ผู้เขียน หัวข้อ: เจอ new legacy van สีขาวป้ายแดงที่เชียงใหม่....  (อ่าน 1672 ครั้ง)

ออฟไลน์ sam

• *
  • Popular Vote : 28
เจอ new legacy van สีขาวป้ายแดงที่เชียงใหม่....
« เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2010, 12:22:56 PM »
   emo65oเมื่อ 2 วันก่อนขับเจ้า red gc เพื่อกลับบ้านผ่านถนนเจริญประเทศหน้าโรงเรียนมงฟอร์ดเห็น legacy van สีขาวป้ายแดง...ไม่ทราบเป็นรถใครหนอ..ผมขับตามหลังแอบถ่ายมา...รถสวยครับ....ถ้าเป็นรถสมาชิกในนี้แสดงตัวด้วยครับ....และ 3-  วันก่อนหน้านั้นก็เจออิม..เหยี่ยวสีขาวมีวิงหลัง...แถวคันคลองชลประทานมุ่งหน้าเข้า มช...เห็นคนขับยังหนุ่มอยู่เลยนั่งมากับสาวสวยเสียด้วย...น่าจะเป็นนักศึกษา มช.หรือป่าวไม่ทราบ...รถสวยครับ...ไม่ทันทักทาย...ระยะนี้เจออิมบ่อยมากในเชียงใหม่...เจอกันทักทายได้ครับ emo65o

ออฟไลน์ fluke6969

• *
  • Popular Vote : 0
Re: เจอ new legacy van สีขาวป้ายแดงที่เชียงใหม่....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 02:45:54 PM »
หวัดดีคับ อ้ายแซม ผมฟลุ๊คนะคาบ

ล่าสุดที่ได้คุยกับคุณแจ๊คที่เป็นเซลซูบารุเชียงไหม่

เห็นว่ามีคนออก เลกาซีแวนสีขาว 1 คัน

เห็นเป็นเจ้าของโรงแรมสักแห่งในเชียงไหม่เนี่ยคับ

อาจจะเป็นคันนี้รึป่าวบ่แน่ใจอะคับแหะๆๆ

เหยี่ยวขาวเชียงไหม่ที่ผมรู้จะมี 3 คันอะคับ

แต่ละคันหางไม่เหมือนกันเลยอิๆ

ต้องให้น้องเฮงมาบอกคับว่าเป็นของใครบ้าง

แต่ละคันแรงๆๆทั้งนั้นคาบบบ