ผู้เขียน หัวข้อ: คอแดง ver3 เดิมๆ ใช้Vpower gasohol บูสได้สูดสุงเท่าไหร่ถึงจะเซฟเครื่องครับ ?  (อ่าน 2250 ครั้ง)

ออฟไลน์ aobblink

• *
  • Popular Vote : 2
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 10, 2010, 04:01:06 PM โดย aobblink »

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
มีกล่องซักใบน่าจะเซฟกว่านะครับ

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
เดิมๆ 0.9 น่าจะเซฟกว่านะครับ

emo65o
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
1.2-1.3 ก็น่าจะพอไหวครับอ๊อบ แต่ทั้งนี้และทั้งนั้นต้องอยู่ที่ความสมบูรณ์ของเครื่องด้วย เพราะเครื่อง V3 นี่ก็น่าจะเป็น 10 ปีขึ้นอยู่ ถ้าไม่ได้อัดแบบหนักๆ ลากๆยาว ไม่เป็นไรหรอกครับ แต่ถ้าจะให้ดีก็หากล่องซักใบมาใส่ พิ๊กกี้แบ็คก็ได้ก็น่าจะดีกว่าครับ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
1.2-1.3 ก็น่าจะพอไหวครับอ๊อบ แต่ทั้งนี้และทั้งนั้นต้องอยู่ที่ความสมบูรณ์ของเครื่องด้วย เพราะเครื่อง V3 นี่ก็น่าจะเป็น 10 ปีขึ้นอยู่ ถ้าไม่ได้อัดแบบหนักๆ ลากๆยาว ไม่เป็นไรหรอกครับ แต่ถ้าจะให้ดีก็หากล่องซักใบมาใส่ พิ๊กกี้แบ็คก็ได้ก็น่าจะดีกว่าครับ
อีกเสียงครับ ผมใช้คอแดงเวอร์ชั่น 5 บูสต์1.2 ก็สบายๆ แต่ใส่กล่องจูนดีกว่าครับ เครื่องจะสมบูรณ์และชัวร์กว่าครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
คอแดงver.3 บูสท์1.2เช่นกันครับ ก็ไม่มีอาการอะไรครับ บูสท์ได้ แต่ผมว่ากล่องสักใบจะดีกว่าครับ หรือไม่กล่องก็ลดบูสท์ลงมาหน่อยก็น่าจะปลอดภัยต่อเครื่อง