันน้อยไปสักนิดนึง       คาดว่าเป็นครั้งหน้า  คงไม่ต้องสอนอะไรกันมากแล้ว ก้อหน้าจะได้ขับกันเต็มที่

เท่าที่คิดหลายๆด้านดูแล้ว  ไม่ค่อยมีอะไรจะติครับ     ถือเป็นว่าเป็นการจัด meeting ที่ครบวงจรงานนึงเลย emo65o  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2010, 01:23:21 AM โดย TezzA »

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ถ้าไม่นับตอนเช้าที่ไปสนามที่ไปไม่ทันแล้วนะ งานตอนเย็นดีมาก สนุกมากจนเรียกได้ว่าเพอร์เฟคเลย
เสียอย่างเดียว มันจะมีสักสามวันสองคืน เพียงแต่ว่าถ้าหากว่าจัดสามวันจิงๆ คงจนกันไปข้าง และอีกอย่าง คงเพลียกันน่าดู เอาเป็นว่าประทับใจมากนะครับทุกคน

วันนี้พี่ไปหาที่ร้านล้างรถมาด้วย จำชื่อร้านผิด จำได้ว่าตอนเล่นสุกี้กัน พี่ได้ยินว่าร้าน ล้วงละไม เกือบขับเลยซะงั้น  emo49o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
ดีทุกอย่างเลยครับ ไม่มีอะไรติจริง ๆ อากาศก็โชคดีที่ไม่ร้อนเกินไปด้วยครั้งหน้าต้องไปค้างคืนก่อนวิ่งซะแล้ว
คราวหน้าต้องฝืกซ้อมวิ่งให้ดีอีกหน่อย   emo44o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2010, 12:38:32 PM โดย Chanus »
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
จัดวิ่งซักสองวันน่าจะดีครับ แต่ทีมงานคงต้องเหนื่อยมากขึ้นน่าดู

ผมว่าคงต้องสนามเดียวกันสอนกันก่อนแบบนี้  

ไปนครชัยศรีก่อน แล้วไปแก่งกระจาน อาจจะไม่ดีนะครับ

คนละสนามกัน ทีมงานเอาใจใส่ขนาดนี้ยังหลุดกันเลย

หากปล่อยไปหวดกันสดๆอาจหลุดกันเยอะกว่านี้

ผมนั่งคุยกะตาเผ็ดแล้ว อูย สงสารทีมงานครับ

แต่ถ้าได้วิ่งซักสองวัน  ค่าใช้จ่ายเพิ่มก้อยินดีครับ  

ก้อผมมาไกล.....................อิอิ

ออฟไลน์ Noob

• *
  • Popular Vote : 2
สำหรับผู้ที่ Request งาน 2 วัน อดใจรออีกนิดครับ มีแน่งานนี้ ตอนนี้ ทีมงานกำลังอยู่ระหว่างวางแผนกันอยู่ เอาเป็นแบบ Racing Camp กันไปเลย วิ่ง 2 วัน เต็มอิ่มกันไปเลย ตอนนี้ขออุบไว้ก่อน ถ้า Project คลอดเมื่อไหร่จะรีบแจ้งให้ทราบครับ ระหว่างนี้ ใครอยากได้ ยังไง เสนอ idea กันมาเยอะๆ ครับ จะได้จัดได้ถูกใจ emo65o

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
ยังไม่นอนหรือท่าน