ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆ ประทับใจหรือไม่ประทับใจอะไรในงาน Track Day ที่ผ่านมา..อยากรู้ความคิดเห็น  (อ่าน 11187 ครั้ง)

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
สำหรับผู้ที่ Request งาน 2 วัน อดใจรออีกนิดครับ มีแน่งานนี้ ตอนนี้ ทีมงานกำลังอยู่ระหว่างวางแผนกันอยู่ เอาเป็นแบบ Racing Camp กันไปเลย วิ่ง 2 วัน เต็มอิ่มกันไปเลย ตอนนี้ขออุบไว้ก่อน ถ้า Project คลอดเมื่อไหร่จะรีบแจ้งให้ทราบครับ ระหว่างนี้ ใครอยากได้ ยังไง เสนอ idea กันมาเยอะๆ ครับ จะได้จัดได้ถูกใจ emo65o

ขอมานานแหละ    ฝันเป็นจริง  emo65o

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
นี่เป็น Trackday และ meeting แบบไปปาร์ตี้ข้ามวัน กับ SSS ครั้งแรกของผมครับ
แต่ความรู้สึกผมเหมือน ไปเที่ยวกับครอบครัวเลยครับ...
ความทรงจำดีๆ   อบอุ่น อบอุ่น emo61o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ผมก้อเห็นด้วยแบบนั้น    เอาให้เป็น สิริคุป racing school กันไปเลย   emo64o

เจมส์ๆ.....พี่ว่าจะตั้งชื่อให้น่ารักหน่อย แบบ......Sarai Driving Concept อ่ะ emo76o emo76o

จัดวิ่งซักสองวันน่าจะดีครับ แต่ทีมงานคงต้องเหนื่อยมากขึ้นน่าดู

ผมว่าคงต้องสนามเดียวกันสอนกันก่อนแบบนี้  

ไปนครชัยศรีก่อน แล้วไปแก่งกระจาน อาจจะไม่ดีนะครับ

คนละสนามกัน ทีมงานเอาใจใส่ขนาดนี้ยังหลุดกันเลย

หากปล่อยไปหวดกันสดๆอาจหลุดกันเยอะกว่านี้

ผมนั่งคุยกะตาเผ็ดแล้ว อูย สงสารทีมงานครับ

แต่ถ้าได้วิ่งซักสองวัน  ค่าใช้จ่ายเพิ่มก้อยินดีครับ  

ก้อผมมาไกล.....................อิอิ

สำหรับผมเป็นครั้งเเรกที่ได้อบรมเเละวิ่งในสนามครับ
โดยรวมผมประทับใจมาก  ได้ความรู้จากพี่ๆทุกคนเเละจานอั๋นมากมาย  emo65o

ทีมงานสุดยอดมาก  โดยรวมดีมากครับ
ที่ต้องการคือได้วิ่งในสนามให้มากกว่านี้อีกนิด
สอนทักษะให้มากกว่านี้อีกครับอาจเป็น  ไปสามวันหนึ่งคืนเลย  สอนกันเต็มๆเลยหนึ่งวัน     emo65o เเละวิ่งพร้อมจับเวลาอีกวันครับ  emo65o

สุดท้ายก็ต้องขอบคุณทีมงานทุกคนนะครับ สุดยอดมากเลย
จัดบ่อยๆนะครับ
สู้ๆๆๆๆๆๆครับ   emo64o

อยากให้มีซัก 2 วัน แบบ วันแรก ไป นครชัยศรี ไปเรียนและ free run ตก เย็นขับรถเป็นขบวนไปค้างที่ แก่งกระจาน

แล้ว ววันต่อมาก็ลงกันได้เต็มที่แบบไม่ต้องสอนเพราะ สอนเรียบร้อยจาก นครชัยครี หรืออาจจะมี taxi runบ้างเผื่อมือใหม่ๆ จะได้มีเวลาวิ่งกันมาขึ้น

ผมเคยเรียน xxxxx racing school มาก่อน ผมว่า พวกนี้ สู้วันเสาที่ผ่านมากไม่ได้เลยครับ

ความรู้ที่ได้เยอะกว่า  อาจารก็เยอะกว่าสอนได้ทั่วถึง

อาหารดีกว่า ราคาถูกกว่าเกือบสามเท่า

มีโปรโมชั่นพิเศษและของต่างๆจาก Dixcel และ X1R

มีถึงขนาดยกยางมาให้ลองเป็นชุดๆเปลี่ยนไห้ลองกันสดๆ นี่ประทับใจมากครับ

สรุปแล้วเป็น trackday ที่ดีที่สุดเท่าทีเคยไปมาเลยครับ

อยากให้จัดอีกเร็วๆจังเลยครับ
ขอมานานแหละ    ฝันเป็นจริง  emo65o

ใจเย็นๆ ครับเพื่อนๆ ตอนนี้ทีมงานกำลังคิดรูปแบบอยู่ว่าจะจัดแบบไหนดี อดใจรอกันหน่อยครับ emo57o

สำหรับผู้ที่ Request งาน 2 วัน อดใจรออีกนิดครับ มีแน่งานนี้ ตอนนี้ ทีมงานกำลังอยู่ระหว่างวางแผนกันอยู่ เอาเป็นแบบ Racing Camp กันไปเลย วิ่ง 2 วัน เต็มอิ่มกันไปเลย ตอนนี้ขออุบไว้ก่อน ถ้า Project คลอดเมื่อไหร่จะรีบแจ้งให้ทราบครับ ระหว่างนี้ ใครอยากได้ ยังไง เสนอ idea กันมาเยอะๆ ครับ จะได้จัดได้ถูกใจ emo65o

มา.....มาลุยกัน emo47o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
Special Request ครับ ....ถ้าจัดครั้งต่อไป ขอน้องฝ้ายมาอีกนะครับ Pleaseeeeeeeeeeeeeee !!!!! emo2o

ออฟไลน์ ting GC

• *
  • Popular Vote : 0
โดยรวมบอกได้คำเดียวว่าเยี่ยมสุดๆครับ แต่ยังไงครั้งต่อไปอยากขอให้สอนติวเข้มพิเศษสำหรับมือใหม่ซิงๆอ่ะครับ(อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวน่ะครับ)

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
Special Request ครับ ....ถ้าจัดครั้งต่อไป ขอน้องฝ้ายมาอีกนะครับ Pleaseeeeeeeeeeeeeee !!!!! emo2o

เอาจริงหรือ เเนน  emo61o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ JC

• *

เอาจริงหรือ เเนน  emo61o

เรียกว่า ชอบจริงๆ ดีกว่าครับโปร สเป็คผมเลย  emo2o
ส่วนเอาจริงหรือไม่นั้น  อยู่ที่เค้าจะไม่เอาผมมากกว่า 555+  emo68o

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
เรียกว่า ชอบจริงๆ ดีกว่าครับโปร สเป็คผมเลย  emo2o
ส่วนเอาจริงหรือไม่นั้น  อยู่ที่เค้าจะไม่เอาผมมากกว่า 555+  emo68o

เอาใจช่วยละกัน  emo64o   หรือจะไปหาสาวเเอร์กันดี emo63o   emo70o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • Popular Vote : 1
  • G37 Coupe / NISMO 350Z
ไม่ประทับใจเลยครับ

มาจัดช่วงที่ผมไปไม่ได้  emo68o emo68o emo68o
Z Z Z Z Z Z

ออฟไลน์ Nune C.

• *
  • Popular Vote : 0
น้อมรับทุกคำติชมคะ งานนี้บอกได้เลยว่า พวกเราเต็มที่มาก

เนื่องจากเป็นงานแรกของพวกเรา อาจมีขาดตกบกพร่องบ้าง

งานหน้าจะตั้งใจทำให้ดียิ่งๆๆขึ้นค๊า  emo73o
[IMG]http://i299.photobucket.com/albums/mm289/chung_apisada/subarustimedium-1.jp

ออฟไลน์ JC

• *
เอาใจช่วยละกัน  emo64o   หรือจะไปหาสาวเเอร์กันดี emo63o   emo70o

จ๊าก !!!! emo63o

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
น้อมรับทุกคำติชมคะ งานนี้บอกได้เลยว่า พวกเราเต็มที่มาก

เนื่องจากเป็นงานแรกของพวกเรา อาจมีขาดตกบกพร่องบ้าง

งานหน้าจะตั้งใจทำให้ดียิ่งๆๆขึ้นค๊า  emo73o

แค่นี้ก็ประทับใจทีมงานSSSมากมายแล้วครับ

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
นี่สมมุติถ้าเกิดเรียน Racing Camp กันเสร็จเรียบร้อย

สงสัยได้มีทีมแข่งหน้าใหม่เกิดขึ้นแน่ๆ อิอิ SSS Racing Team   emo49o
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
ประทับใจทีมงานทุ๊กๆๆๆๆๆคน ทั้ง อ.อั๋น , ประธานต่อ , อ.หนึ่ง, ตั๊ม , เพชร , เคน , เต้อ ,  นุ่น , และที่ไม่ได้เอ่ยนามอีกหลายคน...
ที่เสียสละเวลา ไปก่อนล่วงหน้าเผื่อจัดแทรค วางกรวย ....จัดที่พัก จัดสระว่ายน้ำ ให้พวกเราได้วิ่ง ได้ว่าย... เป็นที่อึกทึก...สนุกสนาน...

การสอนทำได้ดี.... ทั้งการกำหนดคนสอน และลูปในการวิ่ง แต่อยากให้ได้รอบมากกว่านี้อีกสักนิด สำหรับมือใหม่ๆ
การซ้อม.......... เวลาน้อยไปนิด น่าจะเริ่มได้ตั้งแต่ตอนกินอาหาร ....  (แต่คงเกี่ยวกับด้านความปลอดภัย)
การนั่งรถผู้ฝึกสอน.... ทำได้ดี เที่ยวนี้ได้นั่งรถเต้อ... บางโค้ง ตูดกระดิก ดิ๊กๆๆ ด้วย....  emo64o
การจับเวลา.... อยากให้มีเวลาตัวใหญ่ๆ แสดงผล เหมือนสนามแดร็ก... ลุ้นกันมันส์ดี... อันนี้เสนอไว้นะครับ
อาหาร.... อร่อย กินในห้องแอร์ สุดยอด..... emo65o

ช่วงปาร์ตี้ ไม่ขอบอก แต่......... เสียดายกับทุกคนที่ไม่ได้ไปด้วยนะครับ.... emo61o emo61o emo61o

ประทับใจอีกอย่าง งานนี้มีสมาชิกรุ่นเก๋าๆๆๆ อย่าง กรูนุ้ย พี่บั๋น พี่มานะ ป๋าบัติ หนุ่ย  รองแบงค์ ลุงเจมส์ ....... และอีกเยอะ มาร่วมงานและร่วมแจกทุนทรัพทย์เพื่อทำบุญร่วมกันด้วย...  

ทั้งหมดที่ได้คือ.....มิตรภาพจากพี่ๆน้องๆ กลับมาอีกหลายกระบุงใหญ่คร๊าบบ....

ออฟไลน์ C63

• *
  • Popular Vote : 39
ทำได้ดีแล้วครับ      เอาใจช่วยครับ   ขอขอบคุณ กรรมการ ทุกๆท่าน ที่สละเวลาไปก่อนครับ emo73o emo65o emo65o emo65o