ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้ Old Le ที่เป็นเครื่องเทอร์โบราคาวิ่งอยู่ประมาณเท่าไหร่หรือครับ  (อ่าน 7196 ครั้ง)

ออฟไลน์ V.Putin@Productive

• *
  • Popular Vote : 9
รบกวนสอบถามตามหัวข้อกระทู้ครับ

ผมค้นๆดูตามเว็บ มีตั้งแต่ 1.7แสนจนถึง 2.5 แสนเลย

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
ไม่ควรเกิน2แสนคับ เอามาเก็บรายละเอียดอีก

• *
ขอบคุณครับ

รถรุ่นนี้ถ้าเป็นตัว 2.0เทอร์โบเดิมๆจากโรงงานมีอินเตอร์คูลเลอร์น้ำอย่างเดียวหรือเปล่าครับ
เพราะบางเว็บก็บอกว่ามีแต่อินเตอร์น้ำแบบเดียว แต่เพื่อนๆผมเองบอกว่ามันมีเครื่องเดิมโรงงานจากญี่ปุ่น
ที่เป็นอินเตอร์เอียง 240 แรงม้าด้วย

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
Old Le เดิมๆ จากโรงงานมีเพียงอินเตอร์น้ำมั่งครับ ถ้าจำไม่ผิดนะครับ

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
Old Le เดิมๆ จากโรงงานมีเพียงอินเตอร์น้ำมั่งครับ ถ้าจำไม่ผิดนะครับ

ถูกแล้วตาป็อบ ตัวRA ก็ยังน้ำอยู่
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

• *
อ้าวโลกแคบแฮะ ตาป๊อบกับเฮียแว่นของเรานี่รู้จักกันหรอกหรือ

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
รู้จักค้าบๆๆ เอ๋....นี่ใครเอ่ย พี่แพนป่าวเนี่ย
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

• *

• *
ไปซื้อเลยละกันพี่ ไม่ต้องถามละ 5 5 5 5

ออฟไลน์ boy_hip

• ก็แค่ NA
  • *
  • Popular Vote : 16
จัดปายคร๊าบอย่าให้เสีย......อิอิ

emo49o

• *
เมื่อวาน เอ่ ไม่สิ เมื่อเช้าอุส่าขับไปยั่วถึงที่ รีบซื้อเร็วๆพี่ ตอนนี้อยู่กันสามทหารเสืออยู่ พี่ซื้อก้อลำที่4 จะได้ไปมีทติ้งถ่ายรูปรวมกัน เอิ้กๆๆ

• *

อย่ายั่วดิตาแว่น ชั้นจะนอนยันอยู่แล้ว
อยากทาครีม Oil of Old Le

ยิ่งเห็นไอ้คันสีเทาดำในวันทูคาร์แล้วอยากได้โคดอ่ะ

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
ตาแพนไหนเอ๋ย......เพื่อนเจ๊ Jim  หรือเปล่าหว่า ถ้าช่ายจะหนีจาก NX แล้วเหรอ มาม่ะมาเข้าสู่สาวกซะดีๆ

• *
ตาแพนไหนเอ๋ย......เพื่อนเจ๊ Jim  หรือเปล่าหว่า ถ้าช่ายจะหนีจาก NX แล้วเหรอ มาม่ะมาเข้าสู่สาวกซะดีๆ

ถูกต้มครับ แพนNX นั่นแหละ ลำนั่นเข้าคอสเพาะกายชุดใหญ่อยู่จบรอบนี้วิ่งใช้งานทุกวันไม่ได้แน่ เลยจะหาโอเลเอาไว้ใช้ขับไปแบงค์ไงคุณ......สงสัยกลัวขึ้นเช็คไม่ทัน emo76o

• *
ดูสองคนนี้ ยุใหญ่เลย

เราไม่หนีจาก NX หรอก คันนั้นยังไงก็ขายไม่ได้เพราะแม่เขาขอไว้
แต่..แม่ก็ไม่ได้ห้ามไม่ให้เรามีอีกคันนึงนี่หว่า คิกคิก

ว่าแต่ถามคนใช้เครื่องอินเตอร์เอียงหน่อยดิว่า ถ้าสมมติเอามาแล้วยังไม่เปลี่ยนเครื่องนี่
เราควรจะเล่นอะไรกับมันดี หา VF-22 ใส่กับย้ายอินเตอร์มาไว้หน้า บูสท์สัก 1.1 บาร์
มีกล่องใบนึง จะดีไหม? หรือว่าพี่ควรจะเอาคอขาว 280 ม้าลงเลยสิ้นเรื่อง

ตอนนี้ ยังไม่กล้าเขยิบขึ้นไปแตะคอแดงน่ะ