ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆ ประทับใจหรือไม่ประทับใจอะไรในงาน Track Day ที่ผ่านมา..อยากรู้ความคิดเห็น  (อ่าน 11189 ครั้ง)

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ผมอิจฉาพี่โกะจริงๆครับ

emo62o

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
ผมอิจฉาพี่โกะจริงๆครับ

emo62o

ยังตามมาอิจฉาหน้านี้อีก...  ตามไปเฉ่งที่ร้านล้วงละมุดดีมั้ยอ่า ..  emo76o

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
สิ่งที่ไม่ชอบนั้นไม่มี ทุกอย่างดีมาก เพราะหลายๆท่านนั้นทุ่มกับงานนี่จนออกมาดีครับ ขอ ขอบคุณทุกท่านที่ทำให้งานนี่สำเหร็จ และที่ประทับใจคือ ฝ้าย MC ครับ อิอิอิอิ
หลายใจนะแกเนี่ย emo69o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ BoSs40787

• *
  • Popular Vote : 0
พูดได้คำเดียวว่าเยี่ยมยอดครับ  เอาใจช่วยให้พี่ๆจัด track day เยี่ยมๆอย่างงี้ตลอดไปนะครับ  เยี่ยมครับ  emo65o

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
สิ่งที่ไม่ชอบนั้นไม่มี ทุกอย่างดีมาก เพราะหลายๆท่านนั้นทุ่มกับงานนี่จนออกมาดีครับ ขอ ขอบคุณทุกท่านที่ทำให้งานนี่สำเหร็จ และที่ประทับใจคือ ฝ้าย MC ครับ อิอิอิอิ

พี่ Richie ต้องเเข็งกับ เเนน ซะเเล้ว เอาใจช่วยทั้งสองคนเลย  emo62o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ toru_spuknic

• *
  • Popular Vote : 0
  • Think Feel Drive!!
ไม่ได้ไปแต่ขอแอบมาประทับใจด้วย

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
อ้าว... อย่างนี้ต้องคุยกันหน่อยแล้วมั้งครับพี่ Richie   emo6o
Ps.คุยกันว่าจะหาเบอร์น้องเค้าได้ไง 555+  emo64o

• *
อ้าว... อย่างนี้ต้องคุยกันหน่อยแล้วมั้งครับพี่ Richie   emo6o
Ps.คุยกันว่าจะหาเบอร์น้องเค้าได้ไง 555+  emo64o
พี่เปิดให้ประมูลครับ ใครให้ราคาดีจะให้เบอร์  emo62o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
พี่เปิดให้ประมูลครับ ใครให้ราคาดีจะให้เบอร์  emo62o
คนบ้านใกล้กัน ขอราคาพิเศษนะครับพี่โบ๊ท 
เดี๋ยวผมแถมเลี้ยง 1 เมา 555+  emo64o emo64o emo64o

• *
คนบ้านใกล้กัน ขอราคาพิเศษนะครับพี่โบ๊ท 
เดี๋ยวผมแถมเลี้ยง 1 เมา 555+  emo64o emo64o emo64o
หนึ่งเมาน่ะมันต้องได้แน่ๆ แต่พี่ขอแถมอีก10ดื่มได้มั้ยอ่า  emo61o emo61o

ออฟไลน์ JC

• *
หนึ่งเมาน่ะมันต้องได้แน่ๆ แต่พี่ขอแถมอีก10ดื่มได้มั้ยอ่า  emo61o emo61o

ได้เลยพี่ The Sky นะ  emo64o

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
ได้เลยพี่ The Sky นะ  emo64o

เมื่อก่อนไปบ่อยมากเลย The Sky เนี้ย อยู่ศรีนครินท์  emo62o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
Re: à¾×èÍ¹æ »ÃзѺã¨ËÃ×ÍäÁè»ÃзѺã¨ÍÐäÃ㹧ҹ Track Day ·
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: เมษายน 30, 2010, 12:50:46 AM »
ไปกันใหญ่แล้ว... จริงๆแล้วต้องการ comment จากพี่น้องชาว sss on Track Day na jaaaa!!

pls focus on da topic duey na jaaaa...

งานหน้าจะได้สนุกกันมากกว่านี้ แต่

mc คนเดิมแน่นอน..  emo50o

ขอบคุณครับ.

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: à¾×èÍ¹æ »ÃзѺ&
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: เมษายน 30, 2010, 07:35:43 AM »
ไปกันใหญ่แล้ว... จริงๆแล้วต้องการ comment จากพี่น้องชาว sss on Track Day na jaaaa!!

pls focus on da topic duey na jaaaa...

งานหน้าจะได้สนุกกันมากกว่านี้ แต่

mc คนเดิมแน่นอน..  emo50o

ขอบคุณครับ.

แก๊งนี้เค้าเป็นชาวเลครับ......เอะอะพาออกทะเลยันอ่ะ emo76o emo76o

เดี๋ยววันหลังก็จัดทริปพาไปเที่ยวทะเลซะเลยนี่ emo6o

ขอความเห็นจริงๆ นะครับ ยิ่งมีข้อเสนอแนะมาก ทีมงานก็จะรู้ได้ถึงความต้องการของเพื่อนๆ งานหน้าก็จะจัดให้ดียิ่งขึ้นนะจ๊ะ emo18o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2010, 07:41:58 AM โดย thor111 »
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ JC

• *
Re: à¾×èÍ¹æ »ÃзѺ&
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: เมษายน 30, 2010, 07:50:56 AM »

mc คนเดิมแน่นอน..  emo50o

ฮิ้ว วววววววววววววววววววววว
ขอบคุณครับ จานตั้ม  emo64o

ขอบคุณครับ.