ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำเเนะนำจากพี่ๆเพื่อนๆเรื่องโชค AST หน่อยครับ  (อ่าน 10081 ครั้ง)

ออฟไลน์ mark_speed1

• *
  • Popular Vote : 0
Re: ขอคำเเนะนำจากพี่ๆเพื่อนๆเรื่องโชค AST หน่อยครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 03:28:51 PM »
อยากรู้เรื่องASTไปที่Amotorเลยครับ
เขาแน่นจริงๆ emo54o

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
Re: ขอคำเเนะนำจากพี่ๆเพื่อนๆเรื่องโชค AST หน่อยครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 08:50:10 PM »
ใช่โปรยุหรือป่าวครับ ที่เข้ามาคุยกันวันก่อนผมตามเรื่องให้อยู่นะครับ
ส่วนโช๊คสนใจตัวไหนก็มาคุยกันอีกทีก็ได้ครับ
ส่วนเรื่อง Sport line 1 กับ Sport Line 2
นั้น ต่างกันตรงที่ Sport line1 เป็นโช๊คอัพแบบหัวธรรมดาปรับค่าความหนืดได้ 16 ระดับ
ปรับสูงต่ำได้ที่ตัวกระบอกเป็นแบบปรับเกลียว (แบบสไลด์กระบอก)
Sport line 2 จะเป็นโช๊คอัพแบบ UP SIDE DOWN ตัวแกนจะมีความใหญ่กว่า Sport line 1
ปรับค่าความหนืดได้ 16 ระดับ
ปรับสูงต่ำได้ที่ตัวกระบอกเป็นแบบปรับเกลียว (แบบสไลด์กระบอก) เหมาะสำหรับผู้ที่ชอบขับในสนามบ้างบางครั้ง
สนใจติดต่อที่ A Motorsport เรียบทางด่วนรามอินทรา 02-943-9007 อั๋น

โทษทีครับพี่อั๋น ผมยุเอง ถูกต้องเเล้ว ครับ ยุ่งมากๆๆเลย  ของผมได้ราคาหรือยังครับ จะได้สั่งอย่างด้วยครับ โทรบอกด้วยนะครับขอบคุณครับ ยุ  emo65o

อ้อเเละขอบคุณสำหรับทุก Comment นะ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2010, 08:54:12 PM โดย Catkennel »
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ 828

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 09:17:11 AM »
ใช้ Sportline 2 มาเกือบสี่ปีแล้วยังหนึบอยู่ครับ

ส่วนเรื่องเสียงดังก็เป็นปกติของโชคUp Side Down ของผมบางทีก็ดังแล้วหายไปนานๆก็กลับมาใหม่แต่จะได้ยินตอนขับช้าๆพอเร็วจะได้ยินแต่เสียงท่อครับ emo49o

ถ้ารำคาญก็กลับไปให้ทางร้านทำความสะอาดและเปลี่ยนจารบีใหม่คงไม่เสียค่าใช้จ่ายถ้าอยู่ในช่วงรับประกัน

ถ้าเสียค่าใช้จ่ายก็จะเป็นค่าแรงและจารบีไม่น่าแพงครับแต่จำราคาไม่ได้แล้ว

ออฟไลน์ tigerpong77

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 08:36:35 PM »
เพิ่งไปใส่ sportline 1. ในแมว นุ่ม หนึบ ดีครับ

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 07:53:22 PM »

โปร ครับ อาทิตย์นี้ ไปกาญครับ ไปป่าว

ผมก็สนใจนะ AST แต่ ปั่นเงินไม่ทันอะจิ
ใครมีแมวที่ใส่มาแล้วก็ขอลองนั่งบ้างนะครับ

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 10:11:30 PM »
โปร ครับ อาทิตย์นี้ ไปกาญครับ ไปป่าว

ผมก็สนใจนะ AST แต่ ปั่นเงินไม่ทันอะจิ
ใครมีแมวที่ใส่มาแล้วก็ขอลองนั่งบ้างนะครับ

ไปไม่ได้สิพี่ ช่วงนี้เด็กที่บ้านงอแงมากๆ ออกไปดูบอลดึกๆหลายคืนแล้ว emo68o โอกาสหน้านะพี่.  emo68o อ้อ 29 นี้ไงพี่ที่ The 40 ไปปาวพี่ผมไปนะ ชวนพี่โก๊ะด้วยนะพี่ Ohlin ดีกว่ามังพี่ทีเดียวเลย เห็นที่พี่ปลามี. Ohlin ของแมวผอมด้วยนะพี่ตรงรุ่นเลย  emo65o. แล้วคุยกันนะพี่ emo64o

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 10:33:24 PM »
ยุครับ ไว้เจอกัน 40

ส่วน AST ผมพึ่งโดนมาวันนี้ ไม่ใช่ โช๊คนะ แต่เป็นเบรคอะ
สั่งจาก อุ้ยแหละ หากสนใจก็ รึบๆ นะ จะได้ใส่พร้อมกัน
ผมเลือกมานาน จนที่สุดก็ เป็น 4pot AST พร้อมจาน สองชิ้น และสายถัก

คิดวา คุณภาพสมราคา และ

คงไม่คิดถอดขาย เพราะ คงไม่ได้ราคาเท่าไร

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 11:57:40 AM »

ส่วน AST ผมพึ่งโดนมาวันนี้ ไม่ใช่ โช๊คนะ แต่เป็นเบรคอะ
สั่งจาก อุ้ยแหละ หากสนใจก็ รึบๆ นะ จะได้ใส่พร้อมกัน
ผมเลือกมานาน จนที่สุดก็ เป็น 4pot AST พร้อมจาน สองชิ้น และสายถัก

คงไม่คิดถอดขาย เพราะ คงไม่ได้ราคาเท่าไร

ok เจอกันนะพี่

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 12:08:49 PM »

เบรค ATS หรือ AST ครับ ??   emo8o

ผมว่าถ้าเปลี่ยนอีก ก็เอายังงี้ไปเลย

เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 09:09:53 PM »
ผมชักสับสน แล้ว เบรคอะไร หว่า
 แต่ ชุดของแบ้งค์ สวยมาเลย
มีเหลือๆ ซักชุดบ้างไหม

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 09:54:36 PM »
ATS ครับพี่ป๊อก  emo64o

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 10:31:36 PM »
[/quote

อาจารย์อุ้ยมาแล้ว ST-Auto  emo65o เป็นไงครับสบายดีนะอุ้ยไม่มีเวลาเลยว่าจะเข้าไปหาสะหน่อย ว่างๆไปนะ emo73o

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 11:37:19 PM »
เบรคมาจาก R205 ครับ ราคาไป 6 หลักแล้ว  emo63o
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ MuayIMM

• *
  • Popular Vote : 11
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 09:24:49 PM »
 emo11o เอ....เค้าเจาะรูไว้เผื่อให้ใส่ 5รู100 ด้วยเหรอครับ  emo2o

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 10:58:44 PM »
[/quote

อาจารย์อุ้ยมาแล้ว ST-Auto  emo65o เป็นไงครับสบายดีนะอุ้ยไม่มีเวลาเลยว่าจะเข้าไปหาสะหน่อย ว่างๆไปนะ emo73o

อาจารย์อะไรทีไหนพี่ยุ เป็นน้องดีกว่า  emo61o ความรู้ยังไม่เท่าพี่ๆนู่น

ไม่ได้เจอกันนานเลย ไว้ไปกินข้าวกันนะคร๊าบบบ emo57o