ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนผู้ที่สนใจ..ไปวิ่งในงาน Mun Maak Track Day Vol.2 ที่สนามแก่งกระจาน 12/6/10  (อ่าน 8312 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ผมได้รับการแจ้งข่าวจากคุณ Dave จากทาง Mun Maak ว่าจะมีการจัด Track Day ที่สนามแก่งกระจานในวันเสาร์ที่ 12 มิถุนายน 2553 นี้ครับ

โดยทางคุณ Dave ได้ติดต่อผ่านมาทางผมในการที่จะขอเชิญชาว Siam Subaru Society ไปร่วมกิจกรรมกับทาง Mun Maak ด้วยครับ

ซึ่งในงานจะมี Instructor ระดับนักแข่งแนวหน้าของประเทศมาเป็นผู้ฝึกสอนให้ด้วยครับ

รายละเอียดตามลิ๊งค์ด้านล่างนี้เลยครับ

http://www.munmaaktrackday.com/trackday.php

ค่าใช้จ่าย 2500 บาทต่อคัน (ถ้าจ่ายหน้างาน 3000 บาท) ครับ

เพื่อนๆ ท่านใดสนใจขอให้ลงชื่อพร้อมเบอร์ติดต่อไว้ในกระทู้นี้เลยครับ ผมจะติดต่อไปแจ้งการโอนเงินครับผม

ขอบคุณครับ

สำหรับผู้ที่จะไป รบกวนโอนเงินค่าสมัครมาที่บัญชีของผมตามรายละเอียดดังนี้นะครับ

ชื่อบัญชี: นายวรวุฒิ ภานุมาต
ธนาคารกสิกรไทย บัญชีออมทรัพย์สาขาย่อยยูไนเต็ด เซ็นเตอร์
เลขที่บัญชี: 616-2-02668-0

โอนเสร็จแล้วรบกวนช่วยแจ้งชื่อนามสกุลและชื่อเล่น (เป็นภาษาอังกฤษ) รถที่ใช้ เวลาที่โอนและจำนวนเงินให้ผมทราบด้วย จะได้ทำการ Update ให้ครับ

ขอบคุณครับ

มาแจ้งรายละเอียดและกำหนดการนะครับ

วันเสาร์ที่ 12 มิถุนายน ให้ไปถึงสนามเวลา 8.30 น. (อย่างช้าสุด).....ส่วนทาง SSS จะนัดกันกี่โมงเดี๋ยวใกล้ๆ ขอแจ้งอีกทีครับ แต่คาดว่าน่าจะออกจากกรุงเทพแถวพระราม 2 (ปั๊มเชลล์เจ้าเดิม) ซัก 6 โมงเช้าอ่ะครับ

ในการวิ่งจะแบ่งเป็น 3 กลุ่ม คือ Gold Silver Bronze วิ่งกันคนละ 6 ช่วง ช่วงละ 20 นาทีครับ สลับกันไปครับระหว่าง Gold Silver Bronze เช้า 3 ช่วง บ่าย 3 ช่วง..... แล้วหลังจากนั้นสุดท้าย กลุ่ม Gold จะมีการลงไปวิ่งแข่งอีกรอบครับ โดยเป็นการออกกริดสตาร์ท (เฉพาะกลุ่ม Gold) โดยเอาเวลารอบซ้อมมาจัดอันดับในการสตาร์ทครับ

ซึ่ง Instructor ในวันนั้นที่จะไปสอนก็คือ นักแข่งมือเทพระดับแนวหน้าของประเทศพี่วุฒิ ณัฐวุฒิ เจริญสุขวัฒนะ และอาจารย์นักปั้นมือทองพี่อั๋น สิรคุปต์ เมทะนี และคุณชัย Instructor จากทาง Euroclubrace อีกท่านนึงครับ

ท่านใดสนใจรีบโอนเงินมาได้เลยครับ ตามรายละเอียดหน้าแรก

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 02, 2010, 03:37:17 PM โดย thor111 »
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • Popular Vote : 1
  • G37 Coupe / NISMO 350Z
มีใครไปบ้างครับ... ลูกปิดเทอมพอดี  emo18o emo18o emo18o
Z Z Z Z Z Z

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
ไปเช้าเย็นกลับหรือครับท่านประธาน

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ไปเช้าเย็นกลับหรือครับท่านประธาน

ใช่ครับ แต่ถ้าคุณหมอจะค้างก็แล้วแต่ครับ emo64o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• Subaby!!!
  • *
มีใครไปบ้างครับ... ลูกปิดเทอมพอดี  emo18o emo18o emo18o

พี่แอนดี้ไปมั้ยครับ....เอา Z ไปก็น่าจะมันส์ครับพี่ emo2o

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
ประธานคร้าบบบ 

deadline เมื่อไรคร้าบบบ

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • Popular Vote : 1
  • G37 Coupe / NISMO 350Z
พี่แอนดี้ไปมั้ยครับ....เอา Z ไปก็น่าจะมันส์ครับพี่ emo2o

หาแนวร่วมอยู่ครับ ท่านประธาน  emo13o
Z Z Z Z Z Z

• Subaby!!!
  • *
ประธานคร้าบบบ 
deadline เมื่อไรคร้าบบบ

สำหรับหมอแล้ว...ก็ยิ่งเร็วก็ยิ่งดี ผมจะได้ไปแจ้งทางโน้นเค้าอ่ะครับ

หาแนวร่วมอยู่ครับ ท่านประธาน  emo13o

รับทราบครับพี่แอนดี้

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
ไปไม๊ท่านประธาน  emo61o
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

• Subaby!!!
  • *
ไปไม๊ท่านประธาน  emo61o

ผมไปครับ....พี่ก๊อตไปมั้ยครับ

• *
ไปครับ  โอนตังค์ยังไง ท่านประธานช่วยแจ้งมาครับ

ออฟไลน์ popdazzle

• *
  • Popular Vote : 4
  • www.tvdirect.tv
    • iampopdazzle
ไม่กล้าลงชื่อก่อน...เพราะถ้าเสร็จไม่ทันจะเเย่ >_<

• Subaby!!!
  • *
ไปครับ  โอนตังค์ยังไง ท่านประธานช่วยแจ้งมาครับ

pai duay krub

สำหรับผู้ที่จะไป รบกวนโอนเงินค่าสมัครมาที่บัญชีของผมตามรายละเอียดดังนี้นะครับ

ชื่อบัญชี: นายวรวุฒิ ภานุมาต
ธนาคารกสิกรไทย บัญชีออมทรัพย์สาขาย่อยยูไนเต็ด เซ็นเตอร์
เลขที่บัญชี: 616-2-02668-0

โอนเสร็จแล้วรบกวนช่วยแจ้งชื่อนามสกุลและชื่อเล่น (เป็นภาษาอังกฤษ) รถที่ใช้ เวลาที่โอนและจำนวนเงินให้ผมทราบด้วย จะได้ทำการ Update ให้ครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 20, 2010, 10:03:04 PM โดย thor111 »

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
Re: ªÇ¹¼Ùé·Õèʹã¨..ä»ÇÔè§ã¹§Ò¹ Mun Maak Track Day Vol.2 ·ÕèʹÒÁá¡è§¡Ã&
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 10:50:23 PM »
ว่าจะเอาหมูน้อยไปวิ่งเป็นเพื่อนพี่หมอ RA-R หน่อยอะ..

ดูซิว่าาาาา หมูใครเวลาดีก่ากัน อิฮิ.. แต่คงต้องยอมพี่หมอ

เพราะหมูขาวพี่เค้าจัดเต็มจิงๆๆๆๆๆ  55
 emo72o

เอออ.. ไปในนาม instructor ได้ป่าวท่านประทาน????????  emo54o

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
หมดเขตโอนเงิน ภายในวันที่เท่าไรครับ

emo73o
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor