ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามเพื่อนครับ ถึงร้านขายของเเต่ง Subaru ที่ Honhkong หน่อยครับ  (อ่าน 4309 ครั้ง)

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
พอดีว่ากลางเดือนหน้าจะพาเด็กที่บ้านไปเที่ยว Hongkong ซะหน่อย   emo73o  เลยอยากจะถามเพื่อนๆว่ามีใครพอจะรู้ร้านหรือถนน ที่พอจะมีของเเต่ง Subaru หรือเปล่าครับขอบคุณครับ   emo9o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
ถ้าเป็นฝั่งเกาลูน ลงสถานนี Mong kok ครับ
แต่ไปยังไงต่อผมไม่แน่ใจ ไปมาช่วงสงกราณต์ ผมก็หาไม่เจอ แต่เพื่อนบอกว่ามีแน่ๆ ครับ

แต่ถ้าเป็นฝั่ง มาเก๊า อยู่แถววัด อาม่า ครับ มีโช๊คขายของแต่งอยู่ ครับ 2 - 3 ร้าน ครับ

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
ฝากซื้ออาหมวยคนดิ....

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me

แล้วว.............................................ม่ายอาว ม่ายพูดดีกว่า emo62o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *

ผมว่าจะบอกให้พี่จัดให้ผมด้วยอยู่เหมือนกัน   emo65o เอาเเบบว่า FHM วันนั้นนะ   emo63o   emo30o

• *
แล้วว.............................................ม่ายอาว ม่ายพูดดีกว่า emo62o

ท่านประธานอิจฉา พี่โก๊เหรอ  emo73o  อยากได้อะไรเดียวพี่โก๊จัดให้  emo70o emo70o

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "

ลองดูนะครับ ผมเคยหาข้อมูลจาก internet ไว้  ****  แต่พอไปดูจริงๆมันมีไม่เยอะนะครับแต่ลองดูนะราคาก็พอกับบ้านเรา

--  บริเวณที่ขายของแต่งรถ เครื่องเสียงรถยนต์จะอยู่บริเวณนี้ครับ ตรงถนน Hak Po Street  ใช้ MRT สายสีแดง จาก JORDAN ไปลง Mong kok ขึ้นทางออก D3  เดินผ่าน Ladies Market ไปครับ แล้วเดินเลียบถนน Argyle Street มาเรื่อยๆ  มองซ้าย ๆ ไว้ จะเห็นเองครับ เป็นย่านเลยแต่แนะนำให้ไปหลังบ่าย 3 นะครับหากไปเที่ยง ยังเปิดไม่ครบทุกร้านผม Highlight สีแดงไว้ให้กว้าง ๆ นะครับพื้นที่บริเวณนั้น จะแบ่งเป็นร้านเครื่องเสียง ร้านของแต่งและบางส่วนเป็นร้านทำเครื่อง และโช๊คอัพด้วยครับเดินไกลนิดนึง 
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
ลองดูครับ
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ lek bp

• *
  • Popular Vote : 0
มีร้านนี้ร้านเดียวครับ สถานี mongkok ออกทางที่จะไป bank center แล้วเดินตรงตลอดผ่านร้านขายเครื่องกีฬาไปเรื่อยๆครับ

ก็จะเห็นร้านขายเครื่องเสียงรถ เดินจนถึงหัวมุมถนนแล้วก็เลี้ยวซ้ายคับอีก 50 เมตรก็ถึงแล้วคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2010, 02:23:30 PM โดย lek bp »

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Popular Vote : 0
  • Good Job
ของพอมีครับ  ราคาก็พอได้ถูกกว่าบ้านเรานิดเดียว  แต่เขาจะไม่มีของในร้านเท่าไหร่ จะเอาแน่ๆต้องสั่งไปก่อนครับ แล้วไปเอาจะแน่นอนกว่า

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
http://www.hongkongfanclub.com/index.php?topic=6069.msg171778#msg171778

นี่เลยครับพึ่งไปมาไปง่ายครับ เท่าที่เห็นมี defi ไม่แพงซื้อได้แต่เมล์ไปถามดีกว่า
มีของโชว์หน้าร้านน้อยครับ รับส่งพัสดุมาไทยด้วยครับ
Deestone the heart of your control

• *
ของพอมีครับ  ราคาก็พอได้ถูกกว่าบ้านเรานิดเดียว  แต่เขาจะไม่มีของในร้านเท่าไหร่ จะเอาแน่ๆต้องสั่งไปก่อนครับ แล้วไปเอาจะแน่นอนกว่า

ขอบคุณครับพี่หนึ่ง  emo64o

• *
ขอบคุณนะครับทุกๆคน คงจะไปเดินดูก่อนละครับ รถผม N/A คงจะหาอะไรเเต่วยาก  emo65o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ขอบคุณนะครับทุกๆคน คงจะไปเดินดูก่อนละครับ รถผม N/A คงจะหาอะไรเเต่วยาก  emo65o

หาหัวแมว STI ดิโปร.....ง่ายสุด emo76o emo76o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ den_GC8 Kakimoto Regu 06&R

• เสือ 2 ตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ แต่ซูบารุ 2 คันอยู่บ้านเดียวกันได้
  • *
  • Popular Vote : 4
  • ชอบจังซู
ขอบคุณในข้อมูล ไปเกาลูนมาหลายทีไม่ถึงสักที emo54o