ผู้เขียน หัวข้อ: วันศุกร์ที่ 4 มิถุนายน พี่ปู K45 มีกำหนดเปิดร้านกาแฟวีวา ที่ห้างเสรี  (อ่าน 5250 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
วันศุกร์ที่ 4 มิถุนายน นี้ พี่ปู K45 มีกำหนดเปิดร้านกาแฟวีวา ที่ห้างเสรี (เก่า) ถนนศรีนครินทร์
ใครว่างเชิญไปอุดหนุนพี่เขากันน๊าคร๊าบบบบ.... emo77o emo77o emo77o emo77o
บางท่านอาจจะไปกันตั้งแต่ เที่ยงแล้ว ใครว่างกี่โมงไปกันได้ทุกเวลาเลยคร๊าบบบ...

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
วันศุกร์ที่ 4 มิถุนายน นี้ พี่ปู K45 มีกำหนดเปิดร้านกาแฟวีวา ที่ห้างเสรี (เก่า) ถนนศรีนครินทร์
ใครว่างเชิญไปอุดหนุนพี่เขากันน๊าคร๊าบบบบ.... emo77o emo77o emo77o emo77o
บางท่านอาจจะไปกันตั้งแต่ เที่ยงแล้ว ใครว่างกี่โมงไปกันได้ทุกเวลาเลยคร๊าบบบ...

โหหห
พี่เต้อ โคตรใกล้ที่ทำงานผมเลย เดินไปยังได้ ฮ่าๆ ผมแวะไปยินดีกะพี่ปูแน่นอนค้าบ

ว่าแต่นะพี่เต้อ
ร้านอยู่ชั้นไหนยังไงอ่า ไปแล้วจะหาเจอได้ไงค้าบพี่น้อง  emo62o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • Popular Vote : 1
  • G37 Coupe / NISMO 350Z
กาแฟวาวีจ้า  

พี่ปูเอาโคโยตี้มาเต้นด้วยจิ

จะยอมทนรถติด ไปกินกาแฟ  emo54o

ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรืองครับ  emo57o emo57o emo57o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 04, 2010, 12:32:32 AM โดย SuBie NewBie »
Z Z Z Z Z Z

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
อยากไปชิมกาแฟจริงๆเลยครับ คงไปไม่ได้อ่ะครับบ emo73o

ยังไงขอให้ขยายสาขามาแถวบางแคด้วยนะคร๊าบบบ ร่ำรวยๆเลยพี่ emo47o

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
ยินดีด้วยครับ  emo77o emo77o

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
น้องไปบ่อยๆเลยพี่ปู ของกินเยอะดี คงได้ไปอุดหนุนแน่ๆคร้าบ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ยินดีกับพี่ปูด้วยครับ ขอให้กิจการรุ่งเรือง ร่ำรวยครับ emo2o

เย็นนี้จะขอไปอุดหนุนนะครับ emo22o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
ตรงข้ามบ้านพ่อแม่ผมเลยครับ เสาร์อาทิตย์ไปเยี่ยมท่านแล้วผมจะลองแวะไปดูนะครับ ว่าแต่ห้างเค้าเปิดแล้วเหรอครับ  แล้วร้านอยู่ชั้นไหนช่วงไหนครับ 
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ JoDHonda

• *
  • Popular Vote : 0
ไปมาล่าสุดห้างปรับปรุง ตอนนี้เปิดแล้วใช่มมั๊ยฮะ จะได้แวะไปชอบทานกาแฟเหมือนกัน

ว่าแต่ร้านอยู่ตรงไหนของห้างอะคับ   emo8o

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ไปมาล่าสุดห้างปรับปรุง ตอนนี้เปิดแล้วใช่มมั๊ยฮะ จะได้แวะไปชอบทานกาแฟเหมือนกัน

ว่าแต่ร้านอยู่ตรงไหนของห้างอะคับ   emo8o
ชั้นใต้ดินเลยครับ อร่อยมากๆ เพิ่งหนีงานไปกินแล้วกลับมาเนี่ย หุหุ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
ยินดีด้วยครับพี่ปู เดียวกลับมาจากสัมนาจะไปอุดหนุนคร๊าบบบ ใกล้ร้านผมเลย emom75o

ออฟไลน์ sexysecret

• *
ไปมาแล้วครับ ไปแบบบังเอิญคือผ่านไปหาลูกค้าแถวนั้นเลยแวะไป เจอชาว SSS เพียบเลยครับ
นั่งคุยกันสนุกจนตอนแรกผมไม่กล้าทัก แหะๆ แต่สุดท้ายก็ขอไปนั่งด้วยครับ
เสียดายต้องรีบออกมาก่อน
 emo57o

ออฟไลน์ SilverRabbit

• *
  • ความรู้คู่คุณธรรม
ยินดีด้วยครับปู ขอให้ขายดีเป็นเทน้ำเทท่านะน้อง....อิอิ emo57o
เดี๋ยวหลัง20กค.จะไปอุดหนุนนะคร๊าบบบบ(ช่วงนี้ไปไหนบ่ได้ครับ)
ระยะทางพิสูจน์ม้า  กาลเวลาพิสูจน์คน

ออฟไลน์ Gong Pista

• Y@H Track Cyclist
  • *
  • SSS FC / Shirt #23
    • The Forever Kids
ยินดีด้วยครับพี่ปู  emo65o
Y@H Cycling Club

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
Re: ÇѹÈØ¡Ãì·Õè 4 ÁԶعÒ¹ ¾Õè»Ù K45 ÁÕ¡Ó˹´à»Ô´ÃéÒ¹¡&#
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 08:05:23 PM »
ÂÔ¹´Õ´éǤÃѺ»Ù ¢ÍãËé¢Ò´Õà»ç¹à·¹éÓà··èҹйéͧ....ÍÔÍÔ emo57o
à´ÕëÂÇËÅѧ20¡¤.¨Ðä»Íش˹ع¹Ð¤ÃêÒºººº(ªèǧ¹Õéä»ä˹ºèä´é¤ÃѺ)

โห พี่ ไม่ได้เจอพี่โมดเลย สบายดีมั้ยครับ!!! 

?????? แต่ทําไมต้องหลัง 20 กค. ,ละครับพี่???????
 curfew ก็หมดแล้วน้าาาา....  emo60o