ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องตัวล๊อค belt ที่ติดมากับเบาะเหยี่ยวsti +ลิ้นหน้าหน่อยคับผม  (อ่าน 1830 ครั้ง)

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
gc ใส่เบาะเหยี่ยวsti  แล้วล๊อค belt ใช้ไม่ได้คับ ใส่แล้วมันไม่ล๊อค ใครเป็นเหมือนผมบ้างคับ แล้วควรจะเปลี่ยนใช้ตัวล๊อคของอะไรที่มันพอดีกับเบาะดีคับ ขอบคุณคับ  emo25o emo25o

แล้วก็ลิ้นหน้าแบบนี้ อันนี้เป็นของอะไรคับ ขออนุญาติเจ้าของรถด้วยนะครับ ถูกใจลิ้นหน้าครับ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2010, 06:01:31 PM โดย kenny_eak »

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
Re: Êͺ¶ÒÁàÃ×èͧµÑÇÅêͤ belt ·ÕèµÔ´ÁҡѺàºÒÐàËÂÕèÂÇ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 01:41:14 AM »
 ต้องแกะตัว lock belt จากเบาะตัวเก่า แล้วเอามาใส่ในเบาะตัวใหม่ครับ

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
ขอบคุณมากครับ ตอนนี้ลงกระทู้ตามหาแล้วครับผม

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ลิ้นหน้าเป็นของ Isotta ครับ เป็นลิ้นที่ประกบเข้าไปกับกันชน Ver 5-6 ครับ emo72o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
ลิ้นisotta ติดต่อพี่เล็ก สำโรงไปเลยครับ