ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆ ประทับใจหรือไม่ประทับใจอะไรในงาน Track Day ที่ผ่านมา..อยากรู้ความคิดเห็น  (อ่าน 11186 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
เอาหลักๆเลยนะบักประธาน ขอ mcคนเดิม,ขอสามวันสองคืน

ส่วนน้องแนน และยู
ปกติเมื่อก่อนพี่ก้อเที่ยวthe sky เหมือนกันเลย  emo61o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
อยากให้ทีม Staff จัดงาน Trackday อีกเร็วๆครับ เอาใจช่วย เที่ยวหน้าจะหาของรางวัลดีดีมาสร้างสีสรรในงานเพิ่มเติมอีกแน่นอนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2010, 10:03:21 AM โดย จิ๊กโก๋อกหัก »

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เฮ้ออออออ....ไอ้พวกนี้ บอกว่าอย่ามาคุยกันหน้าไมค์ ที่นี่เป็นบอร์ดเปิดนะครับ ใครๆ ก็เข้ามาดูได้ ยังไงรักษาภาพพจน์ของชมรมกันหน่อยครับ  emo10o emo10o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
อยากให้ทีม Staff จัดงาน Trackday อีกเร็วๆครับ เอาใจช่วย เที่ยวหน้าจะหาของรางวัลดีดีมาสร้างสีสรรในงานเพิ่มเติมอีกแน่นอนครับ

รถเสร็จแล้วเหรอ เราน่ะ  emo13o

ออฟไลน์ Micky NEW'LE

• *
  • Popular Vote : 9
  • ♥ BD ♥
สนุกมากๆคับ

แต่ผมยังรุจักพี่ๆไม่กี่คนเองคับ

ถ้าคราวหน้ามีผมไม่พลาดแน่ครับ

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
เอาหลักๆเลยนะบักประธาน ขอ mcคนเดิม,ขอสามวันสองคืน

ส่วนน้องแนน และยู
ปกติเมื่อก่อนพี่ก้อเที่ยวthe sky เหมือนกันเลย  emo61o

ไปอีกมัยพี่ โบทจะได้ชวนเเนนด้วย   emo62o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10

เห็นด้วยครับ 3 วัน สองคืนเลยนะ   emo65o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
ทีมงานเน้นอยากให้ได้วิ่งเล่นกันเยอะๆครับ แต่ด้วยความที่สนามเป็นสนามใหม่ เลยอยากให้วิ่งเล่นกันได้อย่างสนุกสนานและปลอดภัยครับ
นี่ขนาดพยายามคิดหาวิธีย่นเวลาในหลายๆรูปแบบแล้วน๊ะครับ ยังไม่วายเวลาไม่พอเลย
คราวหน้าจะพยายามเสนอให้ได้วิ่งกันเยอะๆ วิ่งกันเต็มคราบกันไปเลย