ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าว งาน ALL WHEEL DRIVE Trackday นครชัยศรี เสาร์ที่ 5 มิ.ย. 53 นี้  (อ่าน 10610 ครั้ง)

ออฟไลน์ WF_Kitti

• *
  • Popular Vote : 0
  • OMAC 99 - Stuttgart Kart & Marine Team.
Re: แจ้งข่าว งาน ALL WHEEL DRIVE Trackday นครชัยศรี เสาร์ที่ 5 มิ.ย. 53 นี้
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 11:47:54 AM »
วันไหนจัดโกคาร์ท ต้องเชิญพี่กิตติ มาร่วมแจมแล้ว  โชว์ฝีมือให้น้องๆ ดูหน่อย

emo64o

ยินดีครับ แต่คงโชว์ไม่ไหวหรอกครับ เห็นหลายๆคนในนี้ขับอย่างโปรอยู่แล้วครับ
OMAC 99.5
Stuttgart Kart & Marine Team
Watana Footwear Co., Ltd.

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: แจ้งข่าว งาน ALL WHEEL DRIVE Trackday นครชัยศรี เสาร์ที่ 5 มิ.ย. 53 นี้
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 01:22:35 PM »
ยินดีครับ แต่คงโชว์ไม่ไหวหรอกครับ เห็นหลายๆคนในนี้ขับอย่างโปรอยู่แล้วครับ

พุธเย็นที่ RCA เลยมั้ยครับพี่ ประมาณ หกโมงครึ่ง ทุ่มนึงครับ emo57o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ WF_Kitti

• *
  • Popular Vote : 0
  • OMAC 99 - Stuttgart Kart & Marine Team.
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 10:03:51 AM »
พุธเย็นที่ RCA เลยมั้ยครับพี่ ประมาณ หกโมงครึ่ง ทุ่มนึงครับ emo57

เสียดายเย็นนี้ติดธุระ ไว้เป็นครั้งหน้านะครับต่อ ตั้งแต่เอารถส่วนตัวมาจอดไว้ที่ MSL แดนเนรมิต
พี่ก็ไม่ได้ไปขับ RCA นานแล้วเหมือนกัน วันไหนว่างๆ นัดกันใหม่ครับ

แต่ถ้าต่ออยากขับ kart 4 จังหว่ะ ทุกวันศุกร์เย็นที่ MSL มาขับรถพี่ได้เลยครับ
OMAC 99.5
Stuttgart Kart & Marine Team
Watana Footwear Co., Ltd.

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 12:14:27 PM »
พุธเย็นที่ RCA เลยมั้ยครับพี่ ประมาณ หกโมงครึ่ง ทุ่มนึงครับ emo57

เสียดายเย็นนี้ติดธุระ ไว้เป็นครั้งหน้านะครับต่อ ตั้งแต่เอารถส่วนตัวมาจอดไว้ที่ MSL แดนเนรมิต
พี่ก็ไม่ได้ไปขับ RCA นานแล้วเหมือนกัน วันไหนว่างๆ นัดกันใหม่ครับ

แต่ถ้าต่ออยากขับ kart 4 จังหว่ะ ทุกวันศุกร์เย็นที่ MSL มาขับรถพี่ได้เลยครับ

ผมเล่นกันที่ RCA กันทุกพุธเลยครับพี่...อาทิตย์ไหนพี่ว่าง มาแจมกันได้เลยครับ

ส่วนคาร์ท 4 จังหวะ ก็น่าลองแฮะ ถ้าอาทิตย์ไหนว่างจะรบกวนขอตามไปดูนะครับพี่
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!