ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เห็นคนไทยช่วยกันทำความสะอาดถนนแล้วสุดยอด  (อ่าน 2665 ครั้ง)

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
วันนี้เห็นข่าวคนกรุงเทพช่วยกันทำความสะอาดกรุงเทพแล้ว รู้สึกประเทศไทยยังไงก็มีหวังจริง ๆ

http://www.youtube.com/watch?v=dtnfRuAh8HI
เลยอยากมอบเพลงนี่ให้คนที่ได้ผลกระทบจากเหตุการณืนี้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2010, 12:31:49 PM โดย Chanus »
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ woodooshy

• *
  • Popular Vote : 4
  • OUTBACK 06
 emo65o emo65o emo65o

ออฟไลน์ lek bp

• *
  • Popular Vote : 0
 emo65o emo65o emo65o emo65o emo65o

ออฟไลน์ suby_ja

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
  • Popular Vote : 6
  • จะยุบสภา ถามความเห็นกูยัง
จุด เริ่มต้น ใหม่ ที่ดีครับ
ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
ลืมเรื่องอดีตไว้ช่วยกันพัฒนาชาติดีกว่า...........รักประเทศและพระเจ้าอยู่หัว........โกร๋น emo57o emo57o emo57o emo57o emo57o

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ผมไปมาตั้งแต่ 9.30 น.ครับ เป็นหน่วยเคลื่อนที่แจกจ่าย น้ำดื่ม ผ้าปิดปาก ไม้ม๊อบ ข้าวกล่อง ตามพื้นที่บริเวณนั้น ถ้าเห็นชายใส่เสื้อขาวลายธงชาติ ใส่แว่นดำหน้าตากวนๆ วิ่งไปวิ่งมาถามว่า " น้ำดื่มมั้ยครับ ผ้าปิดปากมั้ยครับ " นั่นแหละผมเลย

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ผมไปมาตั้งแต่ 9.30 น.ครับ เป็นหน่วยเคลื่อนที่แจกจ่าย น้ำดื่ม ผ้าปิดปาก ไม้ม๊อบ ข้าวกล่อง ตามพื้นที่บริเวณนั้น ถ้าเห็นชายใส่เสื้อขาวลายธงชาติ ใส่แว่นดำหน้าตากวนๆ วิ่งไปวิ่งมาถามว่า " น้ำดื่มมั้ยครับ ผ้าปิดปากมั้ยครับ " นั่นแหละผมเลย
เยี่ยมเลยครับเตีย เมื่อวานว่าจะถามว่าเอาเด็กที่ร้านไปช่วยด้วยมั้ย สุดยอดครับ คนดีมีน้ำใจอย่างนี้ขอให้รถแรงๆนะครับ emo65o emo65o ( สาระล้วนๆ ) emo77o

ออฟไลน์ neungxx

• *
  • Popular Vote : 2
  • เป็นไทย แว้วววว !!! 2th. pantip ngamwongwan
 emo30o emo30o emo30o

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
 emo30o emo30o emo30o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...

รักเพื่อนเตียจัง  เดี๋ยวให้ Sticker รักในหลวง ฟรี 2 ชุด   emo64o