ผู้เขียน หัวข้อ: ขับกันอย่าประมาทนะครับ ...  (อ่าน 1378 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
ขับกันอย่าประมาทนะครับ ...
« เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 09:22:27 AM »
http://www.youtube.com/watch?v=eC2SBX2nnUw&feature=player_embedded

อาจจะเคยเห็นกันไปบ้างแล้ว ลองดูไว้เตื่อนๆตัวเองและเพื่อนๆนะครับ ผมคนนึงที่ชอบขับรถหวาดเสียว  พอดูแล้วหลอนเลยครับ

ถ้าผิดระเบียบยังไงท่าน webmaster ช่วยแนะนำหรือลบได้เลยนะครับ ขอบคุณครับ   emo18o
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
Re: ขับกันอย่าประมาทนะครับ ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 10:18:19 AM »
เป็น วีดีโอ ที่เป็นอุทาหรณ์ที่ดีมากเลยครับ

แต่แอบสงสัยว่า เค้าเก็บภาพเหล่านี้ได้อย่างไร ??
Think Feel Drive

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
Re: ขับกันอย่าประมาทนะครับ ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 11:15:24 AM »
หลอนเลยครับ  emo25o

ขับรถระวังกันนะครับ

จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 01:37:50 PM »
ขับรถระมัดระวังกันครับ