Article > Article

ใส่ใจแรงดันน้ำมันเชื้อเพลิง (fuel pressure) ก่อนไม่มีแรง

<< < (2/2)

BMX มองแต่เธอ:
ขอบคุณครับพี่แบงค์ ดูเวลาที่โพสแล้ว นับถือจริงๆ    emo73o

den_GC8 Kakimoto Regu 06&R:
ชอบรุปนี้ครับ emo47o

--- อ้างจาก: WhiTeScooBY ที่ พฤษภาคม 01, 2010, 02:00:28 AM ---ตรวจเช็คระบบเชื้อเพลิงให้สมบูรณ์ แล้วพลังจะอยู่ภายใต้คันเร่งเสมอครับ

--- End quote ---

limk@korat:
 :bbbear_19: อยากใส่บ้างเหมือนกันแต่ยังหาที่ไว้ใจไม่ได้ กลัวจะกลายเป็นจุดรั่ว

Vip99:
สาระดีๆ ขอบคุณครับ :bbbear_17:

joh:
พี่ครับ
รบกวนถามครับ
ถ้าแรงดันน้ำมันต่ำอาการจะเป็นอย่างไรครับ?
ถ้าแรงดันน้ำมันสูงอาการจะเป็นอย่างไรครับ?
ขอบคุณล่วงหน้าครับ :bbbear_19:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version