ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนผู้ที่สนใจ..ไปวิ่งในงาน Mun Maak Track Day Vol.2 ที่สนามแก่งกระจาน 12/6/10  (อ่าน 8314 ครั้ง)

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
ไม่กล้าลงชื่อก่อน...เพราะถ้าเสร็จไม่ทันจะเเย่ >_<

ไปป่าววว ถ้าไปบอกด้วย  emo72o
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ popdazzle

• *
  • Popular Vote : 4
  • www.tvdirect.tv
    • iampopdazzle
ไปป่าววว ถ้าไปบอกด้วย  emo72o

เกรงว่าจะไม่ทัน :)

• *
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
โอนเงินให้ท่านประธานแล้วนะครับ

จำนวนเงิน 2500.34 บาท เวลา 8.28 น.ของวันนี้ วันที่  23 พ.ค. คับ

ชื่อนะครับ

Name & Surname : Tonkla Suchantabutr emo15o

Nickname : Tonie  emo72o

ขอบคุณคับ

รถที่ใช้ ก็หมูน้อยคับ  emo21o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 23, 2010, 10:32:51 AM โดย Dr.ToniE »

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
อยากไปแห่ะ

เดี๋ยวขอดูความพร้อมของรถก่อนนะท่านประธาน
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

• *
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
ใครไปกันอีกบ้างคับบบบ น่าสนๆๆ

วิ่งกันครั้งล่ะกี่คันเอ่ยยย และวิ่งแนวไหนครับ

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
สงสัยฉันไปคนเดียว................. emo68o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ใครไปกันอีกบ้างคับบบบ น่าสนๆๆ

วิ่งกันครั้งล่ะกี่คันเอ่ยยย และวิ่งแนวไหนครับ

การวิ่งเป็นการวิ่งแบบ Time Attack ครับ ส่วนรูปแบบการจัดงาน ขอผมถามทางคุณ Dave ก่อนนะครับแล้วจะมาตอบให้ทราบครับ แต่เท่าที่ทราบคร่าวๆ คือจะมีการแบ่งกลุ่มตามความสามารถของผู้ขับนะครับ โดยแบ่งเป็น 3 กลุ่ม คือ Bronze, Silver, Gold ครับ emo72o

สงสัยฉันไปคนเดียว................. emo68o

หมอชวนตาเผ็ดไปด้วยจิ emo64o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
โอนเงินให้ท่านประธานแล้วนะครับ

จำนวนเงิน 2500.34 บาท เวลา 8.28 น.ของวันนี้ วันที่  23 พ.ค. คับ

ชื่อนะครับ

Name & Surname : Tonkla Suchantabutr emo15o

Nickname : Tonie  emo72o

ขอบคุณคับ

รถที่ใช้ ก็หมูน้อยคับ  emo21o

ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ

ป.ล. ว่าแต่หมูน้อยจริงเหรอครับ เห็นตัวเบ้อเร่อเลยน๊า
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
นี่ๆๆตาเผ็ด  ท่านไปมั๊ย  ท่านชวนเราแล้วทำไมท่านเงียบไป

ท่านไปหรือไม่ ทราบแล้วเปลี่ยน emo28o

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
โอยยย วันเสาร์อีกแล้ว เศร้าใจไม่ได้ไปซักที   emo51o

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
โอยยย วันเสาร์อีกแล้ว เศร้าใจไม่ได้ไปซักที   emo51o
ช่วงนี้นายห้างเราไม่ค่อยมีเวลาว่างเลยโน๊ะ emo57o

• Subaby!!!
  • *
มาแจ้งรายละเอียดและกำหนดการนะครับ

วันเสาร์ที่ 12 มิถุนายน ให้ไปถึงสนามเวลา 8.30 น. (อย่างช้าสุด).....ส่วนทาง SSS จะนัดกันกี่โมงเดี๋ยวใกล้ๆ ขอแจ้งอีกทีครับ แต่คาดว่าน่าจะออกจากกรุงเทพแถวพระราม 2 (ปั๊มเชลล์เจ้าเดิม) ซัก 6 โมงเช้าอ่ะครับ

ในการวิ่งจะแบ่งเป็น 3 กลุ่ม คือ Gold Silver Bronze วิ่งกันคนละ 6 ช่วง ช่วงละ 20 นาทีครับ สลับกันไปครับระหว่าง Gold Silver Bronze เช้า 3 ช่วง บ่าย 3 ช่วง..... แล้วหลังจากนั้นสุดท้าย กลุ่ม Gold จะมีการลงไปวิ่งแข่งอีกรอบครับ โดยเป็นการออกกริดสตาร์ท (เฉพาะกลุ่ม Gold) โดยเอาเวลารอบซ้อมมาจัดอันดับในการสตาร์ทครับ

ซึ่ง Instructor ในวันนั้นที่จะไปสอนก็คือ นักแข่งมือเทพระดับแนวหน้าของประเทศพี่วุฒิ ณัฐวุฒิ เจริญสุขวัฒนะ และอาจารย์นักปั้นมือทองพี่อั๋น สิรคุปต์ เมทะนี และคุณชัย Instructor จากทาง Euroclubrace อีกท่านนึงครับ

ท่านใดสนใจรีบโอนเงินมาได้เลยครับ ตามรายละเอียดหน้าแรก

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 25, 2010, 11:29:55 AM โดย thor111 »

• Subaby!!!
  • *
ขอดึงขึ้นมาหน่อยนะครับ emo77o

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • มือใหม่ หัด4
เบนซิน95 ตรง shell เขาย้อย ไม่มีแล้วนะครับ   เตรียมกันไปแต่เนินๆนะ